Cô bé quàng khăn đỏ tập 2

:))... đúng đúng... kiềm chế cái mồm tuần đánh răng lần của ông đê... không là úp sọt đấy :))

Chú HM này câu bài nhiều quá.....

anh đừng gây chiến xung đột vùng vịnh nhá... không lại ra một loạt bài cãi nhau đấy :))

Hờ hờ,thế thì anh sợ chú rồi.Đúng là hậu sinh khả ố :D...MÀ tại chú chiến anh trước đấy chứ....

"Chiến" đi Dũng,sợ gì em!Hiếu Minh cũng sợ gì thằng Dũng,chiến đi em....cho nó rôm rả

hehe,để anh Nam ở ngoài làm thầy dùi ah?Trâu bò húc nhau,.....chết đấy anh Nam ah :D

hehe, 3 người chiến nhau thì anh Khôi ở ngoài làm thầy dùi vẫn bị giẫm bẹp như....thôi...hehe

Thằng Khôi mày để thằng Dũng nó nói đểu thế ah,chiến đi chứ còn gì nữa

thôi thì 4 anh em mình chiến nhau,chia làm 2 cặp...Thăng thì gặp nhau ở CK,2 nguoi thua tranh 3-4,ok???:D

Thế chia thế nào hở Dũng, hay là em cho anh tiền qua chiến với em nhe' :">

Ờ thì để em với HM,còn 2 anh lớn nên chiến với nhau đi.

Nam ơi, thằng Dũng đang tìm cách chia rẽ nội bộ kìa. Đứng nghe nó "cú vọ" thế mà chịu được à? Mua ve' qua ngay GB chơi nó đi rồi gọi về cho tớ gấp nhé ;)

Hehe,các anh cứ chần chừ thế này ah?Không sao,coi trọng đối thủ thế là tốt...:D

Ầy ấy, em nhầm thế nào đấy chứ em mà sang vùng 77 của bọn anh thì chít chít..............=====> Vợ em nó chẳng nhận ra nữa đâu.
Bọn nana Pháp nó "bạo" lắm em à :">
Mà nếu có bị gì thì nhớ ráng "nằm im chịu trận" nhé, toàn bọn nana đen với rệp cả thôi đấy :D

hehe em o sợ,có gì quan trọng em gửi vợ em ở nhà nó giữ rồi :D...
Mà khổ quá,em o fai chuyên pháp đâu,mà anh cứ nana gì ở đây,em o hiểu? Nghe như banana ý...

hehe,nana còn kinh hơn banana em ạ!Thôi ,mình là bậc đàn anh,người lớn đi Khôi :p

Chí phải,vậy là thế nhé.
Bán kết: anh Khôi-anh Nam
em-Hiếu Minh
Ờ thì bây giờ bàn chuyện phần thuong cho nguoi thắng cuôc đi.

Đọc 1 loạt bài liên tiếp, chỗ nào cũng thấy chiến, chiến, chiến đê :eek:
===> Po' tay với các chú :nono:

Em này xưng hô lạ thật,hết các ku lại đến các chú,hay em vào chiến cùng o?

Back
Bên trên