Cú đêm :D

bravo em Nghĩa nhá !! ;))
(gọi là ủng hộ cho rôm rả để mấy người nữa viết tiếp >:) )

----------

bây h đến em Ánh chứ ai >:)

hề hề, anh Vũ Anh , anh Long Goth, Lộc học lớp Pháp này...còn ai nữa nhể :-/

Em Việt Anh, dồng chí này tuyên bố tạm thời không lên nên không chờ được
Em Bình có cú không ý nhỉ?:-?
Bác Vũ Anh thì chắc là lại chạy rồi
Hết con trai chưa?
Tóm lại khi nào hết con trai thì em Ánh cứ việc tự nhiên ;)

:-"
ừ, khi nào hết con trai thì em Ánh cứ tự nhiên >:)

Em Nghĩa : ừ khi nào off chị em mình chơi :"> , ngại quá cơ .. :">chắc là chị cũng ko đến nỗi thua trước nửa tiếng >:) hế hế

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko ạ, thua sút trc khá nhiều, em thấy để như cũ vẫn hay hơn :|

ANh chưa đc đọc 1 số TTVH mới nào nên ko dám chắc nhưng đúng là từ lúc nó thông báo ra hàng ngày đã thấy lo lo rồi :|, ra 3 số/tuần thì sẽ tập trung hơn đc vào nội dung của từng số, đằng này..... 8-|

chị chả biết chơi trên net j cả e Nghĩa ạ :| thông cảm, chị già rồi :|

hê hê thế à >:) chờ thử đã nhé >:)
hề hề..>:)
có j chú cứ chờ chị >:) chị đang thi tiếng Pháp, *** nhà nó cái tiếng học mỏi cả mồm :| ngày xưa mình còn thích, bây h học như ... :| xin nỗi HA nhé :-"

cứ mỗi lần học mà thấy chán là y như rằng phải lôi ngay mấy bài cô Celine ra nghe :D để vực tinh thần :D nhưng mà thật sự nhé, nghe Celine hát tiếng Fr nghe dễ thương mà thích mê đi :"> :"> :">

Đề nghị em Nghĩa post 1 tấm ảnh cho bà con chiêm ngưỡng thử xem hãm như thế nào ;))

@ Nghĩa : cái chữ Y đỏ đỏ í em ;))
@ Muội, em Nguyệt: Tối nhé, tối sẽ viết :-" chuyện bình thường, ngày trc viết lưu bút cho chúng nó có cái luật phải viết profile, chậc, mỏi cả tay, sổ đứa nào cũng viết giống nhau, đúng là hành nhau >:) :|

Ngô Thùy Vân;1956753@ Muội đã viết:
Nguyệt[/B]: Tối nhé, tối sẽ viết :-" chuyện bình thường, ngày trc viết lưu bút cho chúng nó có cái luật phải viết profile, chậc, mỏi cả tay, sổ đứa nào cũng viết giống nhau, đúng là hành nhau >:) :|

tên má mì em đếy! /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ hơ chết, quên :"> em Ánh :D nhầm, tại hay nhầm với em Nguyệt :D chả hiểu sao :D he he he
má mì à:D chị là Tú Bà một lầu ở lớp chị này :d lớp Sinh mà :D có mấy lầu cạnh tranh nhau kinh lắm :-S

ôi em bít òy...lạ gì nữa...10S đây chứ đâu! =))
năm nay 12S cạnh 10S....mỗi lần xuống lớp chơi là thấy những "cảnh tượng kinh hoàng"....em cũng là 1 trong những nạn nhân! >.<

hê hê =)) >:) có cái Yến Les Devil ko ? có cái Thu lớp 10s ko ? =)) =))
mấy đứa ấy kinh dị lắm :)) chúng nó hẹn chị đi ăn uống mấy lần, may mà chị xù được =)) ko thì :-s..hic, sợ bị chúng nó "ấy" lắm =)) =))
thế em đã bị chúng nó giở những chiêu j rồi :|

Pờ rồ fai :D LOL
Tên : như bên :|
Học lớp : như bên :|
Sinh ngày : 18/7/89 --> trùng với Nelson Mandela :x và danh ca...Minh Quân :|

Hiện đang học tại : ở nhà làm osin =)) =))
Đùa ;)) đang cố thi tiếng để xuất ngoại :) (đi xuất khẩu lao động đấy >:) )

Ước mơ của tớ : Châu Phi :) cả nhà đừng cười ;)) vì từ nhỏ tớ đã muốn sang Châu Phi chữa bệnh cho người và Động vật hoang dã rồi :)Vì có gia đình ở FR nên tớ nghĩ sang FR cũng vừa để mở mang tầm mắt, cũng là để chuẩn bị bước đệm sang Châu Phi :D cụ tỉ là Kenya :x :x Tanzania :x :x
Thần tượng của tớ : Steve Irwin.

Âm nhạc: chà, nghe nhiều loại lắm :D tùy hứng :) tùy tâm trạng, nhưng kể ra thì có vài nhân tố chính góp nhặt nên mớ âm nhạc hỗn độn trong đầu tớ : 1 ít cổ điển kiểu như : nhạc Trịnh, Luther Vandross, Billy Ocean ; 1 ít trẻ trẻ như MIKA, ASA (cô này mới hát, nhưng giọng hát tuyệt vời :x bạn nào nghe thử bài Fire on the mountain của cô ấy thì gọi tớ ;) ) Alicia Keys :x Maroon 5 :x
ui nói chung nhiều lắm :x nhưng mà cách đây 3 tháng tớ được nghe bài đầu tiên của Secret Garden và đã bị đổ rồi :"> May mà có những bài nhạc này, ko thì bây h tớ ko biết đã thoát ra được đám bùng nhùng kia chưa :D

Sách :

Một vài đầu sách tớ hay đọc :
- Ngón tay mình còn thơm mùi oải hương - Ngô Thị Giáng Uyên : là tập du kí Châu Âu của tác giả nữ tài năng đc học bổng Chevening do chính phủ Anh tài trợ :x
- Mấy tiểu thuyết nhỏ.
- Mấy tiểu thuyết lớn.(Mệt lắm :p )
- Sách Thiên văn :x và Sinh học phân tử :x
- Sách tập tính động vật :x
- ...

Nhà tớ có khá nhiều sách về một số bệnh như : Tim, động kinh, viêm phổi, ung thư, kí sinh trùng :D .. mà nhiều quyển tớ chưa "đọc" hết :p

Vẽ vời :D cũng có chút năng khiếu :"> ngày trc nếu nhà đồng ý thì đã theo con đường ôn Lò vẽ từ năm lớp 1 :( kinh dị :( nhưng may, :"> nhà nghèo, bố mẹ ko có tiền mua giấy và mầu để theo học :)) chỉ có tiền mua vở với bút thôi :)) nên theo học Văn hóa là trên hết :))

Thích nhiếp ảnh , anh rể tớ là nhiếp ảnh gia người FR, anh là người dạy cho tớ những kĩ thuật đầu tiên :x khổ nỗi hồi đấy tiếng Fr của tớ ọp ẹ, mà tiếng Anh của anh ấy thì lởm :| =))

Cứ mỗi thứ tớ biết 1 ít, cuối cùng chả biết cái j rõ ràng =)) --> lơ tơ mơ =))

Bản tính : lập dị :| khá hòa đồng, vui vẻ , theo như những người quen tớ thì : chơi với tớ thấy ..bình yên :"> (ngượng quá :">)

Đấy cái profile của iem nó đơn giản lắm ạ :D cũng chưa hết đâu nhưng iem sợ mỏi người mỏi ...mắt :D đêm rồi cú nên giữ mắt để đi bắt chuột :D
~o) ~o) ~o) ~o) ~o)
Quen muội HA từ lâu, yêu lắm :x :x Có j huynh muội mình trùng phùng rồi dú đởn phè phỡn nhỉ =)) =))
Và bây h quen mọi người, cũng đã gặp vài em : em Hùng, Lộc :) yêu lắm :)

Đã quen được 1 năm đâu nhỉ?:-/
Đọc cái profile xong thấy huynh muội mình giống nhau thế nào ấy :"> Chỉ có điều muội ko có hoài bão mơ ước đáng nể như huynh =D>
Hehe, sinh sau muội 5 ngày ;))

Châu Phi hay đấy chứ :D, em cũng thích sang châu Phi thử 1 lần :">, kiểu hồi bé đọc mấy truyện có bối cảnh châu Phi xong thích luôn, 'Trên Sa Mạc Và Trong Rừng Thẳm' :x, với cả muốn 1 lần đc tận mắt nhìn thấy kim tự tháp ở Ai Cập...

Mình thì đang muốn sang Pháp mà đi đâu cũng thấy dân xuất khẩu lao động sang Pháp thế này :|, tủi thân :-<

Mà chị HA ơi, cái tp Clisson bên Pháp là ở vùng nào ạ? có gần Paris ko ạ? :-?

Back
Bên trên