Có cái gì làm trong hè không ?

Đi nhặt bóng thì có mà khi đi học thành chuột à ,con gái đi thì thành cục than đen ....

Đi nhặt bóng thì có mà khi đi học thành chuột à ,con gái đi thì thành cục than đen .... Nhưng giá gì mà cao thế ...hơi nghi đấy ...

đúng là chưa đọc báo bao giờ nên không biết, có nơi họ còn trả 50000/ngày cơ đấy, mà đi nhặt bóng cũng được chớ sao, làm có 2h/ngày chứ có phải cả ngày đâu mà sợ, chắc bạn Hải sợ hỏng mất làn da của mình hả? :D

Da tớ vốn đã chẳng trắng trẻo gì, chẳng sợ đen thêm, vì "Tiền muôn năm" mà, hehe:mrgreen::-"

hờ hờ thế các ấy định đi nhặt bóng thật đấy à?

Làm trong studio cũng có việc để làm đấy. VD như nhận điện thoại, xếp lịch, chuẩn bị studio cho khách.... Nói chung là nhìu lắm, vừa làm vừa học hỏi được kinh nghiệm. Nhưng tớ chẳng biết studio nào đang cần người nữa, vì đứa bạn tớ cứ kín như bưng ý. Hic cái bọn có việc làm rồi chẳng bao giờ biết chia sẻ :)|

hic tớ đang buồn thúi ruột đây. đúng là lừa đảo, tức quá trời ạ... :mad:
lần trước đi nộp hồ sơ xin việc làm, bị người ta hẹn đến năm lần bảy lượt mãi mới có kết quả, làm người ta sốt hết cả ruột đến hôm nay biết kết quả thì " không được em ạ, em bé quá họ không nhận.." :( Tức muốn chết nè trời!! sao lại có cái công ty như vậy nhỉ??

He, ko nên tin vào mấy chỗ đó làm gì, chị cũng có ý định thử but, nghĩ lại đã không làm. Bi h thấy thiệt là sáng suốt.
Thường thì là con gái khó được nhận hơn con trai. Thui, đợi vào đại học cũng được mà. Mấy tuần nữa fai học thêm bù đầu chắc chẳng còn nghĩ đến đi làm thêm nữa đâu.......... :D

đi chơi là tốt nhứt..tớ ủng hộ đi chơi!!!!!!

Đi cùng bạn gái cơ chứ có đi cùng bạn đâu
Lêu lêu,

xời ơi dzay mà cứ tưởng. Đi cùng gf thì ra biển chi cho nó đông, ra chỗ nào vắng vẻ ít người ý.:D

Ngô Hồng Phương đã viết:
xời ơi dzay mà cứ tưởng. Đi cùng gf thì ra biển chi cho nó đông, ra chỗ nào vắng vẻ ít người ý.:D

Bạn muốn làm gf của tớ hông? Tớ sẽ chiều theo ý bạn ngay

;)

2 tiếng mà được tận 50 000đ thì không hiểu người ta làm gì ... Mình thấy hơi lạ là nhiều tiền thế ..

Không nhiều đâu. Ấy thử tính xem, mỗi người thuê 1 sân 2h thì phải trả từ 80.000đ=> 200.000đ tùy sân. Mỗi ngày người ta cho thuê sân từ 8h am=> 10h pm, tức là 7 lượt người thuê. Mà đánh thì bao giờ cũng phải có đôi có cặp, ít nhất là 2 người thuê. Thử nhân lên xem nào. Ối tiền =P~
50.000đ đâu có là gì đâu.

đi nhặt bóng cugnx đựoc mà, sợ đen thì đội mũ, bôi kem chống nắng, lo gì, sân nào cần người vậy?
đề nghị Hưng với Phương ko chat nữa nhớ!

Back
Bên trên