Cú đêm :D

Bạn Đức nói chí phải. Cứ thức đêm một phát là tớ gày đi, mặt có mụn, nói chung là rất rất ảnh hưởng.

Bây giờ lại phải tập lại thói quen đi ngủ sớm, để vào năm còn học. Ở trường cả ngày, ngày nào cũng học 4 tiết liên tục thì không chịu nổi mất :(

Sao ban ngày lại ko tìm thấy đc?
ban ngày vao nhiêu là người hết sếp lại đến nhân viên
xem có mà vỡ mồm :))
với cả ngày busy ko có thời gian

Oài, anh to-dai bận đến thế cơ à :-?? Em cũng sẽ cố gắng bận như thế :D

đề nghị anh Long post vào chỗ của cú thì post đúng giờ nhé ;)) toàn thấy anh post sớm thôi ;))
hôm nay đi ngủ sớm nào :D

Mình chả có việc gì để làm mà ngày vẫn ngủ dêm vẫn thức :))

Cú là thế mà,khó sửa quá:(
Lên giường đi ngủ mà không sao ngú đựoc:((

Vừa chơi DotA xong, mai 8h lại phải đi offline mà giờ vẫn còn ở đây =))

@ anh Thắng: bạn này ở Canda :)) bây giờ đang ở HCM ;)) hot cực. Các khoản đều hot đều khủng ;;) em cũng rất thích =p~

Haizzz... về nhà lâu ko tập lại béo ú na ú nấn :"> giờ xoạc xiếc chống đẩy, tạ tiếc rệu rạo hết rồi :((

ghê quá, em chả tập nổi tạ với chống đẩy đâu :"> chống đẩy của em có khi cần lực ~ 2 lần chị :">

hahaha chị bị bệnh dễ béo :D ko tập thì chết em ạ :)

Ôi giời ơi, chống đẩy xông, xoạc xong, nhảy nhót xong >_< vẫn không đủ mệt để ngủ! hix :(( chết thôi!!!

sex helps em yêu ;)
chị thì cứ càng hoạt động hăng càng tỉnh táo ko ngủ đc :D chị than dạo này khó ngủ có đứa bạn bảo nó chỉ cần jogging là về sẽ ngủ đc, chị mà jog thì về có mà thức đến sáng :D

đả đảo chị Vân ;)) ở đây cấm post trước 11h địa phương --> DE còn chưa tới 11h mà ;))
em đêm nay ko ngủ nổi.. hơi tí có bạn gọi :D càng vui
cố gắng đi ngủ để mai dậy trước 12h

ước j` mình bỏ được thói dậy vào 8h sáng :-j

Haizzz... về nhà lâu ko tập lại béo ú na ú nấn giờ xoạc xiếc chống đẩy, tạ tiếc rệu rạo hết rồi
haizzzzzzzzz :-ss:-ss đáng sợ
mình chả tập j` cả :-j xấu hổ :">

sex helps em yêu ;)
chị thì cứ càng hoạt động hăng càng tỉnh táo ko ngủ đc :D chị than dạo này khó ngủ có đứa bạn bảo nó chỉ cần jogging là về sẽ ngủ đc, chị mà jog thì về có mà thức đến sáng :D

Em thấy sex helps sleeping thật mà ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay cú lại thức đêm
Ngày mai cú vẫn thức đêm như thường
Thức đêm nhưng cú vẫn cường
Vẫn cường nên cú vẫn thường thức đêm

=))
=))

Cái này quen quen :-?
Bựa vãi đêm hôm sang box truyện thấy vụ cãi nhau chửi 1 đứa copy truyện đứa khác sang không ra gì cả nhạt không chấp nhận đc, mình lại còn phải bảo vệ cho cái truyện mà mình đọc thấy chán đừng hỏi nữa chứ =))

Vớ vẩn, quen là quen thế này, hôm qua, trong lúc bấn loạn, tớ nghĩ ra đấy :D

Back
Bên trên