CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

hôm đấy ngồi hát đến 12h mới về cơ ;)

keke vui phết :X

ặc, hôm đấy mình ko đi vì hôm sau phải đi Tam Đảo với lớp :( tiếc vl :((

đúng đó. Tập trung, tao sẽ họp BTC ở Y xong, về thông báo tình hình đấu tứ kết luôn.

[thai] bo me, bi h em mo'i bie't:|, toan die'c hom qua chat voi' em sao ko no'i em luon :|

Hôm nay em phải làm Seminar Chiến tranh nhân dân :| đến hơn 5h nên không đến kịp :(, thế hôm nay tập trung có việc gì thế ạ?

đội mình tứ kết gặp Fire Storm. và nếu thắng sẽ gặp Scor ở bán kết. Fire Storm có thằng trung phong số 4 đánh cũng khá, số 21 dắt bóng được, cả số 2 nữa. còn lại thì ko đáng nói :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyen Minh Hai đã viết:
đội mình tứ kết gặp Fire Storm. và nếu thắng sẽ gặp Scor ở bán kết. Fire Storm có thằng trung phong số 4 đánh cũng khá, số 21 dắt bóng được, cả số 2 nữa. còn lại thì ko đáng nói :)
Dớ ui,sao tao nghe anh Toàn bảo là nếu thắng FS thì có thể sẽ gặp Scor hoặc Dwaft chứ đâu chắc chắn là gặp Scor???
Mà mày đã từng xem FS đánh rồi à???

Mà anh Toàn dặn là mai 4h kém 15 tập trung ở Y đúng ko :D
Phải ghi rõ ra cho mấy người hum nay ko đến tập cùng bít với :)

gần như chắc chắn sẽ gặp Scor mà, Dwaft chắc ko bật được đâu. tao xem FS đánh 2 trận rồi :)

Nguyen Minh Hai đã viết:
gần như chắc chắn sẽ gặp Scor mà, Dwaft chắc ko bật được đâu. tao xem FS đánh 2 trận rồi :)
À ừ nhẩy :-s
Scor mạnh bỏ xừ ==>Dwaft lởm thía thì bật thía ek nào được :-s
FS bọn nó có hay oánh lỗi như kỉu bọn Dwaft ko mày?? :-s

nói chugn là năm nay có vô địch ko :))

Giải trẻ năm nay anh rất thích Seven, bọn này nhiều thằng đánh hay lắm, kết chú Đức Anh, Quốc Anh, Hải Sơn(bạn mình :D), cả chú gì mặt cứ ngố ngố, tay ném thì vẹo cả đi mà cứ vào sòn sọt 8-} 8-} À quên, cả thằng ku béo béo tên Gomet ấy, blok điên cuồng :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Ngọc Yến đã viết:
À ừ nhẩy :-s
Scor mạnh bỏ xừ ==>Dwaft lởm thía thì bật thía ek nào được :-s
FS bọn nó có hay oánh lỗi như kỉu bọn Dwaft ko mày?? :-s

FS đánh cũng ko rắn lắm :)

CD năm nay nếu thắng ở CK thì chắc là vô địch :))

Chỉnh sửa lần cuối:

trẻ CDunk năm nay ko có chức vô địch thì đừng đứa nào hi vọng sờ được vào áo mới X(

seven up cái gì cdunk là nhất nhì là hn-ams hết :)) :))

:)) :)) :))
Hôm qua nói chiện với 1 đứa đội Ba Đình thấy nó tuyên bố hum nay sẽ dập chết Thăng Long lun,cuối cùng dập chết thật :)) 2 cái đội đấy nó thù nhau từ mấy đời rùi hay sao ý :))

CDunk hum nay suýt thì thắng tỉ số đẹp 42-24 thía mà lại để nó ghi thêm 2 điểm :(( :D
Scor mạnh phết đấy(các năm trước nó thía),bọn mày đánh cẩn thận nhé :) Tại cái lão Trung đấy huấn luyện cũng ghê lém nên cho dù bọn cũ của Scor ko đánh thì cái bọn mới chắc cũng chẳng ngu dốt gì đâu :-s
Nhưng chắc năm nay chung kết CD gặp Ba Đình rùi :))

chả phải tập luyện các star sẽ tự biết phải làm gì :)) :))

các star cứ tỏa sáng, còn đội thì vẫn cứ thất thường :)). đúng là giống tuyển Mỹ thật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên