Cú đêm :D

Sao dạo này mọi ng` ko post nữa à :-?
Hôm qua ko thức đêm đc vì bị ny gọi điện bắt đi ngủ, tội thức đêm nhiều sụt cân quá -.-'

Kinh, nhà ta nhiều cú đêm nhỉ? :)) Tớ cũng là cú đêm hạng nặng. Điển hình là đa phần bài post vào sau 12h đêm. Entry mới trên blog thường xuyên vào lúc 1h đêm. Chat chit chủ yếu từ 12h đêm đến 3h sáng. Ngủ dậy lúc 10h trưa. Người như cái xác ve. Chết thật :-ss

chết thật :-ss sao cả nhà ai cũng cú gầy với cú còi thế nhỉ :-ss tội mình cú cánh cụt :-ss càng thức đêm càng béo :-ss

thức đêm nhiều là giảm HDL, tăng LDL, nên mỡ nó phân bố lại vào máu và mô, cho nên béo ra đấy. Đấy là giai đoạn sau, còn nguy hiểm hơn giai đoạn trước =)) Thà gày đi còn hơn =))

bịa tí chút

Hờ hờ, hôm nay con cú là tớ đi ngủ sớm và dậy sớm. 2h đã dạy để online \:d/ :))

vào bem tí rồi sign out. >:) cố gắng dậy giờ này chỉ để bem tí rồi đi ngủ đây. Em chào mọi người. Em... b*n t* cho xả stress thôi. Em x** l** mọi người nếu em lỡ bem hơi nhiều tí. >:) :( :-<

cú đêm đi về nhớ đến nhà chị lấy đĩa:-"

Hôm nay con cú này lại thức muộn :( À mà đâu, 2h sáng đã đi ngủ, 2h sáng là rất sớm, thế này là đi ngủ sớm đấy chứ =))

anh long vẫn làm cú à '__'
em cảm giác béo lên thật :)) hay là em cho anh ít máu đi nghiên cứu nhé ;)) có tí tiết chứ mấy ;))

Mai 7h đã đi học mà giờ này còn thức, dạo này bạn ko ngủ đc cố ngủ cũng ko đc khổ quá :((

thế thì đếm sheep hoặc "cú đêm" đi anh. chúc anh ngủ ngon và có những giấc mơ đẹp (ở mẽo là 2h đêm nhá)

Thức cả đêm thì làm sao đi học đc +_+
Hôm qua thức đến sáng bùng luôn, phẻ :-j

Đọc truyện quên ko để ý, 3h rồi mai lại đi học sáng tiếp :|

chán quá , em còn chưa thể ngủ nổi đây :-w đếm cừu với đếm sao hết rồi :(

Bây giờ mới biết trên forum Ams có hội những con cú thế này:D
Bên forum chuyên lí có mỗi mình là cú nên chẳng câu được bài nào cả=))

cái 4r chuyên lý mình mới vào có 1 -2 lần :-j chán :-w cái trường TH nhà mình móc đâu ra được cái 4r tử tế bao giờ đâu =))

Forum chuyên lí có vẻ khá khẩm nhất trong các forum của TH^^:Dng so với các forum khác thì thật đau lòng=((
Thức đến bây giờ vẫn chưa đi ngủ thì gọi là cú gì nhỉ:-/--->=))>:)

Back
Bên trên