Cú đêm :D

hê hê =)) >:) có cái Yến Les Devil ko ? có cái Thu lớp 10s ko ? =)) =))
mấy đứa ấy kinh dị lắm :)) chúng nó hẹn chị đi ăn uống mấy lần, may mà chị xù được =)) ko thì :-s..hic, sợ bị chúng nó "ấy" lắm =)) =))
thế em đã bị chúng nó giở những chiêu j rồi :|

em bị cả lớp "hội đồng"..."mất" sạch...:((

@ Ánh : mất.. mất hết rồi á ? :| hic..
@ Hưng:
Mình thì đang muốn sang Pháp mà đi đâu cũng thấy dân xuất khẩu lao động sang Pháp thế này , tủi thân
;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))
@ HA: ơ hay, cô còn nhớ lần đầu tiên tôi gặp cô ko ? hề hề >:)
hôm thay áo dài trong toilet nữ tầng 4 =)) =))mà trước đó cũng đã biết nhau rồi --> lâu rồi đấy chứ :-"

thôi em Nghĩa nói vậy mình viết vậy...~.~"

nào thì "pờ rô fai":
(cần có ngững cái gì ý nhỉ?)

Thông tin cá nhân: BÊN TRÁI...........WAY.......

"date of bird": 5/3/1990(nhớ tặng quà ná) :D
hiện vẫn đang đóng đô tại ngôi trương iu "wái" của chúng ta...

nhóm máu: bít chết liền....:-??

sở thích: thích tất cả những gì mình ko ghét....:D
(dẫn chứng: thích măm kem...nhất là vào mùa Đông! :x thích tắm mưa vào mùa hè...:p thích tụ tập đàn đúm...thích...gì nữa nhỉ? nhìu lắm...nhớ ko ra....:)))

sở ghét:ghét tất cả những gì ko thích.....:D
(dẫn chứng: ghét nhện, gián, những kon gì có nhiều chân...:(( ghét bị nói xấu sau lưng...ức chế lắm...>.< ghét sự giả dối theo cái kiểu bề ngoài ra vẻ yêu thương thông cảm nhưng trong lòng lại nghĩ theo 1 hướng khác....nữa nữa nữa....chả nhớ...:-??)

sở trường: thể thao...;))

sở đoản: :-?? (nhờ ai tìm hộ)

âm nhạc: nghe hổ lốn...cái gì cũng nghe...đặc biệt có cái kiểu nghe chỉ biết hay or ko mà chả bao h biết tên bài hát và ca sĩ or tác giả bài hát đó! :)) ==> lúc nào nghe cũng "bài này wen wen" :">

1 vài đặc điểm "hâm hâm" nữa:
- mỗi khi bị stress thường(1 số hành động) là: vặn nhạc thật to, nhảy loạn trong phòng; trèo lên nóc sân thượng hoặc chỗ nào thoáng mát yên tĩnh ngắm nhìn bầu trời (thanh thản cực :p); ngồi thu mình trong 1 cái xó xỉnh nào đó thật tối....
- người nào lần đầu gặp mình cũng phát biểu 1 câu "hiền lành ít nói" nhưng khi chơi với mình 1 time thì ko còn từ nào để nói sự vô đối của mình...=))

gì gì nữa ý...ai có gì hỏi thêm ná...chả biết nói thêm gì nữa...:-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhớ Ams quá :((
Vừa lên cái forum Ams ở TTVN ..chúng nó nhảy vào nói Ams ko ra gì >:) ừ thì cũng phải có đứa này đứa nọ chứ :)) học sinh Ams có phải là thần tiên hết đâu mà đòi thế này thế kia :| lên mấy cái forum mà cãi nhau với lôi nhau ra, thấy: mình ko viết bài ở đây là đúng :D

Nhớ quá :(( :((
Nhớ ngày ngồi trong lớp học thầy Hinh sún, cụ Hiền :(( cả cô Tâm dạy lí nữa, cô Điệp "em ơi, sao em Trái tim Băng giá " =)) ..thầy Khánh, thầy Thân, cô Hương dạy TD, Cụ Huy dạy sử :(( cô Phương GDCD (người đã an ủi mình rất nhiều :(( ) thầy Lịch dạy địa - người đàn ông trầm lặng, cô Lan Anh dạy văn :| hic..tất cả qua hết rồi :|
chẳng bao giờ được ngồi học như thế nữa :(( :((

Mấy hôm nay đi qua Ams mà thấy nhớ quá :(( :(( Đi học ở L'espace cũng thấy toàn dân Ams :(( :(( :(( gần nhà cũng mấy em học Ams..:|
nhìn mà thấy ghen. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Đọc cái profile xong thấy em Ánh với chị giống nhau quá :x
Giống ghê cơ, hay em mình nhỉ?:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên