CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

hôm nay anh vừa cày cả 4 hiệp ở Bách Khoa ... đội già (ra trường rồi) đấu với đội trẻ ... anh vẫn bon bon như FX thủa nào ... Thể lực vậy là yên tâm rồi ;) tưởng mình chảy lắm ... nhưng khởi động kĩ chạy vẫn bon :D

Thế thì tốt, nhưng đánh với BK trẻ nó yếu nên ko tốn thể lực, đánh với bọn mạnh sẽ tốn hơn nhiều.

Thông tin mới nhất về giải CLB Lần V - 2006
Sân thi đấu : Chúng ta đã có 2 sự lựa chọn về mặt sân bãi :

OPT1 : Sân Kiến Trúc, TĐ đã làm việc thử với anh Minh - Quản lý sân Kiến trúc và cho biết rằng, do năm ngoái tổ chức chưa quy củ, xảy ra tình trang đánh lộn do vậy năm nay nhà trường cũng hết sức khó khăn trong việc cho thuê sân bãi. Nhưng nói chung TĐ cũng đã nói khó rất nhiều và cuối cùng KL : " Anh Minh vẫn phải hỏi ý kiến bên trường, và sau đó sẽ trả lời cho TĐ " .

OPT2 : Sân Bách Khoa, TĐiếc đang làm việc và % lớn là sẽ OK, tuy giá cả hơi cao hơn so với Ktrúc 1 chút thôi ( tôi xin nhắc lại là 1 chút thôi, kô nhiều ) nên khả năng mình sẽ chơi giải lần này tại Bách Khoa là rất cao, tiền nào của ý, sân Bách Khoa quả là 1 sân có thể nói là Pro, đánh ở sân đó chắc chắn giải sẽ hấp dẫn hơn rất nhiều, trang thiết bị đầy đủ ... Thêm nữa cũng muốn thay đổi sân đấu xem ntn, Kiến Trúc mấy lần rồi, đặc biệt năm nay bên phía Kiến Trúc có vẻ hơi " khó khăn " về chuyện sân bãi, vậy ta hãy lấy cái đích là Bách Khoa trước, sau đó nếu kô ổn mới hỏi Kiến Trúc sau (nếu KTrúc đồng ý).

Về vấn đề trọng tài :

Như anh Linh Mạnh bên Scor có làm việc với phía trọng tài ( là đội trọng tài của bác Bảo ) vị chi là 140K/1trận. TĐ cũng như ý kiến 1 số người TĐ đã hỏi rằng : đây là 1 giải đấu nghiệp dư, chúng ta chỉ cần 2 trọng tài chạy trên sân, 2 trọng tài bàn : ghi điểm và bấm giờ có thể tự làm được kô ??? nó sẽ giảm chi phí đáng kể trong vấn đề trọng tài : nếu như thay bằng mất 140K/trận, giờ chỉ cần 2 trọng tài chạy sân thôi nghĩa là mình chỉ mất 80k/trận, vị chi sẽ giảm 45% số tiền trọng tài, đáng lẽ mất 5triệu, giờ chỉ mất 2.750.000, cũng giảm đáng kể. TĐ định sẽ nói chuyện với anh Linh để đề bạt về vấn đề này với tổ trọng tài được không, và cũng hỏi ý kiến của tất cả mọi người xem ntn ???

TĐ cũng đã phác thảo sơ qua về kinh phí, do đó, kinh phí cho mỗi đội phải đóng là 1.000.000 đồng/1đội. Các đội khẩn trương nộp tiền và danh sách trước ngày 17/8 gồm :

+) Họ và tên, ngày tháng năm sinh 15 VĐV thi đấu và 1 HLV.
+) Mỗi người 2 ảnh 3x4.
+) Lệ phí tham dự giải : 1.000.000đ/đội.
+) Đăng ký mầu áo thi đấu.

Note : TĐ sẽ chốt danh sách cuối cùng vào 18h ngày 17/8, đội nào thiếu 1 trong 4 yêu cầu trên sẽ loại ra khỏi giải. Và cũng nói thêm 1 phần này cho các CLB yên tâm, TĐ đang xin tài trợ, nếu thành công, số tiền của các đội sẽ giảm đi đáng kể ...

-------------------------
@ a Hoàng : Trẻ Bách Khoa là thằng Dũng bục đũng, mấy thằng năm thứ 3 thứ 4 rồi :D ...ko yếu lắm :">

@Toàn điếc: nếu đánh ở BK thì em tình nguyện làm 1 chân ghi biên bản với tính giờ ( vì sân BK cũng gần nhà em ) Nhưng những trận đấu của đội mình thì em muốn ngồi cổ vũ cùng mọi người.

12 vị trí chính thức:
HLV:
G: Hoàng, Khải, Tùng Yip
F: Toàn, Quân, Long con, Nhân, Kiên
FC/C: Hiển, Long thú, Kế, Đàm

Những người có tên trong danh sách khẩn trương nộp 3 ảnh 3x4 cho Toàn. 4h các buổi chiều 3 5 7 (5h đi học rồi). Không nộp trực tiếp thì tập trung cho ai đó.

