CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

anh ơi...sáng nay em đang mặc quần áo chuẩn bị ra khỏi nhà thì bà em lên huyết áp...:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((...em xin phép...còn mấy buổi kia....em sẽ cố gắng ạ...chắc chỉ được buổi thứ 7 thôi ạ...:(

Xin lỗi các anh hôm nọ em chưa lên HAO lên ko bít j ráo với lại hôm trước em bị trẹo chân. Hôm nay mới bít nên mai em sẽ đến ạ. Áo mà ko có số thì có được ko ạ?????????????

mày thì suốt ngày đau với đớn =_=, người như giẻ lau nhà đến chán. Ghi số điện thoại của anh Toàn vào rồi còn hỏi, hỏi trên này bao giờ mới có người trả lời.

nhắc lại là thằng Toàn nó phụ trách vấn đề này. số đt của nó ghi trên kia kìa, có việc gì thì gọi cho nó. thông báo ở đây chỉnh là phụ thôi. chúng mày chịu khó tuân thủ kỉ luật một chút, bất khả kháng thì không nói. còn lại cố gắng thu xếp thời gian mà đến.

@thằng Hiếu: ngoài việc thông báo truyền mồm thì đây là chỗ thông báo chính thức của đội. tuần trc ko tập chiều ở ams, tập tối ở KQ cũng ko thấy mặt mày đâu. hay anh fải gọi điện báo cho mày giờ giấc.

nhắc lại là thằng Toàn nó phụ trách vấn đề này. số đt của nó ghi trên kia kìa, có việc gì thì gọi cho nó. thông báo ở đây chỉnh là phụ thôi. chúng mày chịu khó tuân thủ kỉ luật một chút, bất khả kháng thì không nói. còn lại cố gắng thu xếp thời gian mà đến.

@thằng Hiếu: ngoài việc thông báo truyền mồm thì đây là chỗ thông báo chính thức của đội. tuần trc ko tập chiều ở ams, tập tối ở KQ cũng ko thấy mặt mày đâu. hay anh fải gọi điện báo cho mày giờ giấc.

chúng mày ko đánh được thì nghỉ mie đi cho nó lành, để anh đánh cho...chán!

mấy bố này như siêu sao ý, như USA squad, gọi thì mới đi

***, đến Iverson nó còn đuổi, ko cho tham gia, Shaq O'neal ngồi nhà tập ném phạt. mấy thằng chúng mày, có khi mang xe đến tận nhà đón mới đi chắc. mày thik cái ava thằng Duy hay ava anh đến đón nào.

anh nghĩa thế mà cũng đòi , bọn USA squad phải là trực thăng , chickcs, massage, bọn này anh bảo đèo nó oto mẹc đời nào nó đi, bọn này bây giờ sao lắm USA squad làm sao bằng được

anh tưởng AI bằng được ngọc anh à, nó đuổi AI vì ko chuyền được, còn ngọc anh thì chỉ biết chuyền thích quá, đuổi o'neal vì ko ném phạt lê hiếu ở đây ngại ai, nó ko đi là phải anh ạ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

mà thằng Ngọc Anh cũng có tên trong danh sách đâu mà đến :))

Long thú bị gẫy tay rồi, mong là mình được thay vị trí nó :(

anh tưởng AI bằng được ngọc anh à, nó đuổi AI vì ko chuyền được, còn ngọc anh thì chỉ biết chuyền thích quá, đuổi o'neal vì ko ném phạt lê hiếu ở đây ngại ai, nó ko đi là phải anh ạ
Bìu hay bôb đey' ?
....
akak

nào Spam vừa thôi.

chiều nay 1h15 có mặt. Mang bộ CDunk trắng như lần trước. thằng nào ko có thì kiếm cái áo trắng có số là được. Thằng nào ko có nốt thì mang cái bị thịt đến, tao xăm số vào lưng cho

Nguyễn Lân Trung Anh đã viết:
chán thế ko có bôb chán nhỉ

ông chít này sao cứ bop thế, em đến làm dự bị :)) mà cũng đánh kém ko ảnh hưởng đến thắng thua của cdunk nên đánh làm gì :)) :))

mà mấy anh có rủ em nhưng mà em nghĩ mình ko trong biên chế của đội chẳng lẽ chỉ tham gia vì một giải đấu rồi lại nghỉ tiếp thì không hay nên thôi ạ

Chân em đang bị lên mụn nước :|, phồng rộp hết cả nên em không đến tham gia trận chiều nay được. Em xin lỗi toàn đội, chúc cả nhà thi đấu tốt.
@ a.Toàn : Em cũng xin báo cáo luôn với anh tình hình là tất cả các buổi chiều trừ thứ 7, CN em đều phải tập quân sự từ 1h20 đến khoảng 4-5h (tùy theo hứng của mấy ông GV) thế nên khả năng tham gia được giải là rất ít :(, thế nhưng các buổi tập của đội vào buổi sáng (như hôm qua chẳng hạn) thì em sẽ cố gắng để có mặt đầy đủ ạ.

ặc, đội mình đông vl. hôm nay mình vẫn ko được đánh :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên