CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Trời đang mưa rầm rầm x(, tinh hình đóng tiền giải lớn thế nào rồi Toàn, có bao nhiêu người đóng, còn thiếu ai? Báo cho anh biết để còn xử lý.

ac ac, đáng lẽ lấy từ hồi em với anh toàn ở trong nam thế mà bây giờ vẫn chưa lấy thích thế

Tình hình đóng tiền giải già

1/Toàn điếc : 100K + ảnh
2/Nghĩa lòi 100K + ảnh
3/Tùng lõm 100K
4/Kiên ếch 100K + ảnh
5/Nhân CV 100K + ảnh

Thông báo tình hình tài chính của giải trẻ

Theo như quyết định của đội thì mỗi cầu thủ tham gia giải trẻ , ko kể đội hình chính đội hình phụ , thằng nào cũng phải đóng tiền hết, đấy là trách nhiệm.
Hiện giờ mới có:

1/ Nhân
2/ Long con
3/ Hiển
4/ Mông
5/ Bìu
6/ Minh Xilip
7/ Cộng
8/ Thái
9/ Kế
10/ Hưng

Còn mấy thằng chưa đóng là
1/ Hiếu
2/ Ngọc Anh
3/ Choi
4/ Tín
5/ Minh sục

khẩn trương nộp cho anh mỗi thằng 50K ...

Chỉnh sửa lần cuối:

mấy thằng chưa đóng khẩn trương đóng cho anh Toàn đi
để em đòi thằng Tín cho :))
cho em đăng ký chân ghi diểm ở giải già nhé.
(đấy là trong trường hơp đánh ở Bách Khoa thui nhé) :)) :))

Dạ vâng!!!
Hôm 22 tập trung em sẽ gửi 1 thằng nào đấy ạ!!!
Dạo này em có được ra khỏi nhà đâu nên anh thông cảm.

Mặc dù không liên quan đến chủ đề trong topic nhưng cho mình xin được khen chị em Hiếu một câu :| chị em xinh thế hả Hiếu? :X

báo cáo 10 rưỡi tối vừa qua đóng tiền :D
đội trưởng xem thế nào chỉ cần truy thu 1 nửa số tiền đội tính từ tháng 11 tới giờ thì đội mình cũng tiêu tẹt ga rồi :D

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Khải làm cái thông báo lên đây. Thằng nào đóng thằng nào chưa là lòi ra ngay ... ko nhớ mình đóng đến tháng mấy rồi :D ...

tính từ hồi tháng 11 bắt đầu tính lại thì mấy người đội già đóng được đến tháng 2, Toàn điếc thêm quả bóng là đến tháng 4??
3 thằng trùm sò sau 1 trận chửi bới thì có thằng Hiển đóng 80k, Nhân đóng 1 lần 10k 1 lần 20k
còn thằng Long con thì thực sự là hết thuốc chữa, ko hiểu nó có ghét mình ko thèm đóng hay thế nào ko nữa... ??? giờ nhìn thấy mặt nó chả dám nói đến tiền
Nghĩa với Bình thì chưa đóng đồng nào :D
Tùng yip đi 2 tháng đóng ngay 2 tháng :x
Bìu, Quang đóng đến hết tháng 5
Minh sục đóng 35k là được t11,12
Hưng đóng 2 lần 20k
còn thằng nào đóng nữa thì nhắc lại xem nào?

Anh ơi từ từ , em xoay tiền đong giải đã :(( , nộp cho anh lúc nào đây , mưa ntn :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Thằng Long thú, Kế, Long con, Hiển, chúng mày có muốn đánh giải lớn không thế, ko thấy đả động gì chuyện tiền nong là thế nào, thằng nào biết điện thoại thằng Long thú + Kế báo cho chúng nó ngay cho tao, tao khó chịu cái tính cù nhây của chúng mày lắm rồi đấy x(

----------

Chúng mày VIP quá hả mà các anh lớn toàn phải gọi điện xin chúng mày đóng tiền và tham gia giải hay sao?

hề hề. Long thú với Kế nhắn rồi. Bọn này ít tiền nhưng đc cái ngoan, nói cái nghe ngay ... ko như 1 số thằng :D

hôm qua mưa, mới có vài người. hi vọng hôm nay ...

anh em ơi , tớ làm hết sức rồi nhé , 1 ngày đến 1 lần để kiểm tra => kết quả là ông ý đã làm được 70% rồi , theo kế hoạch tối thứ 6 ngày mai là có , sang thứ 7 là gửi máy bay ra....báo cáo hết ..............:))

chiều chủ Nhật đội mình đánh trận khai mạc giải. 6h đánh ... yêu cầu cả đội có mặt từ 5h15 ở sân KIẾN TRÚC. Tất cả mang áo CDunk trắng.

Thống kê lại tí:
số 8 Minh Sục cầm
số 1 Nhân cầm
số 23 Thái cầm
số 33 anh đang cầm
số 15 (tuyển ams) Hiển cầm
số 13 (tuyển ams) Kế cầm
số 7 (tuyển TP) Choi cầm + số 20
số 83 Đàm cầm
còn số 15 của anh Khải đứa nào cầm ???? Hiếu hay Hiển ?
số 9 Long con cầm
số 5 (tuyển ams) + quần số 5 của anh Khải thằng nào cầm nốt ?? Hiếu phải ko
số 3 của chú Bình --> chú Bình cầm
số 11 chú Kiên , xilip cầm
Tùng yip hình như có bộ số 10.

số 4 thằng Cộng cầm . ts thằng Cộng cầm chạy lên Miền núi sống rồi

vậy là mình chưa có :-w

Tất cả những ai cầm áo mà ko đấu giải thì tập trung hết lại cho anh ... hoặc Long con hoặc bất cứ ai. Những ng ko cầm áo mà biết tin có trách nhiệm báo cho ng chưa biết...

Chỉnh sửa lần cuối:

đùa mấy ông này mỗi tháng có mấy chục mà cò quay thế đi chơi thì nhiều tiền thế, mà lần trước anh khải nói rồi chán thật

Đào Huy Toàn đã viết:
chiều chủ Nhật đội mình đánh trận khai mạc giải. 6h đánh ... yêu cầu cả đội có mặt từ 5h15 ở sân KIẾN TRÚC. Tất cả mang áo CDunk trắng.

Thống kê lại tí:
số 8 Minh Sục cầm
số 1 Nhân cầm
số 23 Thái cầm
số 33 anh đang cầm
số 15 (tuyển ams) Hiển cầm
số 13 (tuyển ams) Kế cầm
số 7 (tuyển TP) Choi cầm + số 20
số 83 Đàm cầm
còn số 15 của anh Khải đứa nào cầm ???? Hiếu hay Hiển ?
số 9 Long con cầm
số 5 (tuyển ams) + quần số 5 của anh Khải thằng nào cầm nốt ?? Hiếu phải ko
số 3 của chú Bình --> chú Bình cầm
số 11 chú Kiên , xilip cầm
Tùng yip hình như có bộ số 10.

số 4 thằng Cộng cầm . ts thằng Cộng cầm chạy lên Miền núi sống rồi

vậy là mình chưa có :-w

Tất cả những ai cầm áo mà ko đấu giải thì tập trung hết lại cho anh ... hoặc Long con hoặc bất cứ ai. Những ng ko cầm áo mà biết tin có trách nhiệm báo cho ng chưa biết...
áo nào thế ku?áo cũ à? áo tao để ở nhà đấy,nhưng mà cũng số 13

em cấm số 17...nhưng mà chả biết đưa cho anh TOàn kiểu ji...anh cho dia. chi? di anh Toan`

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên