CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hoàng Mạnh Khải
(Prime Minister)

nói về chuyện tuyển nữ 1 chút: hôm nọ trong bữa ăn mừng chiến thắng các anh có nói là muốn có tuyển nữ, và mong muốn nguồn là từ trường ams, đó là ý muốn hoàn toàn nghiêm túc, và đến bây giờ vẫn chưa thấy nói gì ko phải là đem con bỏ chợ, hoặc chỉ cho mượn cái tên, còn các em tự tập tự đánh thì nghe nó cũng buồn cười, ko nên nói là cho mượn cái tên thế
vấn đề là hiện giờ mới đánh giải xong, lại đang có giải trẻ nên còn chưa làm được gì cả, khi có thời gian thích hợp hy vọng sẽ triển khai được việc này. Đây là việc nhiều người muốn nhưng do nhiều lý do ko phải là sẽ thực hiện được ngay, khi có điều kiện đội sẽ triển khai ngay.
Mong được sự ủng hộ của các em

Re: CDunk

hôm nọ trong bữa ăn mừng chiến thắng các anh có nói là muốn có tuyển nữ, và mong muốn nguồn là từ trường ams, đó là ý muốn hoàn toàn nghiêm túc, và đến bây giờ vẫn chưa thấy nói gì ko phải là đem con bỏ chợ, hoặc chỉ cho mượn cái tên, còn các em tự tập tự đánh thì nghe nó cũng buồn cười, ko nên nói là cho mượn cái tên thế

Anh Khải ạ,cái này thì bọn em cũng bít,chẳng qua chỉ là nói lại cho bọn nó nghe những gì anh Toàn điếc nói cho dzui thui chứ ko hẳn là có ý trách gì các anh cả!Còn chuyện nói là cho mượn cái tên thì em cũng đã nói lên quan điểm rồi,đấy chẳng qua chỉ là suy nghĩ của những người ko biết thôi!

lập tuyển nữ CD đi, em đồng ý cả hai tay. thế là sắp không phải sách nước nữa rùi

lập tuyển nữ CD hả ,hay quá còn gì ,yến ơi accept đi

Sau giải trẻ sẽ là vào năm học !EM ko bit là có thời gian để cả bọn anh và bọn em thu xếp lo liệu cho clb nữ nếu có hay ko??

lập tuyển nữ CD đi, em đồng ý cả hai tay. thế là sắp không phải sách nước nữa rùi

Thứ nhất là mày vít sai chính tả từ "xách nước" thành "sách nước" rùi!Thứ 2 là mày đừng có mà mơ,nếu tuyển CD nữ thành lập thì mày sẽ phải đi xách nước cho cả 2 đội chứ ai lại để con gái xách nước hả thằng kia???????????

lập tuyển nữ CD hả ,hay quá còn gì ,yến ơi accept đi

Em lấy quyền gì để accept hả anh Tú???Cái này phải do mọi người quyết định chứ!Hơn nữa bi h bọn em phải hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình trong WABC đã,nếu muốn thì còn phải bàn bạc nhìu! (có khi phải đợi sau giải thành phố mới CD nữ mới có thể hoạt động nếu được thành lập!)

Nếu bi h CD nữ cũng đựợc thành lập thì những kẻ tham gia cả WABC ko bit tính sao??Chỉ sợ trùng giờ tập!!

Nếu bi h CD nữ cũng đựợc thành lập thì những kẻ tham gia cả WABC ko bit tính sao??Chỉ sợ trùng giờ tập!!

tình hình có vẻ rất tình hình !

Đấy chính là lý do mà cô bảo nếu CD nữ được thành lập thì có lẽ phải đợi xong giải thành phố mới có thể hoạt động được.Mà nếu khéo sắp xếp thì ko sợ bị trùng h tập đâu!Đúng là tình hình rất là tình hình đấy!

vậy là các em muốn tập 1 lúc 2 CLB chuyện đó nan giải lắm , nếu như có giải thì làm sao đấy , anh đã nghĩ đến 1 điều là CD nữ nòng cốt sẽ là WABC ,lúc đó WABC sẽ như 1 CD trẻ

Không ai có thời gian tập 1 lúc 2 câu lạc bộ đâu .Thời gian tập tuyển nữ còn rất khó khăn nữa là , sắp xếp lịch tập của tuyển nữ mà còn chưa xong , năm sau lại còn là lớp 11 rồi và còn là lớp 12 của 1 số người nữa , khó mà tập bóng rổ quá nhiều .Nếu tập cả 2 thì ai dạy CD nữ , lịch tập sắp xếp thế nào để không trùng học chính của 2 ca sáng chiều , không trùng học thêm , ... nếu tập nhiều thế thì sức đâu mà có định học hành gì nữa hay không , hay định tập lên chuyên nghiệp luôn chỉ toàn là bóng rổ ?

