CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

tại thằng Silíp nó bày ra cái trò ảo thuật, làm tao đau bụng suốt cả đoạn đường về =))

cái gì mà ảo thuật cơ
may mà em làm thử trước với mấy thằng bạn
bị nện cho 1 trận nhưng cũng đỡ ngượng
vac cho đấy
đi làm với gái =))
chết mie nó mất:p

mây ông này đi đánh br suốt ngày thấy mở lon rồi uống bia

chả hiểu thắng thua thế nào :)) :)) :)), cho thông báo cho anh em biết ;)) :))

o*, anh em cho em hoi bao gio danh' giai clb the' a?

----------

em xin dang ky' danh' co' con kip ko a? lau ngay ko dan'h nhung ma noi chung van dung dc. tuan nay em ve roi a. co' gi em len san ams co' gap anh nao ko a? ko ve lai cha gap ong nao, ong nao cung di uong bia thi ch'et. giai tre nam nay cdunk co' dinh vo dich ko th'e a? con giai gia em chua chac da duoc danh' nen cung ko dam hoi nhieu:).

----------

ko hieu sao viet 2 bai dc post moi mot bai la he' nao nhi? toi cong minh viet bai thu' hai :((

ong bocp het tiep di ong a.:)).

danh nhau voi may lam gi roi lai phai xin loi[-(.

th'e giai clb la the' nao day a? co' ai cho em ti' thong tin voi a.

Thái cứ về đây, tập luyện. Cơ hội đánh giải CLB dành cho tất cả những ai có khả năng ;) Thằng cộng nói năng ko có tiến thủ gì cả

heheheh, em noi' the' thoi:D. nam nay ve em phai co' gagn danh' giai gia` chu'? du` gi` minh` bay h cung gia` roi, chi chua mu'c lao tuong thoi :)) :D. e dang o hong kong :)). chang bie't lam gi nen ol ti':D. may day dep vai hang :D.

thế cuối cùng mình đi hp thắng hay thua ý nhỉ

Đào Huy Toàn đã viết:
Thái cứ về đây, tập luyện. Cơ hội đánh giải CLB dành cho tất cả những ai có khả năng ;) Thằng cộng nói năng ko có tiến thủ gì cả
anh Toàn nói móc vãi hàng

Anh Thái về đánh ảo quá!!
Bi giờ các anh đang thi đại học lấy đâu thời gian mà chơi với đấu.
Thế cuối cùng các anh đi HP thắng hay thua ạ.
Chẳng thấy ai nói j ráo.

mie thằng Thái ...đánh ảo thì vào đây And1 với tao nè ...:)) tiếc quá , nó về lúc mình đang ở Hn có phải hay ko ....

aloo...đội mình có lịch tập bao giờ thế...hai tuần nữa được về rồi ra sân đú với anh em...mấy thằng năm nay thi thì thi tốt nhé....

kinh
chú Đàm vào đây post bài cơ đấy
vẫn CN đều, chiều thì 3,5,7 chơi với các bác

anh Đàm đầm đầm ah...:x...anh ơi...khoảng bao giờ có áo ạ

hehehe viet kieu ve day dan da't em sang uk nao :D. nam sau anh em di uk voi nhau roi :D.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên