Có cái gì làm trong hè không ?

Nguyễn Thanh Hải
(hai)

Hè chán quá không biết làm gì cả ,không biết chơi gì !
Có cái hay chỉ cho mìn....

Rủ cả lớp tự đi chơi xa hay là rủ một nhóm bạn ra ngoại thanh HN câu cá!=D>
Ấy còn sướng hơn tớ là được ngồi mà nghĩ....tớ bị cấm cung rùi :cry:

ơ, tưởng Hải suốt ngày đi chơi muh!
Lý ơi, hè mà bị cấm cung thì còn gì là hè nữa, chả bù tớ, mẹ tớ bảo tớ đi chơi, nhưng tớ lại suốt ngày ở nhà, chả bít đi đâu cả!
tối mùa hè đi ra hồ chơi cũng vui phết!

Tối mùa hè ra hồ chơi, mấy thằng đầu gấu nó rình, mà nhất là muỗi... chà... muỗi mùa hè... hè... hè... Ra hồ chơi tối đê các em!!! :D

Muỗi chỉ đốt anh thôi (nhưng con ngưòi xấu bụng) không đốt người tốt như mình !

trời đất thiên địa ui!!! :(( sao tôi lại bị cấm ra ngoài ở nhà trông em thía này?tui còn bao nhiêu việc mà!hu hu hú hú!!! :(( chả lẽ trốn đi chơi?somebody help me!!! :((

Phương ơi em mày nó còn lớn tí chứ em tao có 4 tuổi à, ngày nào cũng ngồi trông nó tao sắp phát rồ rồi :(( muốn đi chơi cũng ko được nữa huhu :((

To Zz: suốt ngày online thía mà bảo là ko được ra ngoài ah?
Thế này mới bit mình còn được thả lỏng chán, thích lúc nào là xách xe ra ngoài chơi, đến khoảng giờ ăn cơm thì về :)

Ho* thì online ở nhà mà, nếu được ra ngoài thì tớ đã ko online suốt thế này :)|

Hic, chưa thấy hè nào chán như hè này, trời thì nóng, bạn bè thì không, cũng chẳng có gì để phá, suốt ngày vào net đến mụ cả người!:(

Học tập tớ đây này, sáng nào cũng đi học, học đủ mọi thứ, chứ cứ ở nhà thì đúng là vào net đến mụ cả người thật.

ho`ho` muốn đi học cũng ko được í chứ, tớ phải ở nhà trông em, ngoài đọc truyện và lên net thì chẳng biết làm giè, với cả mới tháng 6 thui mà, học sớm thế :-B đợi đến tháng 7 tớ mới học :D

Tháng 7 đi trại hè rồi còn đâu, bây giờ phải tranh thủ chứ. Ko đi học thì ở nhà lại cắm đầu vào cái máy tính,ko dứt ra được.

hehe đi trại hè tốn thời gian lắm, muốn đi cũng ko được , hic hic hè này ở nhà mãi thể nào cũng tăng khoảng chục cân :((

Back
Bên trên