tập đêm !!!
:)) đúng phong cách bác Bình :D

em cũng nghĩ nếu lập đuợc CD nữ thì hay lắm..lấy nòng cốt từ ams thì chất lượng tuyển cũng lên nhiều.
Em nghĩ mấy bé yến,ốc,linh...(tức là WABC) nên suy nghĩ về chuyện này,cũng hay lắm đấy..............,nhưng mà đã làm thì phải nghiêm túc nhé;)
cố gắng lên,năm sau chị thi ĐH xong sẽ về cổ vũ cho mấy đứa ;)

WABC là CD trẻ thì CD già sẽ là ai hả mấy anh???

vậy là các em muốn tập 1 lúc 2 CLB chuyện đó nan giải lắm , nếu như có giải thì làm sao đấy , anh đã nghĩ đến 1 điều là CD nữ nòng cốt sẽ là WABC ,lúc đó WABC sẽ như 1 CD trẻ

em cũng nghĩ nếu lập đuợc CD nữ thì hay lắm..lấy nòng cốt từ ams thì chất lượng tuyển cũng lên nhiều.
Em nghĩ mấy bé yến,ốc,linh...(tức là WABC) nên suy nghĩ về chuyện này,cũng hay lắm đấy..............,nhưng mà đã làm thì phải nghiêm túc nhé

Thì thế mới nói!Em chỉ định nêu ý kiến là lấy chính WABC làm CD trẻ (tất nhiên cũng có sự chọn lựa thành viên chứ)==>2 become 1==>tiện cả đôi đường,bọn em vừa có sẵn huấn luyện viên (chị VA) lại có thêm lực lượng cổ động viên hùng hậu.Lại còn được mấy anh CD "già" truyền cho kinh nghiệm thi đấu và mấy trò hay ho===>quá ổn

To chị Vân :hehe,bà chị bít tính em mà,đã ko làm thì thôi chứ đã làm thì phải làm cho ra ngô ra khoai mới thôi==>con người quá cầu toàn!!!!!!(đôi khi cũng hơi có hại đấy:( )

nếu tập nhiều thế thì sức đâu mà có định học hành gì nữa hay không , hay định tập lên chuyên nghiệp luôn chỉ toàn là bóng rổ ?

Trời ơi,đã ai điên đâu!Kể cả bọn tôi có muốn thì cũng ko thể nào được==>chỉ nói vớ vẩn.Ai mà chẳng bít là ko có thời gian tập cả 2 clb,bi h chỉ là đang bàn bạc thôi chứ đã có gì đâu mà nhặng lên thế!

Trích dẫn:
tập đêm !!!

đúng phong cách bác Bình

Đúng,vừa góp ý,vừa câu bài,vừa quậy thì ko ai bằng anh Bình rùi!Uh nhỉ,cái ý kiến tập đêm nghe cũng hay đấy:D..chỉ sợ có nhiều người ko đi được thui (cứ 10,11h đêm,1 lũ con gái kéo nhau đi tập bóng rổ==>bó:D:p:)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

uh đúng thế...mới chỉ là bàn thôi mà. :D
to bé Nấm: chị cũng bit tính bé Nấm B-) nên chị mới nói là cứ suy nghĩ đi. Làm 2clb thì ko nên đâu.Làm cho thật tốt 1 cái thôi.

to bé Nấm: chị cũng bit tính bé Nấm nên chị mới nói là cứ suy nghĩ đi. Làm 2clb thì ko nên đâu.Làm cho thật tốt 1 cái thôi.

Okie,em cũng bít thía mà!Thế em mới nói đây là vấn đề nan giải!Lúc nói ra ý định thì thấy rất dễ nhưng khi bắt tay vào bàn bạc thì mới thấy hết những khó khăn của nó===>nhưng mà cái gì càng khó em lại càng muốn làm,mà phải làm cho thật tốt==>phải tìm ra cách nào đó để vẹn cả đôi đường==>cần đến sự giúp đỡ của tất cả mọi người,đặc biệt là mấy anh trong CD vì đây là ý kiến của mấy anh mà==>cùng suy nghĩ đi!!!!!!!!!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên