Cấp 1 Bình Minh

Bùi Quang Hiếu
(hi3ubq)

có ai cấp 1 học trường Bình Minh ko:-/
em học lớp 5C khóa 96-00 nè:p

Hết việc rồi hả thằng kia? Buồn quá!
Em cũng học 5C, cùng lớp bạn Hiếu ạ! :(

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)) :)):)):)):)):)):)):)):))
Mãi mới gặp được đồng hương xa xưa,mừng quá
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:
:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:
:guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar:

5C mà học tiếng Pháp à?Lạ nhỉ.

hehe
ít nhất cũng gặp 1 ông anh mà cấp 1 cũng học cùng mình, cấp 2 cũng học cùng mình:p:D

Mình học 96 - 99 đây (lớp 3,4,5). Có nhớ cái anh đóng kịch tiếng Anh trong vai Henry không :)) (kỉ niệm vui nhất). Học lớp 3 cô Hương (đi Canada mất rùi), lớp 4,5 cô Thu Hà.
Bạn Hiệp học lớp nào sao mình ko nhớ dzậy? Biết Hoàn và Khánh học giỏi toán ko?

Xin giới thiệu thêm bạn Thắng đú khối 12 Ams trước đây cùng học với mình. :))

Em hồi trước học Bình Minh lớp 1,2,3,4,5A3 đây. Khóa 1997-2002.
Lớp 1A3: cô Ngân_ Cô Mai
Lớp 2A3: ko nhớ_Cô Minh
Lớp 3A3: Cô Lan Anh_ Cô Thu
Lớp 4A3: nt
Lớp 5A3: Cô Nguyệt Anh- cô Tâm. hết.

bó tay khi thấy topic này
Em cũng học Bình Minh lớp 5B khóa 96-00
lâu lắm chưa qua trường ko biết giờ thế nào rồi

hơ em Nga học Bình Minh chắc phải biết em Trần Hoàng Mai trước rồi hả:D

:D
tui cũng lâu lắm ko qua cái phố Thợ Nhuộm đấy rồi--> chả biết trường trông nó như thế nào nữa:-/:)
tui chỉ nhớ là hồi lớp 5 thì hai cô dạy lớp tui là Double Mai( một già - Một trẻ:D)

Trần Thu Trang đã viết:
hơ em Nga học Bình Minh chắc phải biết em Trần Hoàng Mai trước rồi hả:D
Dạ em "để ý" bẹn ý từ hồi tiểu học rồi ạ. ;) b-) :)>-
Hồi trước em học lớp A3 còn bẹn Mai học lớp A1.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Quang Hiếu đã viết:
tui cũng lâu lắm ko qua cái phố Thợ Nhuộm đấy rồi--> chả biết trường trông nó như thế nào nữa:-/:)
tui chỉ nhớ là hồi lớp 5 thì hai cô dạy lớp tui là Double Mai( một già - Một trẻ:D)
Cô Mai trẻ là cô phụ, dạy nhạc.( bạn mẹ em). Còn cô Mai già hồi trước chủ nhiệm lớp bẹn Hoàng Mai đấy!:D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Trường xây lại cổng, bên trong thì vẫn đẹp như xưa...hehehe :x

Hie! 5C thì tại sao không được Pháp nhể? Đúng là già rồi không biết gì! :D

Tình hình là không thể đi nổi trong cái cầu thang của trường nì, bé tí à! Chắc 2 người mà đi cùng nhau thì bẹp thành cái bánh rán mất! :((

Tình hình là không thể đi nổi trong cái cầu thang của trường nì, bé tí à! Chắc 2 người mà đi cùng nhau thì bẹp thành cái bánh rán mất!
hồi bọn mình học đó thì trường có tới 3 cái cầu thang cơ mà:)>-
đi thoải mái chứ:D
hehe
hôm nay thấy anh Hiệp ở chỗ hội thảo trông già vật
lại còn đeo cravat nữa:-"
nhìn thấy ở ngoài chắc em gọi là chú :-":)):))

Hiếu thấy anh mà không chào hả?Mất công anh dạy dỗ.
Hóa ra sau khóa của anh thì lớp tiếng Pháp là lớp C à?Lạ quá nhỉ.
Từ tầng 1 lên tầng 2 thì có 3 cầu thang mà,cái cầu thang gần nhà bếp tuy hẹp nhưng khá an toàn(ngã không sao) :D

Từ tầng 1 lên tầng 2 thì có 3 cầu thang mà,cái cầu thang gần nhà bếp tuy hẹp nhưng khá an toàn(ngã không sao)
vừa ra khỏi trường thì trường sửa:(:)((
từ khi trường sửa thì chưa về chơi phát nào:p

Thế anh Hiệp là khóa đầu tiên à? Hay khóa thứ 2 mà không biết có lớp Pháp?

Back
Bên trên