Cấp 1 Bình Minh

Cầu thang chính của trường khá rộng mà, có đến nỗi nào đâu.

À, anh giai 03-06 là hơn em 1 tuổi! Uhm, để nhớ xem, hình như là lớp A đóa! Nhưng chắc sau, thay lớp A là lớp Tự nhiên (1 tí), lớp B Ngoại Ngữ (Anh), còn lớp C thì Pháp! :D

Giờ thì 1 lớp đến hơn 60 đứa, đông dữ dội! Thiệt tình! :(

Giờ thì 1 lớp đến hơn 60 đứa, đông dữ dội! Thiệt tình!
khiếp8-}8-}
trường bé tẹo bằng cái lỗ mũi thế mà lắm học sinh vật vã 8-}8-}

Không biết trường mình chất lượng thế nào hay sao mà còn hỏi? b-)
Có em nào còn giữ mấy quyển sách tiếng Pháp không,cho anh mượn với?

Em cũng học BÌnh Minh,cùng khóa với bạn Nga:)) và em cũng học tiếng Pháp:D

Thế b h bẹn Mai biết cả tiếng Pháp lẫn tiếng ANh hả?? Kinh kinh...

Rồi rồi,mấy đứa giỏi lắm,biết cả tiếng Pháp lẫn tiếng Anh,thế có còn giữ quyển sách tiếng Pháp nào không?Giúp anh với,anh đang cần lắm :D

thế có còn giữ quyển sách tiếng Pháp nào không?Giúp anh với,anh đang cần lắm
anh hỏi thằng Huy ấy chắc là nó còn
chứ em thì chắc mất từ năm lớp 6 rồi:D

Em có đây anh ạ! :D Anh cần làm gì hả anh? Việc cần thiết thì em cho mượn! :D
Anh chuẩn bị định đi Pháp hả?????

Phạm Lê Huy đã viết:
Em có đây anh ạ! :D Anh cần làm gì hả anh? Việc cần thiết thì em cho mượn! :D
Anh chuẩn bị định đi Pháp hả?????
Chẳng lẽ anh đi mượn sách tiếng Pháp về để chơi à? :))
Đùa chứ em Huy cho anh mượn nhé,cả băng cả sách,từ lớp 1 cho đến bây giờ ,nếu còn giữ mấy bài kiểm tra thì càng tốt,anh đang có một kế hoạch cũng tầm cỡ như đi Pháp đấy ;)

Á á ..lâu lâu lân la lên đây tự nhiên thấy cái tên trg cấp 1 mình lù lù ra đấy..bùn cười quá...iem học 5c cùng bạn hiếu với bạn huy ạ
LỚP 1:CÔ HUỆ(IU CÔ VÀ NHỚ CÔ NHẤT)
LỚP 2:CÔ CÚC(ÁC MỘNG CỦA CẢ ĐỜI CẤP 1 CỦA EM ĐẤY)
LỚP 3:CÔ TRÂM
LỚP 4:CÔ HÀ(HÀ JI ĐẤY THÌ IEM KO NHỚ RÕ LẮM)
LỚP 5:CÔ PHƯƠNG MAI.
còn khỏan cô chăm nuôi cũng là vấn đề đấy nhỉ,hồi đấy mỗi năm lại có một cô gọi là phó chủ nhiêm..để em nhớ xem nào
LƠP1:CÔ HẰNG
LƠP2:CÔ HẰNG TRÔNG NỬA NĂM...CÒN CÔ NÀO TRÔNG NỬA NĂM CÒN LẠI THÌ CHỊU KO NHỚ TÊN
LƠP3 :CÔ THỦY
LỚP 4:CÔ LAN
LỚP 5 :CÔ MAI(CÁI RÌ MAI Ý NHƯNG MÀ EM CÓ NHỮNG KỈ NIỆM VÔ CÙNG HÒANH TRÁNG VỚI CÔ GIÁO NÀY ,,HICHIC)

lớp 1 ko nhớ mặt cô CN:|
lớp 2 cũng rứa:(
lớp 3 cũng ko nhớ mặt:|
chỉ nhớ là cô già rồi nhưng chịu chơi lắm:))
lớp 4 : cũng ko nhớ mặt chỉ nhớ là cô dạy được nửa năm thì nghỉ dạy vì bụng cô to quá:))
lớp 5 : may mà còn nhớ mặt cô chủ nhiệm cuối cung:)
tại sau đó cô cho họp lớp ở nhà cô rồi ăn bún chả sau đó thì cả lũ đi bơi ở bể bơi Tăng Bạt Hổ:D

Có cần thiết phải citer ra hết không thế hả em? :))
@A.Hiệp: Tầm cỡ đến mức nào thì em không biết, nhưng anh mượn sách vở của em về học không có GV dạy à?
* Bài kiểm tra: Có rất nhiều, nhưng sợ anh không thể làm được vì toàn kiến thức từ lớp 6 song ngữ trở lên.
* Băng: Học Pháp, học sinh không có băng, chỉ GV mới có, còn nếu muốn có băng thì mời anh giai lên Hiệu sách Ngoại văn phố Tràng Tiền mà mua!
* Sách: Sách cấp 1 có nhưng không đủ, toàn bằng tiếng Pháp thôi, không có tiếng Việt hướng dẫn, mà muốn học được sách đấy, phải kết hợp băng và GV dạy.
Sách cấp 2 không còn vì mỗi năm GV lại thu lại sách để cho năm sau học!
Sách cấp 3 thì chắc chắn là anh không hiểu gì, :D, có thể sách Lý Pháp với Toán Pháp thì anh sẽ hiểu, vì vào đúng chuyên ngành mà! :D

====>>>>> Lời khuyên: Nếu anh muốn tự học, mà lại muốn cấp tốc: Mua sách "Tiếng Pháp 6" ngoài hiệu sách, của NXB Giáo Dục ý, có tiếng Việt hướng dẫn!
Còn nếu muốn học cơ bản, mà lại giao tiếp được với người Pháp => Trung tâm Văn hóa Pháp - 24 Tràng Tiền => đến đăng ký học.
Còn muốn nhanh hơn thì học ở các Trung tâm!

Huy coi thường anh quá đấy. [-x
Quan trọng nhất là sách cấp I(vì sách của Pháp :D),mà cấp 2 với cấp 3 chắc em không học bằng sách do Việt Nam xuất bản chứ? :-/ .Lúc nào em rỗi?Nhà em ở đâu?

Em Thùy Vy có còn giữ sách Tiếng Pháp không,cho anh mượn với? :D

Em rỗi tất cả các ngày trong tuần!
Em không coi thường anh! :| Em có biết được là trình độ hiện nay của anh là ntn đâu mà em khuyên anh được? Em tưởng anh bắt đầu học từ đầu???
Sách cấp 2 và cấp 3 của em được xuất bản tại VN :D nhưng hàon toàn bằng tiếng Pháp! Phải xuất bản tại VN vì Pháp không còn tài trợ cho chương trình song ngữ của bọn em nữa nên VN phải tự túc trong một số vấn đề, và vấn đề in ấn là 1 trong số đó, còn biên tập sách thì vẫn do Pháp làm! :D

Nhà em: Số 9 - ngách 56 - ngõ 211 - Tôn Đức Thắng
Nếu anh có đến thì anh nhớ gọi trước cho em, vì nếu có bố em ở nhà thì hơi khó khăn! :D
SĐT: 5115673! :D

Phạm Lê Huy đã viết:
Em rỗi tất cả các ngày trong tuần!
Em không coi thường anh! :| Em có biết được là trình độ hiện nay của anh là ntn đâu mà em khuyên anh được? Em tưởng anh bắt đầu học từ đầu???
Sách cấp 2 và cấp 3 của em được xuất bản tại VN :D nhưng hàon toàn bằng tiếng Pháp! Phải xuất bản tại VN vì Pháp không còn tài trợ cho chương trình song ngữ của bọn em nữa nên VN phải tự túc trong một số vấn đề, và vấn đề in ấn là 1 trong số đó, còn biên tập sách thì vẫn do Pháp làm! :D

Nhà em: Số 9 - ngách 56 - ngõ 211 - Tôn Đức Thắng
Nếu anh có đến thì anh nhớ gọi trước cho em, vì nếu có bố em ở nhà thì hơi khó khăn! :D
SĐT: 5115673! :D

Huy ơi,anh không ngờ nhà em lại ở gần nhà anh thế:268 Tôn Đức Thắng :D.Chiều mai anh đến được không?
Ái chà,anh có biết em từ trước không nhỉ?Có phải lớp em có bạn Thủy béo béo không (đấy là trước kia béo,còn bây giờ thì anh không biết:D)

Back
Bên trên