Cú đêm :D

à ;)) gọi là cú ngủ muộn ;))
hix, chán.. cú này đang định chơi ghost online thì cái máy như bị ma ám :-w chơi được 1 lần đơ cả trò :-w

Anh ko thức cả đêm lên forum đâu nhé :-?
nếu có thức cả đêm thì hoặc là chơi gì đó hoặc là viết gì đó :-?

Hôm nay cú này tired quá. Mọi ngươi có trò gì cho em chơi với. Bạn Đức, nghe các bạn Lý 2 bảo bạn toàn chơi những chò chí tuệ, cho tớ mượn tạm 1 chò đem về chơi cho qua ngày đoạn tháng được ko? ;))

@Hùng: Tốt quá, năm nay anh học Hóa sinh với Sinh lý, đang cần máu. Chú vứt 1 l ra đây, anh đem về Bộ môn dùng dần =))

@ bạn Long ;)) đi đâu cũng gặp thế này ;)) tớ hỏi cái, có phải ấy học 9A Nguyễn Trường Tộ cấp 2 ko nhờ? :-?

Đùa, giờ mới biết trong HAO có hội Insomniacs :)) mấy tháng rồi ko dùng thuốc ngủ, hôm nào cũng thức trắng :-j

Hôm nay 2/8,chỉ còn 4 ngày nữa là đi học chính rồi:D
Nếu cứ tình hình thế này vào năm đến lớp chỉ có ngủ thôi:)|

Ôi chị chả bao giờ ngủ dậy trước 1h chiều em ạ :(

Vì thế mà học kỳ vừa rồi miss nhiều lớp quá :-j suýt fail em à!

Anh thì 2h đến 10h =)) đúng 8 h ngủ nhé

@Nguyệt: Ko, cấp 2 tớ ko học Nguyễn Trường Tộ. Nếu ấy muốn tìm các bạn Nguyễn Trường Tộ 9A thì ... chắc nhiều lắm, tớ ko nhớ nữa :))

@ huyền : lịch ngủ như thế vào năm không sống nổi đâu ;)) vào năm lịch ngủ bắt đầu từ 2h sáng --> tầm 12h sáng là đủ , vừa đi bus vừa ngủ, lên lớp lăn ra ngủ , đi về cũng ngủ =)) thế là an tâm đủ giấc ;)) thi thoảng thức tí thôi >:)

Mấy đứa toàn xui nhau vớ vẩn. Còn học cấp 3 thì chịu khó đi ngủ đúng giờ đi. Nói thật là thức khuya có hại lắm đấy. Anh đang gặp phải tình trạng là đi ngủ 2h quen rồi, bây giờ 10h mà lên giường là 2h tỉnh dậy, như một kiểu phản xạ ngủ no mắt ý, nguy hiểm lắm. Mỗi lần như thế, sáng hôm sau chỉ muốn ngủ cho vỡ mặt thì thôi.

Học ở Tổng hợp thời gian học rất dài, mà đi chơi cũng không được nhiều, các em chịu khó dành thời gian ngủ từ hôm trước đi. Huyền năm nay chắc chuyển sang buổi sáng học rồi hả? Em mà ngủ như thế là ăn đòn đấy. Ngủ sớm đi, hôm sau còn đi học sớm chứ. 7h đã vào học, anh khuyên em đến sớm rồi ngủ thêm 1 giấc nhỏ ở trường nữa. Anh toàn làm thế để có sự tỉnh táo khi vào học. Ngày nào cũng 6 tiết như bên chuyên Hóa, làm sao mà chịu được. Cả ku Hùng nữa, năm nay thi ĐH rồi, phải chịu khó ngủ nhiều, để sáng đi học ở trường, chiều còn đi học thêm chứ. Không ngủ, đến lớp học thêm thể nào cũng ngủ :D

giờ này là giờ post bài ở đây ;)) còn chuyện ngủ nghê thì em quen với cái lịch 2h ngủ 6h dậy đến lớp 7h ngủ tiếp rồi :D chiều chiến đấu ngon lành :D
( thực ra thì thức đêm hại, nhưng mà hè, chả sợ )

đêm toàn lượn lờ web 4rum blog thấy nhiều cái hay phếy :-j:-j
có khi các topic nay nên chuyển thành đêm tìm thấy cái j` share cho ae xem đỡ buồn
thức đêm mới bít đêm dài =))=))

Thức đêm nhiều đâu chỉ hại ở khoản ngủ ít đâu, sai nhịp đồng hồ sinh học còn làm rối loạn quá trình trao đổi chất nữa, thế nên bọn trẻ thức đêm mới hay bị mụn nhiều :-j (mình ngày xưa là điển hình =)))

ban ngay` lam` sao tim` dc cai nay` :-<:-<
the^' ne^n co khi thu*c' dem tip' =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn 3 ngày nữa là đi học=((Học sáng mới buồn:DKhông biết còn thức đêm được không:-/

Back
Bên trên