Cảm ơn và Xin lỗi

cảm ơn những người bạn iu quý nhất của tui :x

cảm ơn bố Vân đã đi về cùng con.Đáng lẽ ra con phải nói câu này lâu rồi.:)Từ bây giờ hôm nào bố đi về cùng con con cũng sẽ viết cảm ơn bố vào đây nhá.:):)Con yêu bố lắm.:x:)
Xin lỗi ấy hôm nay tớ hok đưa ddc cái usb cho ấy, mặc dù cả ấy và tớ đều biết là tớ cầm cái usb trên tay, nhưng mà tớ đã hok đưa cho ấy.Xin lỗi.
Xin lỗi mọi ng` vì tất cả những j` tôi đã làm khiến mọi ng` bị tổn thương.Tôi xin lỗi.

Xin lỗi vì đã lén chụp ảnh :((

Chụp như thế đc hơn 400 cái rồi :((

bị mắng bao lần ko chừa :((

cảm ơn đã cho mình thấy cái sự thật fũ fàng đấy
ko tin vào bất cứ cái j nữa

Trâu ơi xin lỗi mày hôm nay tao vs con My để mày phải đứng đợi ướt hết áo.:(:((.Nhìn mày ra áo ướt sũng đưa cho con My quyển sách rồi đi về luôn thấy thật tội lỗi.:(:((Khổ thân mày.:(.Cầu trời mày hok bị ốm.:(:((.Hok thì tao chết vì hối hận mất:(:)((
My ơi cảm ơn chị vì hôm nay đã bùng học vs tôi.:).Tôi rất thik trời mưa đứng cạnh chị.:):p

cảm ơn hôm nay đã đi bộ cùng tôi lâu như thế, mặc dù chị biết cũng chả để làm cái j` cả.CHỉ đơn giản là ở cạnh tôi lúc tôi hok có ai ở bên cạnh, làm tôi cười lúc tôi hok muốn cười, nói những chuyện hok muốn nói cho ai hết.Tôi đã rất sợ lúc chưa tìm đc chị.Đi hết chỗ này đến chỗ khác mà chẳng thấy đâu.:)Ngày hôm nay nếu hok có chị sẽ còn thê thảm hơn nữa.:)Cảm ơn.

Cảm ơn 2 em yêu đã luôn ở cạnh chị (anh :p)
Xin lỗi anh vì em làm phiền anh quá nhiều, dựa dẫm vào anh quá nhiều trong khi chẳng làm được gì cho anh :(!

Back
Bên trên