CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk:30-4 nghỉ

anh Khải làm mod mà ăn nói bậy thế. sao anh lại gọi bạn Mọi là fò. bạn ý chỉ hay nói lắp, cũng hơi lắm chuyện, tính tình thì dở hơi mà rất hay thò mũi vào chuyện ng khác, ngoài mấy tính xấu đó ra thì bạn ý cũng đâu có fò lắm.

mũi nó đầy trứng cá, thò vào đâu chắc ở đó sẽ thúi phải biết :D

bạn bè mà nỡ nói nhau như vậy...bùn we'....các anh ơi...Cn này tập bt hay là có đấu đá gì ko ạ

ơ đội mình có tập à. hoá ra hôm trc là ko đủ ng nên mới chia ra đánh à. cứ tưởng thế là tập rồi.

Đây là mẫu quần áo do anh thiết kế cho đội mình. Chú nào chưa đóng thì đóng nốt đi, Kế, Ngọc Anh, Long Thú . Các cụ già gương mẫu đóng hết rồi đấy >_<

anh toàn ơi, em gửi tiền áo đội cho thằng Long con rồi nhé, có gì lúc nào anh gặp nó lấy hộ em.

tao cầm 100k của Hải dớ rồi nhé.

chiều mai CN 21/5 đấu với scorr, 4h kém 15 có mặt đầy đủ nhé, lâu lắm rồi mới đấu đấy

a Khải đổi tên Topic đi, đọc cứ như là tuần nào cũng nghỉ ấy

Re: CDunk

:((, giờ mọi người tập/đánh ở đâu thế :((, hôm qua định qua trường xong lại thôi, ai dè nhỡ một trận ạ :|

tuần này thi tốt nghiệp, trường niêm phong ko đc vào đâu. kể cả 357. đến ngày 2-6 là thi xong. Cn chắc vẫn tập bthường. chiều t7 là đến chơi đc rồi. nếu bấn quá thì chắc chiều thứ 6 cũng vào đc :D

Chủ nhật này 18/6/2006 đội CDunk sẽ du đấu Hải PHòng
lịch trình:
6h sáng tập trung cổng trường ams đi ô tô
~8 rưỡi đến HP đấu bóng rổ với 1 đội ở HP
đấu xong nghỉ ngơi buổi trưa lên xe ra Đồ Sơn
ăn uống tắm biển
chiều 4 rưỡi lên xe về HN
dự kiến $$$: 100k (thuê xe 800k, còn lại thừa thì đổ vào tiền ăn hết, ăn nhiều tốn nhiều ăn ít tốn ít)
mục đích: du đấu cọ xát, các cu trẻ có muốn tranh thủ được đấu thì đi, sẽ cho đánh hết, sau nữa là nhậu nhẹt xả hơi, tắm biển
gọi là tổ chức nghỉ hè cho cả đội (nghe như cơ quan đi tắm biển í nhỉ) :))
đứa nào đi tranh thủ xin bố mẹ luôn đi, báo chắc chắn cho tao hoặc Toàn điếc
báo cho nhau đứa nào đi được thì đi, xe vẫn còn chỗ :D

Oái topic này các anh bàn j hay thía.Nghe hay nhêy.Nhưng mà xuống tận hp đấu cơ ah?Chà các anh đi vui vẻ.Em ngồi nhà cổ vũ.Trg mình chắc thắng rùi!!!Hehe,em mà cổ vũ thể nào chả thắng.:pAms vô địch.Luôn luôn là như thía!

đây là CDunk em ạ... to hơn trường Ams nhiều :))

@ anh Khải: các cụ nhà em hỏi ai đứng ra tổ chức thì trả nhời thế nào anh? :)) :D :biggrin:u

----------

áo đội sao mãi chưa thấy anh nhờ??? T__T... buồn quá T__T

HHEHEHEHEHEH
may thía .....18 cháu thi xong rồi..heheheheheheh
về xin các cụ thôi.....

ko trong CDUNK ko được đi :((
thế làm sao vào CDunk

xi lip: thế mày xấu hổ khi nói ra cái tên CDUNK hả? thế thì sẽ xem xét cho mày out đội luôn đấy b-)
chít: chú mà mang theo em Thanh thì cũng được đấy ;)

Trương Ngọc Ánh trả lời cụ thể và sớm sủa nhé. Chú sẽ là back up số 1 cho a Hoàng gù đấy ;)

chán quá, sắp thi rồi nên chắc phụ huynh ko cho đi. hay đến giữa thắng 7 làm đợt nữa đi các anh, để cho bọn thi đại học xong có cơ hội thác loạn...:D

@Chít: gia đình là gia đình chung nhé. anh Khải gợi ý thế là có lý cả đấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên