Cấp 1 Bình Minh

em bon chen với....cấp 1 em cũng học Bình Minh...học cùng lớp với bạn Nga...:D

Năm cô dạy bọn em(ặc ặc)cô vừa đẻ em bé(nặng 4kg lận) đâm ra cô phải nặng đến 70kg chứ chả ít(ối giời ơi,hic hic)
thế hồi chị học cô trông cô như thế nào ạ
cô nào cơ
cô Phương Mai già già á8-}
sao cô lại đẻ em bé được8-}
còn nếu là cô Mai trẻ thì chịu:(
đến cái mặt cô còn ko nhớ
nói gì đến cái người cô:(
em Mai thử post ảnh lớp em lên để anh nhớ mặt xem nào:|:D

Ặc ặc, Long ơi, hình như khóa mình vào HAO có mỗi tao với mày là không phải lớp C thôi.

Trần Hoàng Mai đã viết:
Năm cô dạy bọn em(ặc ặc)cô vừa đẻ em bé(nặng 4kg lận) đâm ra cô phải nặng đến 70kg chứ chả ít(ối giời ơi,hic hic):((
thế hồi chị học cô trông cô như thế nào ạ:D
Ý em nói là chị quỳnh hả?:))..hồi ấy chị ý vẫn còn học đại học thì phải,đã đi dạy rì đâu nhỉ??:O..ừa,bt thì chị ý cũng bụ bụ roài,chửa chắc tròn người lắm em nhỉ??:D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Em Hoàng Mai có biết ai tên là Nguyễn Chí Trung học lớp 5A3 khóa em ko:D
hah, thèng đấy học lớp em mà!!!!!!! :))

Úi, chị Quỳnh nào cơ em Vy ơi?
Con cô Huệ à? Đã đẻ rồi cơ à? :)) "Mắn" quá cơ :D
Năm nay có ai về Bình Minh không nhể? mà chắc thoai, đừng về nữa, chật bỏ bố, còn cho các em bé, chúng nõ cõ chỗ đứng nữa chứ! :)) Về lại bị bố mẹ mắng là "lớn tướng mà tranh phần ăn của các em" :)):)):))

Thoai năm nay phải về anh ạ,năm ngoái đã ko về đc roài,lên cấp 3 cũng phải về chào các cô cái ...:D
MÀ ANH HUY CÓ THẤY 3 CÁI TOPIC LIÊN TIẾP NÀY LÀ CỦA 3 TRƯỜNG MÌNH ĐÃ HỌC KO??:d:d mầm non b này,ngô sĩ liên này ,bình minh này ......hohohoho:D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
cô nào cơ
cô Phương Mai già già á8-}
sao cô lại đẻ em bé được8-}
còn nếu là cô Mai trẻ thì chịu:(
đến cái mặt cô còn ko nhớ
nói gì đến cái người cô:(
em Mai thử post ảnh lớp em lên để anh nhớ mặt xem nào:|:D
Con cô Phương Mai đẻ chứ không phải cô =))
Em năm nào chả về:))
@ anh Huy:Con cô PHƯƠNG MAI đẻ chứ không phải con cô Huệ:D
Năm nay thằng bé đây chắc cũng phải 4,5 tuổi rồi....nhanh thật(em đang nói đến cháu của cô PHƯƠNG MAI)

Úi Vy ơi, lại phải về hả em? Thế thì anh cũng chịu, chả biết năm nay Bình Minh khai giảng hôm nào, thằng Mít thì lên NSL rồi, chả biết đằng mù nào mà lần! :|
Ặc, chắc cũng sẽ phải cố gắng!

Mà mình toàn học trường "nổi tiếng", nên chuyện có đầy đủ các trường từ mầm non đến câp 2 ở đây cũng là chuyện thường thôi ạ! :D:D:D:D:D

Vậy là cả Hiếu,Huy và Vy anh đều biết mặt,các em thử lôi các em khác học lớp Pháp cùng khóa (ở Bình Minh) lên đây để xem anh còn nhận ra đứa nào nữa không:D

Oài,hóa ra anh Hiệp nhớ mặt bọn em từ hồi đấy đến h á ạ...? :O :O..ngạc nhiên dữ nghen,oài mà sao em ko nhớ anh nhỉ,bùn quá...chắc là nhìn mặt mới nhận ra anh ạ :D

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Oài,hóa ra anh Hiệp nhớ mặt bọn em từ hồi đấy đến h á ạ...? :O :O..ngạc nhiên dữ nghen,oài mà sao em ko nhớ anh nhỉ,bùn quá...chắc là nhìn mặt mới nhận ra anh ạ :D

Anh chỉ nhớ mặt thôi,chứ nhớ tên thì chỉ một số :D

HHEHEHEHE Tao nhìn mặt anh là tao nhớ liền à! :D
Vy cứ liên tưởng đến anh nào mặt ngố ngố, đeo kính, là biết anh Hiệp liền ý mà! :D:D:D

Phạm Lê Huy đã viết:
HHEHEHEHE Tao nhìn mặt anh là tao nhớ liền à! :D
Vy cứ liên tưởng đến anh nào mặt ngố ngố, đeo kính, là biết anh Hiệp liền ý mà! :D:D:D

Thật chẳng biết nói gì nữa :))

Bởi vì đúng quà chứ còn gĩ nữa! :D
Thế anh đã xem sách chưa? Còn nhớ gì không?
Mà em vẫn chưa biết vì sao anh lại mượn sách!
Anh định đi Pháp hay sao mà lại phải học lại tiếng Pháp?

Năm học này có ai định về trường không ạ:D

Mà cũng chưa biết em ạ, cái chị Vy ú ú kia kìa, chị ý muốn về, nhưng chưa biết tình hình thế nào!
Thế em có định về không?

Ôi xời, thế mẹ có muốn 20-11 về cả NSL không hả mẹ? Chẹp chẹp! ;;);;)

Back
Bên trên