Anh Hoàng cho ra 1 con số để những người tham gia giải phải đóng đi. Anh em không tham gia giải cũng nên ủng hộ 1 số . Dự tính là 100K cho 1 cầu thủ thi đấu :( . 30K cho 1 thành viên còn lại :D. Ông già đi làm thì tài trợ càng nhiều càng ít =p~

Giải trẻ, 350K em ứng ra đóng cho đội trẻ vẫn chưa thu lại được đồng nào :(

Ủa anh có nói là nộp 3 ảnh 3x4 và 100k cho Toàn từ bài trước mừ -.-" , những ai có tên mới mang tiền nộp, nhưng người còn lại thì để nghiên cứu đã. Như vậy là đã có sân, giải chắc cũng sắp bắt đầu rồi, đề nghị anh em luyện tập thể lực cho tốt.
À mà vấn đề áo xống thế nào rồi Toàn ơi? Giục chúng nó một tí cho nó làm ko nó om của mình mãi >.<

cái này phải xử thằng Hoàng tỉnh lẻ ... hẹn hò như bẹn bò ... :-w

Em nghe 1 ông ở đội PDP cũ nói là giải trẻ phải xin phép Sở ạ?? Mà tình hình là giải lần này vẫn chưa xin phép Sở đúng ko ạ :D

À mà em hỏi hộ thằng Thái là lúc trao giải các vđv tiêu biểu giải trẻ ông nào đấy có nói là 5 vđv tiêu biểu sẽ đấu 1 trận giao hữu với All stars gì đấy nhưng mà bi h ko thấy có tin gì nên nó thắc mắc mãi đấy ạ :D

anh Toàn ơi!anh gọi giục thằng làm áo đi hay bắt thằng tỉnh lẻ no đến chỗ ông đó đi chứ ko thúc vào đít thì nó ko làm cho đâu!

----------

bà Yến lùn lại nghe ông béo hay thằng sến bốc phét rùi

hôm nọ tao bảo nó, nó bảo để nó đến đó giục cái ông kia. đấy là nó nói thế thôi, chứ chả biết thế nào :(

G: Hoàng, Khải, Tùng Yip
F: Toàn, Quân, Long con, Nhân, Kiên
FC/C: Hiển, Long thú, Kế, Đàm
Dự bị: Nghĩa

Đây là thông báo cuối cùng của anh về việc đóng tiền, 16/8/2006 là hết hạn nộp lệ phí và danh sách thi đấu, thế nên trong chiều nay tất cả những người có tên trong danh sách sẽ bắt buộc phải đến sân Ams lúc 5h để đóng tiền và đưa 3 ảnh 4x6 cho Toàn. Sẽ ko có ngày mai hoặc em nộp sau, nộp sau đồng nghĩa với ko thể thi đấu trong giải vì chính chúng mày muốn thế, đấu hay ko đấu anh ko ép.

5h chiều 15/08/2006, nộp cho Toàn.

PS: mấy cô bé hay đọc forum nhắn hộ anh đến mấy thằng có tên trong danh sách nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

cái con ngựa tỉnh lẻ này.em thấy bảo là có áo từ cuối tháng5 thế mà bây h chờ mốc mồm không thấy có áo :))

khổ qua' , có phải do mình đâu , tại ông ý nhằng nhằng hứa lèo mà . Hôm qua đến rồi , tình hình gấp rút ko thể ko quan tâm dc , nếu làm chỉ 1 ngày rưỡi là xong nên sẽ chăm đến........hiểu cho nỗi khổ của thằng này đi .....hết lòng vì anh em mà ....lại chả ko???

êu, thế là vẫn chưa làm hả.thế thì bao h mới có hả mày :(

chắc chả kịp cho giải CLB năm nay đâu nhỉ? :( đội mình vẫn phải mặc áo cũ rồi :(

Hoàng ơi mày đến giục ông ý đi.Để anh em có áo để đánh giải nay đi.

@Nhân :nói bậy hay ko thì đợi ông Toàn trả lời là bít mà ;)

Thông báo tình hình tài chính của giải trẻ

Theo như quyết định của đội thì mỗi cầu thủ tham gia giải trẻ , ko kể đội hình chính đội hình phụ , thằng nào cũng phải đóng tiền hết, đấy là trách nhiệm.
Hiện giờ mới có:

1/ Nhân
2/ Long con
3/ Hiển
4/ Mông
5/ Bìu
6/ Minh Xilip
7/ Cộng
8/ Thái
9/ Kế
10/ Hưng

Còn mấy thằng chưa đóng là
1/ Hiếu
2/ Ngọc Anh
3/ Choi
4/ Tín
5/ Minh sục

khẩn trương nộp cho anh mỗi thằng 50K. Ai hay gặp bọn này thì báo cho anh

@ Yến : đứa nào nói bậy ...
@ Hoàng tỉnh lẻ : tao là tao cần mày gặp ông Vũ để thúc giục ông í chứ tao đek cần mày vào đây hô hào x(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên