Cú đêm :D

he he, ko ngờ lên mục tranh ảnh của lớp Sinh 0508 lại nhiều ảnh em Ánh đến thế ;)) chơi với Thảo, Nhật, Yến à ;)) thế mà mình ko biết , người quen cả :D cái Yến hôm trc vác tới nhà chị 2 cái đèn giời :| mãi mà ko có dịp đi thả đây :| chỉ sợ cháy nhà người ta thì ...:|

ô hô hô.....em tưởng đèn phải thả từ hum trung thu òy chứ?
"ra người wen cả"...=))
mà em biết mặt chị chưa nhỉ? :-/

chắc chưa ;))
ừ hôm Trung Thu mưa nên bị bắt ở nhà mà :| có thả đc đâu :| mất toi 50 k với con Yến Les Devil :| khổ vãi chày :|

----------

hí hí thầy Hinh ;)) cạp quần cao đến tận ngực :D hay có câu : phải không nhểy ?? =)) =))
chị cũng học thầy 2 năm, với lại học ở nhà thầy nữa :D

học thử Hinh đi....hay cực....;))

----------

cú đâu hết rồi ý nhỉ? :-/ (2h52)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bạn Ánh :">

@chị HA : sau khi wiki thì biết đc là Clisson ở phía Tây nước Pháp, còn có gần Paris ko thì vẫn chưa biết =))

à chuyện học thầy Hinh ;))
kể vài chuyện nhé.Cụ Hinh là có nhiều chuyện hay ho lắm :))
có đứa ăn quà vặt trong lớp, thấy vậy, cụ liền nói : "hơ,ngon nhẩy, cho xin miếng nào !!", còn nếu thấy "1 cặp" trong lớp đang cười nói tủm tỉm với nhau, cụ sẽ: Ô sao 2 anh chị kia lại cứ nhìn tôi âu yếm mà cười tủm tỉm tình cảm thế ? Có "chuyện" j à ?? =)) =))
Nói chung học cụ Hinh vui, nhưng phải hôm nào cụ đang tức sẵn chuyện gì, thì..:|
ngoài ra, cụ rất hay cho nghỉ tiết :)) một hôm thấy ngoài trời mây đên cuồn cuộn, lớp tối, bật hết đèn lên rồi vẫn thấy xầm xì thế nào ý, thế là thầy cho câu : thôi trời sắp có giông to lắm đấy, cho lớp mình nghỉ đi về !! =)) =))
Hu ra! thế là đc nghỉ 2 tiết ngày thứ 6 đấy :x nhớ mãi ko quên :x :">

Học ở nhà cụ thì bọn bạn kia bê tha quá cơ, đã được giao nhiệm vụ giặt giẻ lau mà ko làm =)) thế là thôi, thấy thầy chuẩn bị lên, mình đứng dậy làm vậy, và thế là luôn được khen =)) há há..

Phải cái phòng học ấy mãi ko thể quên đc :| nóng:| nóng khủng khiếp :| cái máy lạnh chạy ro ro, và nhỏ ko biết bao nhiêu nước xuống bàn mình :)) =)) =))

Nhớ thầy Hinh.:|

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bạn Hưng: h đấy chuẩn bị đi học òy! :|
@chị Vân: chuyện thầy Hinh thôi bỏ wa...ta nói chiện khác! :D

:eek: :eek: :eek:
chuyện huynh :eek: chuyện j cơ :eek: ..
nghe sợ quá :| hic:|
nhưng mà kể chuyện tình cảm á ? :"> =))

Back
Bên trên