CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
hôm trước tao đếm sơ sơ là 17 :))
Hôm trước đi ko đủ mà còn đông thía cơ hả mày??? :-s Sao nhiều thía nhỉ??? :-s Hôm nay vắng ít hơn mà cũng chỉ có 14 thui mà :D
Thía này đúng là phải oánh nhau để ra sân nhỉ :-s

thứ 2 tới em xin nghỉ vì phải đi Tam Đảo với lớp ( mà có đi chắc cũng chẳng được đánh :( )

haha hôm nay cdunk thắng to , bao nhiêu giải thưởng , hoành tráng vãi

Giải gì thế??Thằng nào tường thuật trực tiếp cho anh em ở xa biết chứ :D

CDunk có anh được Mr.Tài Năng, a Khải và Hoài Anh được Mr.Thể Thao. Tuy nhiên 2 Mr thể thao đã trốn ko xì tiền ra. Có mỗi anh :(( bánh bao cả hội 1 đêm thác loạn romantic có rock có rap có , và có cả nhạc chế. Cực vui. Đúng 12h đêm thì cuộc vui bị chấm dứt bởi mấy chú công an. 6 nàng lọ lem chia nhau lên 2 cái xe bí ngô để về nhà. Trên đường về lọ lem Chu bắn rap, trêu gái, trêu nghiện đủ cả. vcl

Kết thúc lễ trao giải mới thấy CDunk của mình thật là vãi cứ gọi là nhắng nhít. Nói thẳng éo có CDunk lễ trao giải éo thể thành công được

Chỉnh sửa lần cuối:

Mr gì mà éo nhiều thế. hqua đụ Long thú, vọc Chu xong về có thấy rát ko =)) hôm qua buồn cười vãi, Toàn điếc giải Tài năng, Hoài Anh, + golf, Khải mo đc giải Mr.thể thao . :)) mà profile của anh Khải với Hoài Anh, đọc lên cười thì cứ gọi là ..lôn vào tường :))

hôm qua ko có cdunk chắc nhạt chết :))< cdunk dành hết giải rồi còn gì :))

Hix,nghe vui thía :((
Hum qua em đến hơi muộn (8h30 mới đến)....đến trước cửa chỗ đấy rồi lại nghĩ đến muộn vừa ngại mà lại vừa sợ ko quen ai (tại em tưởng chủ yếu là mấy anh chị trong ban điều hành với cả mấy em nữ chẳng hề quen biết) ==>quay xe đi về!!!!!! :|
Nếu bít nhiều người quen thía thì đã vào rồi :((

các anh em yêu quý...:)) quần áo đã xong rồi , đã gửi ra = máy bay , ngày mai LH cô V.ANH để lấy nhé...có gì sai xót anh em báo em ngay để sửa nha...:))

May quá , đang hết quần áo .
@ anh Hoang: em với thằng Long con đi muộn 1 tí được ko á, tan học xong bọn em đến được ko ạ ?

Nguyễn Hoàng đã viết:
Chiều thứ 4 đội trẻ tập trung lúc 5h tại sân Ams.
Em phải đi tập quân sự nên xin phép anh cho em đến muộn 1 chút ạ :).

tập trung việc j hả anh :D

6h tối em học SAT :D

nếu để tập thì em xin phép đến ngồi 1 lúc thôi rồi đi học :D

ui saha học SAT ở đâu vậy thích thế

mình cũng có áo rồi

Hôm đấy phải đưa MP đi lấy laptop rồi đưa về nhà, từ đấy về đến nhà MP mất 30', muốn quay lại or về nhà cũng 30', thôi thì về nhà cho lành, ko thì bị cấm cửa mất :(, lúc đấy cũng đã 1030, 11h rồi :(. Hôm sau em cũng có "khao" anh em uống chút nước mía, chưa là gì mấy nhưng của ít lòng nhiều :D :D. Có gì hôm sau tạ tội :)). Mà Mr. Thể Thao là đúng rồi :)), ngoài thằng Dương ko chấp, anh Toàn đựoc Mr. Tài Năng rồi thì chỉ có mỗi anh Hoàng Lê Vĩnh Hưng giỏi thể thao hơn 2 Mr. này thôi :D. Anh ý cũng được giải rồi còn gì :D. Mr. Thể Thao đáng lẽ 50$ :)), nhiều hơn cả giải nhất nên mới phải chia cho 3 cho nó nhỏ bớt =)), may vãi :))
Mà đúng là hôm qua ko có CD thì chán phải biết :)), ko đông như dự kiến nhưng vui thì chắc chắn là hơn :)), vì có hết anh em ở đấy :)), rồi cả bác Khoa nữa chứ :)).

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên