Cô bé quàng khăn đỏ tập 2

uh,chuyện duyên,đọc xong cù mãi mới cười

:( đúng là như vậy thật ...buồn cười mỗi cái "trĩ" và "sỏi" :p

Bộ phim "Cô bé quàng khăn đỏ" do Nguyễn Đức Hòa làm đạo diễn kiêm diễn viên chính. Anh thủ vai sói già độc ác và nữ diễn viên đầy triển vọng Mai phương sẽ vào vai Cô bé trùm chăn đỏ...:D. Mong các bạn đến xem và mua vé thật nhiều.....!

Mọi người chán " trĩ " với " sỏi " rồi àh...?
Đây là phát hiện mới nhất về con sói Hòa nó bị "sa đì" nên không thế để "cô bé trùm chăn đỏ" biết được ......!:D

...:D :D Hòa ơi em ở đâu vào đây nói chuyện với anh. Mày post truyện xong lủi mất hả.

Lê Minh Tuấn đã viết:
Bộ phim "Cô bé quàng khăn đỏ" do Nguyễn Đức Hòa làm đạo diễn kiêm diễn viên chính. Anh thủ vai sói già độc ác và nữ diễn viên đầy triển vọng Mai phương sẽ vào vai Cô bé trùm chăn đỏ...:D. Mong các bạn đến xem và mua vé thật nhiều.....!
Ơ hơ hơ :eek:
Ku Stalin bi giờ bật nhỉ
Lại đánh cho hỏng ng` bi giờ :))

Thế rốt cuộc là bị đánh hỏng "bi" hay là hỏng "người"...?Người thì cho đánh thoải mái còn "bi" thì không được quí lắm...:))

Ặc con stalin láo nhở,anh lại cho mất cả chi` lẫn chài bây giơ chứ lại a`

bạo lực quá ! bạo lực quá ! :p
hehe, " bi" hay " người" đánh đều nguy hiểm cả , ảnh hưởng đến sức "khoẻ" lắm

NGu thì chít chứ bệnh tật gì :lol:
Stalin hôm nọ mua kẹo mút mà ko mua cho em + con Hiền, láo nhá X(

con Hiền thì phải năng ăn kẹo mút rồi vì tui coi nó " còi" quá !:D

Khiếp wa' thế bây giờ em thích gì nào...?

Quảng cáo :Bà con vào trang này nuôi thú ảo online cho vui www.neopets.com

Chỉnh sửa lần cuối:
Em nuôi rùi, mau chít bỏ xừ [-(

Đề nghị Stalin hôm thi đấu bóng rổ lần sau mang n` n` xiền 1 chút nha :D

ku Tuấn x*p lại lên đây phát biểu linh tinh :))... mà lại toàn nói chuyện một mình :))... mọi người thương quá nên mới reply cho ku đỡ bùn tủi thân :)) Tội nghiệp ku :D:D:D

Hiếu Minh ơi! Em hết Funny pics để post rùi nên vô công rồi nghề, chán chả có ai nói chuyện với nên đi lung tung ỉa bậy hả em...? :D :D :D :))

Mấy Ku bắt đầu chuyển sang lĩnh vực "thô bỉ" rùi hả :eek:

......đáng tiếc là vậy.....(mình ghét cái trò đủ 30 chữ cái này quá)

Ế ô,cho hỏi cái:Minh Tuấn có phải là Tuấn siêu nhân của T2 thuở nào không?Nếu không phải thì xin lỗi,còn nếu phải thì mày kiềm chế phát biểu linh tinh đi nhé,không tao gọi cả hội T2 nó úp sọt mày đấy

ĐÚng là Tuấn = Stalin đó đó
EM có cái sọt nè
ANh Nam sang mà lấy :D

Back
Bên trên