CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

hôm qua đội chính đánh toàn bị rượt tỉ số...đến đội 2 vào cái...khác ngay...:)):)):))...nhiều star khó đánh thật đấy...:)):)):))...

hiệp 1-2 chủ yếu đội chính đánh ghi được 14 điểm. hiệp 3-4 chủ yếu đội dự bị đánh ghi được 30 điểm :)) chắc phải đổi lại thôi :p

đây là all star mà , nói thật năm nay ko vô địch thì hai năm sau sẽ vô địch thế cho nhanh, cố làm hat trick

Hôm qua trận đấu được quyết định ở 7 phút đầu của hiệp 3 rồi, 5 thằng đội hình chính nó set tone cho trận đấu xong thì bọn chúng mày vào mới đánh dễ dàng thế chứ ko thì mỡ đấy mà húp.
Nhưng dù sao thì cũng phải khen mấy thằng đội hình dự bị đánh tốt, có tinh thần tốt.
Tât cả chúng mày đều phạm phải cái lỗi là không có bản năng dứt điểm, đứng đầu là thằng Thái rồi đến thằng Hiển, đây là 2 thằng thủ phạm chính làm cho trận đấu trở nên khó khăn, không biết chắt chiu gì cả, gặp đội vớ vẩn thì thế được chứ gặp đội ngang cơ mà chúng mày đánh thế thì ăn cám ngay.

CHIỀU THỨ 7 TOÀN BỘ ĐỘI TRẺ TẬP TRUNG LÚC 4H Ở SÂN AMS

Thằng nào biết thì báo cho thằng chưa biết, thằng nào chưa biết thì gọi điện cho thằng biết mà đến.

thứ 7 em bận, ko đến được. mà em ko thi đấu, chắc cũng ko sao. có gì bán kết em lại đi chim lợn :p

Cn tới chắc cũng đánh giờ như hôm thứ 5 vừa rùi nhỉ :-s
Chắc tầm 4h hơn mới bắt đầu từ nhà đi là vừa chứ như hôm nọ đến sớm quá...Mà trước trận của Cdunk là trận của 7&1 với Ba Đình à???Thế thì đến sớm tí xem cũng được nhỉ :D 8-|

Chắc trận tới này sẽ hay lém :D Chẳng hỉu mọi người sẽ oánh như thía nào đây 8-|

Yao đang ở Mỹ mà,chỉ có chữ kí của thằng + với thằng Sơn thôi :D

Tât cả chúng mày đều phạm phải cái lỗi là không có bản năng dứt điểm, đứng đầu là thằng Thái rồi đến thằng Hiển, đây là 2 thằng thủ phạm chính làm cho trận đấu trở nên khó khăn, không biết chắt chiu gì cả, gặp đội vớ vẩn thì thế được chứ gặp đội ngang cơ mà chúng mày đánh thế thì ăn cám ngay.

heheh, anh thong cam :D. em tu be' toi' gio` toan bi. cai' toi. dya' ma` :D. anh tha loi, tran toi' em hua' se sua? sai a. ;).

Thằng nào biết thì báo cho thằng chưa biết, thằng nào chưa biết thì gọi điện cho thằng biết mà đến.

dua` chu' anh noi' the' kia thi bon thang nao` ko len mang. nhu em lam sao ma` bi'et dc. ah? may ma` hom nay troi` mua ko tap trung chu' ko thi chac teo (ma cung~ hy vong hom nay ko tap. trung chu' ah?)

hôm nay mưa chắc ko tập trung nhỉ :) mà kiểu này mai chắc lại mưa, ko biết bao giờ mới đánh BK đây :(

Nếu mai chỉ mưa sáng mà ko mưa chiều thì chẳng hiểu có hoãn ko nhỉ :-s
Trời này có khi hoãn thật ý chứ :-s
Thía thì chán chết :|
Xem dự báo thời tiết rồi...khả năng mưa là rất cao :(

Nếu mai ko hoãn thì CDunk có mặt ở sân Y lúc 4h kém 15 à :D

ặc, Tk còn chưa đấu xong mà đã đòi đánh BK :)) mấy hôm nay mưa, TK bị hoãn hết mà :)

ôi mai tẩp trung CDunk đánh BK ạ? Hôm trước em phải đi học, ko đi TK được nên bây h ko biết tin tức j cả :(

tình hình thế này có lẽ chiều không mưa. Nên 2 trận TK còn lại sẽ đánh chiều nay. BK sẽ được đánh ngay vào chiều hôm sau, mai. T3 nghỉ, T4 chung kết luôn

----------

ttvnol đang down nên ko lên đấy thông báo được :|

Chiều đội mình lên Y xem Scor đánh đâm thê nào đê!Đừng có chủ wan nhé!

ac ac :)), chăm chỉ đi xem vật :)), như thầy tibuchi đã nói ko nên chú ý đến người ta nếu tập trung vời điểm yếu của mình và khắc phục nó tốt hơn==>>> đi tập br ko xem xiếc gì :)) :))

Nhân nói cũng đúng, nếu các chú máu thì lên xem Scor 2 hiệp rồi về trg tập

hôm nay mình dạt qua Y, xem được hiệp 4 trận 7&1 vs Hidden. thấy cũng ngang ngửa, ko biết do Hidden mạnh hay 7&1 yếu. lúc về gặp thằng cộng, chắc lên xem trận Scor :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên