Cô bé quàng khăn đỏ tập 2

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

Sau lần đầu tiên bị lừa gạt đến rùng mình, lần này đi đâu, cô bé quàng khăn đỏ cũng cẩn thận và đề phòng Sói. Một hôm, cô bé đang đi dạo, thấy Sói đang hú hí trong một bụi rậm, cô bé liền nhảy đến và la lớn:
_ Sói già gian ác, đừng hòng hãm hại ta!!!
Con Sói nhăn mặt, hậm hực bỏ đi chỗ khác. Được một quãng, cô bé quàng khăn đỏ lại bắt gặp Sói đang chui rút trong lùm cây, cô cũng nhảy đến và la lớn:
Con Sói tỏ vẻ cau cú bực mình nhưng rồi cũng bỏ đi nơi khác. Được một lúc, cô bé lại bắt gặp Sói đang quanh quẩn sau lưng một gốc cây, cô bé lại tiếp tục nhảy đến và la lớn:
Lần này, con Sói không nhịn được nữa hét lớn:
_ Có thôi trò đó cho tui đi...toa lét hông???

:)) Cứ cái tình hình này chắc con sói sẽ bị sỏi thận vì "nhịn" quá lâu :))

Phương ơi,sỏi thận là khi con sói đi hái hoa thôi,còn nếu đi vũ trụ thì nó sẽ bị sỏi cái gì....?

Đi mà hỏi sói ấy,anh không phải là sói...Ok?

Ông anh ko phải là sói sao biết sói bị trĩ chứ ko phải sỏi thận ;;)

Ôi, chả nhẽ lại bắt trước tiền nhân: Em ko phải sói sao biết sói bị sỏi thận chứ ko phải ... Hay là em lá sói nhỉ?

KHổ, mà con sói bị gì là cũng do nó ngu
Ai bảo đã biết "con gái thời nay" như thế mà vẫn cố dây vào :D

nhưng mà rúc vào bụi dậm mà đi " nặng" ý thì khi bị cô bé quàng khăn đỏ bắt không thể bỏ đi nơi khác nhanh thế đựợc , nhất định là đi WC bình thường rồi !
=> nhất định sẽ bị sỏi thận chứ không phải bị trĩ vì trĩ chỉ dành cho người không đi nặng được thôi! :D
=> mìn thán phục mìn quá:))

Kinh , em Châu quả thật là kinh nghiệm đầy mình --> phục thật

Eo ơi em Châu đã bị qua chưa mà kinh nghiệm đầy mình thế...?

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa chưa :eek: em chưa có bị đâu! đậy là thành quả của việc nghe" Thầy thuốc và gia đình "hehe! em mà bị qua thì... ^_^:D

ko fải giấuuuuuuuuuuuuuuu trâu ạh:))
ai bảo mày thế, dù là hái hoa hay đi vũ trụ thì khi bị cô bé quàng khăn đỏ bắt gặp cũng đều ko thể bỏ đi nhanh thế được:|chưa thể kết luận là nó có nguy cơ bị sỏi thận hay là "t r i x" ( viết thế này cho poli 1 tẹo:D)

xi` . mày poli nỗi giè ? bạn Hoàng Trí Dũng còn bị gọi là trĩ cơ mà sợ giè ! tao giấu làm giè ! Tao mà bị thì tao cũng phải làm mày bị theo con cá mắm ạ!:D

không bít anh Tuấn có bị ko mà anh Tuấn cứ thích đứng làm MC bình luận thía ! Hay là anh cũng...mà không nói :D em nhường lời cho anh nè !:p

khổ thân cậu sói nhà mình nhỉ? lần này ko phải Sói hãm hại Khăn đó nữa mà là khăn đỏ hại chết đời Sói rùi! khổ thế, thêm bao bệnh vào người!
anh Hòa kể chuyện duyên thật!:D

Back
Bên trên