Cú đêm :D

Ờ thôi nói chung ko quan trọng :|

Chán nhỉ, làm gì bây giờ nhỉ :|, hay bạn ÁNh kể chuyện bạn ốm như nào đi :">

;)) ;)) ;)) các anh các chị cú ko phải tranh thủ tìm hiểu nhau nhé :-" >:)

chị hai lúa cứ làm trò ;)) :-j muốn tìm hiểu quá đi ấy chứ ;)) mỗi tội gà quá thôi ~:> :))

chị Hai giết chết thằng em lúa bây h đấy :| xí :|
chị mà thích là chị thích tìm hiểu thằng em cơ :-" =)) =))

Muốn tìm hiểu bạn Hùng thì chị Vân sang topic Cấp 2 Ngô Sĩ Liên ấy :-", có mấy cái ảnh hay hay :">

Thế đêm nay cú bù đi em Ánh ngoan của chị :">
Mấy hôm liền không lên net, chả cập nhật thông tin gì cả :( Hóa ra em Ánh bị ốm à? Khỏi chưa em? Hà nội mùa này dễ ốm, các cú ở nhà giữ gìn sức khỏe nhé ;)

Hôm nay mình mới ra đường.Lần đầu tiên đội mũ BH từ 15 đến h :|
thế này thôi em cạch xe máy, cạch xe ôm, cạch mẹ đèo , em đi ...xe đạp cho lành :|
Hoặc là ngồi tu ở nhà :|

Thế đêm nay cú bù đi em Ánh ngoan của chị :">
Mấy hôm liền không lên net, chả cập nhật thông tin gì cả :( Hóa ra em Ánh bị ốm à? Khỏi chưa em? Hà nội mùa này dễ ốm, các cú ở nhà giữ gìn sức khỏe nhé ;)

hì...em đỡ òy...hum nay hứa sẽ cú với mọi người! :p

ôi đội MBH...=))
đầu mình có cảm giác vác 1 tảng đá! 8-}

đã kịp chạy ra mua mấy phát màu Acrylic để tô tô vẽ vẽ :)) he he, trông cũng đc lắm, vẽ cái kiểu Grafity chữ màu xanh lá cây nền đen, trông hay ho phết :| nhưng mà vẫn ít khi dùng đến cái MBH. :-j
ngày trước mẹ bảo đi bộ bờ hồ thì ứ đi vì ngại mệt :-j, bây h rủ đi lượn xe máy thì xin kiếu, đi bộ thôi mẹ ơi :)) =)) đúng là đời :-j

:( mình nghèo không có tiền mua sơn acrylic, chỉ có tiền mua giấy màu về cắt dán thôi :(

thôi đê đừng có kiểu nói ấy :-j >:) dành dụm thì làm gì ko có ? chỉ tiêu hoang thôi :-j 25k/1 màu --> mua 2 màu xanh , đen --> dùng nhòe ;)) tô thêm được mấy cái mũ của các bác hàng xóm nữa chứ >:)
chẹp..

Back
Bên trên