Cấp 1 Bình Minh

Nếu em Huy còn hay tham gia các tiết mục văn nghệ và có lên TV vài lần nữa thì trăm phần trăm rồi :D

Ặc ặc, bây giờ vào đây mới thấy cái này.Đồng hương xa quá, 4 năm rồi.Mình lỡ mất 1 dịp 20/11 không về.Năm nay thằng nào về với tớ không?

Trần Hoàng Hiệp đã viết:
Em Thùy Vy có còn giữ sách Tiếng Pháp không,cho anh mượn với? :D
anh ơi,ko cần thiết phải gọi đầy đủ cả đệm cả tên em ra đâu,chỉ cần vy thui là đủ :)).Sách cấp 1 hồi ấy nhìu lắm anh ạ "petite grenouille" mỗi năm hình như có đến 4 cuốn lận:một cái chuyên để tô vẽ,một cái kể chuyện và dạy bài hát,một cái là làm bài tập và viết,cái còn lại hình như là có thêm một vài histoire và ngữ pháp thì phải....nhưng đáng bùn là h em chỉ còn giữ đúng một quyển hay sao ý anh ạ .Với lại em cũng thấy nếu muốn học anh lên L espace hỏi xem,ở đấy có mọi lớp với mọi cấp độ,học thế mới nhanh đc chứ đọc mấy quyển sách cấp 1 của bọn em trẻ con và buồn cười lắm :))
@hiếu:mày quên hết cô giáo cấp 1 của bọn mình như thía là ko đc ko đc...hư quá hư quá [-x

@hiếu:mày quên hết cô giáo cấp 1 của bọn mình như thía là ko đc ko đc...hư quá hư quá
thực ra là tao ko quên lắm
chỉ là tự nhiên bi h ngồi thì chả nhớ ra mặt cô nào:D
nhưng nếu nhìn thấy thì chắc là vẫn nhận ra:D
@ anh Hiệp : con Thủy béo đấy là con Tóp lớp Địa Ams 04-07 đấy anh:D
mà tụi mày giữ được sách ghê nhỉ:|
từ hồi lớp 5 đến giờ may ra thì tui chỉ còn 2 quyển từ điển V-P and P-V thôi:D

Bis bis sắp dc nhìn thấy lại mấy quyển sách tiếng Pháp học hồi cấp I rồi:D.Anh Hiệp,lấy về nhớ cho em xem với đấy nhá.:D
Lớp 1:CÔ Thúy Nga, cô Thủy
lớp 2:cô Trâm,Cô Thủy
Lớp 3:cô Cúc,cô Bích
Lớp 4:cô Thanh Hà
Lớp 5:cô Phương Mai,cô Quỳnh(con cô Mai)
Oài,nhớ các cô quá:D

mịa sao toàn lớp Pháp thía này
Chẵng lẽ mỗi tao với thằng Phong học Anh ah

Huy ơi,anh không ngờ nhà em lại ở gần nhà anh thế:268 Tôn Đức Thắng .Chiều mai anh đến được không?
Ái chà,anh có biết em từ trước không nhỉ?Có phải lớp em có bạn Thủy béo béo không (đấy là trước kia béo,còn bây giờ thì anh không biết)

Hehehe, chính xác đấy anh ạ!

Em không thường xuyên lên HAO nên khi nào anh đến, anh cứ à lố cho em là em biết liền! :D

Nếu em Huy còn hay tham gia các tiết mục văn nghệ và có lên TV vài lần nữa thì trăm phần trăm rồi
Thế này là sao hả anh? Em không hỉu! :D

mịa sao toàn lớp Pháp thía này
Chẵng lẽ mỗi tao với thằng Phong học Anh ah
Không thắc mắc nhiều, nghe chưa thằng kia? :))

Ặc ặc, Long ơi, thằng Huy nó ỷ đông hiếp ít, mà tính ra lớp C vào Ams được mấy người nhỉ? Huy, Vy,Hiếu,Top, còn ai nữa không.

Ặc ặc, Long ơi, thằng Huy nó ỷ đông hiếp ít, mà tính ra lớp C vào Ams được mấy người nhỉ? Huy, Vy,Hiếu,Top, còn ai nữa không.
nếu tính là vào Ams cấp 2 thì có mỗi mình tui:(:)((
nhưng nếu tính cấp 3 thì phải xem cái lớp P1 và P2 :D
Ah còn bạn Hạnh quyên cùng lớp A2 với ông nữa:D tuy ko học đủ 5 năm:D

Chỉnh sửa lần cuối:
P1 Thì còn con Trang béo,p2 còn con Khanh,thằng Khiêm,Hóa 2 có thằng Hùng..hình như hết roài thì phải :))

Ặc ặc, lớp A thì có Thu Mai (nay đã đi HCM), Bùi Trung Hiếu.Còn lại thì chịu.Lớp B còn ai?

lớp A thì có Thu Mai (nay đã đi HCM), Bùi Trung Hiếu.Còn lại thì chịu
lớp A thì còn Phạm Vân Anh Lí 2 nữa :D
Em Hoàng Mai có biết ai tên là Nguyễn Chí Trung học lớp 5A3 khóa em ko:D

Ờ, mà từ hồi anh em mình bỏ trường đi giang hồ, nó không A,B,C,nữa nhỉ.Bây giờ lại là A1,A2,A3,làm hồi mình về không biết lớp nào với lớp nào :D.

Không thắc mắc nhiều, nghe chưa thằng kia?

tại sao ko đuợc thắc mắc hả Huy
Bạn nó có nhiều truyện bí mật, anh em mình người trần mắt thịt , làm sao hiểu đặng ý các bạn :D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
lớp A thì còn Phạm Vân Anh Lí 2 nữa :D
Em Hoàng Mai có biết ai tên là Nguyễn Chí Trung học lớp 5A3 khóa em ko:D
Có ah:D.Khóa em có nhiều đứa vào ams ra phết:D

Thía hả em..???:))..không ngờ bm lên ams nhìu thía,.mà chị quỳnh mà em nói là con gái cô phương mai đúng ko,hồi chị học chị ý còn đang đại học mà...à còn anh con zai cô tên jì ý nhờ,hình như là việt hay việt anh rì đóa,anh ý chơi piano hay phết,hồi bé đến nhà cô thía vậy :D

Kiểu này 20-11 về các cô sốc, học trò các cô toàn một lũ chơi bời đú đởn :D (vào Ams không chơi bời đú đởn làm sao được).

Seo ấy nói thía :))...đâu mà..:))...về thăm hs cũ của cô toàn dân ams thì các cô có mà sướng như mở cờ ý chứ :D...tự hào quá đi còn rì :D

Năm cô dạy bọn em(ặc ặc)cô vừa đẻ em bé(nặng 4kg lận) đâm ra cô phải nặng đến 70kg chứ chả ít(ối giời ơi,hic hic):((
thế hồi chị học cô trông cô như thế nào ạ:D

Back
Bên trên