Cảm ơn và Xin lỗi

Cảm ơn những người bạn đã giúp tôi vượt qua những khó khăn.
Cảm ơn vì đã luôn bên tôi mỗi lúc tôi cần. cảm ơn rất nhìu
I LOVE U_10 BIO

Cảm ơn thầy Thắng,thầy Khôi và các pác trong ban phụ huynh vì đã cho lớp con đi tham quan :D :D :D

cảm ơn rất nhiều nếu các bác phụ huynh đồng ý cho đi tham quan :D

Cám ơn ! Lại một lần nữa, mình biết thế nào là đời:))! lại một lần nữa, mình chẳng là cái gì cả!
Disappointed : (

Cám ơn mày :) Mày nói với tao những cái tao chưa từng biết ... chưa từng khám phá ... chưa từng để ý :) Cám ơn mày nhiều, tao đang tìm một lý do , và bây h tao có lý do rồi :x

Cám ơn mày :"> Mày này, trước khi mày ở trên nói cho tao biết về mày, uh, mày 3 lớp ... tao mới chỉ đạt được đến cái lớp thứ 2 thôi ... bẩn bựa ý :"> lớp 3 khó lắm mày ah ... tốt thế cơ àh ? ... sao mày khó hiểu quá! Sao mày ko thể hiện ra, sao mày ko nói thẳng đi? Nó bảo mày quan tâm đến tao, nó bảo mày làm j cũng nghĩ đến thái độ của tao, nó bảo mày coi tao là đứa bạn thân thiết ... nó bảo mày nói chuyện với tao rất thoải mái, nó bảo mày sẵn sàng làm 1 cái j đó cho tao nếu tao ko yêu cầu... tao cám ơn mày, cám ơn mày nhiều lắm ... dù tao chưa biết có phải vậy ko, nhưng ... cám ơn mày-mà-thằng-kia-đã-nói- với-tao :) Cám ơn mày ... :x

Xin lỗi mày nhé ... uh, mày lo cho tao, mày sợ tao ko thích, mày muốn tao ko buồn, nhưng tao ko biết ... tao ko hiểu đc ... tao xin lỗi ... tao chả làm đc j cho mày ... tất nhiên tao ko phải là cái j đặc biệt trong mắt mày, nhưng ... những j mày làm cho tao (theo lời nó nói) ... thì tao ... Xin lỗi mày nhé :(( năm sau sẽ ko thế đâu :(( hi vọng cô ko đổi chỗ ...

Sáng gặp mày, trông vẫn thế :)) vẫn đẹp giai =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn con Hương, con Ú, cảm ơn Trang béo : * đã cho spT biết là mình vẫn còn những ng bạn như chúng mày >: -D< tao vui vì điều đó : x

xin lỗi , rất xin lỗi ấy
tớ hok suy nghĩ khi nói ra câu đó:((

cảm ơn spT cho tao biết cần 1 ng bạn tốt đến thế nào :))

xin lỗi bạn, bạn dạy tớ một bài học nữa về cách bộc lộ cảm xúc rồi. xin lỗi bạn nếu mà bạn phải buồn vì tớ >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
cảm ơn vì đã cho con những người bạn thật sự tốt trong năm học vừa qua :D
cảm ơn vì đã cho con cơ hội để hiểu và làm bạn với họ :)
cám ơn tất cả đã tha thứ và giúp đỡ con khi con phạm sai lầm ^^

Back
Bên trên