Có cái gì làm trong hè không ?

trùi ạ sao cứ hiểu sai câu nói của tớ thía? oan cho tớ quá :(( Tớ đâu có nói Zz béo đâu, tại ấy nói hè này ấy phải tăng mấy cân thì tớ mới an ủi ấy đấy chứ. Hik lòng tốt của mình đặt nhầm chỗ rùi :((

nhầm thiệt hả? dzay thì tớ xin rút lại những gì tớ đã nói nhá :)

Mọi người đang nói chuyện gì đấy, chẳng thấy đả động gì đến việc trong hè nên làm gì:(

đả động chán rùi nên nói chuyện ngoài lề tí. Thế bi giờ Linh muốn nói chuyện gì? :D

Chẳng muốn nói chuyện gì, đúng hơn là không có chuyện gì để nói. Căn bản cũng chẳng có việc gì để làm mà!:(

hic thế thà cứ nói chuyện ngoài lề như tớ đây này..

Nhưng mà như thế lại mang tiếng là chat chit và câu bài, ngại lém!:-"

Chưa ai nghĩ ra chuyện hè này nên làm gì à?
Tớ sắp chết mất vì bị cấm cung mà chẳng trắng lên tí nào đây này. Mấy hôm nay nóng lại ở tịt trong phòng điều hòa , nhìn mặt đần thối ra, chả có tí sinh lực nào.
Đang định xin bố mẹ về biển nghỉ khoảng một tuần một mình: ngày tắm, đêm ngủ...đen một tí nhưng cho nó tỉnh người ra. Hay không? Mà đi biển có nhiều cái hay ho, bất ngờ lắm! Ai đi cùng tui không?
Nếu có thì trả lời nhanh nhé!
À, Linh ơi rủ bọn lớp mình đi Đồng Mô chơi 1 ngày đi, vài đứa thui cũng được

Hehe, ở nhà cũng có kiểu của ở nhà, không phải cứ ra ngoài đường mới thấy hết cái thú vị của mùa hè! Mọi người hãy tận dụng thời gian để làm những việc trong năm không làm được, thí dụ như đọc truyện, xem phim chưởng bộ hoặc VCD, chơi điện tử... :D

hic Lý ơi thấy bảo đi Đồng Mô nhiều muỗi lắm..

Sao trong board ko ai đi du lịch đâu à. Cửa lò, Hạ Long, Tuần Châu... Sao ko ai đi à.

tớ sắp đi Thiên Cầm, không bit có đẹp ko

tui vừa đi Đà Nẵng về, biển động nhưng mà sạch hết chỗ chê, ăn uống xả láng cuộc đời, đến bây giờ vẫn còn nghe mùi bún mắm và mít trộn thoang thoảng đâu đây, hix

Tớ thích biển lặng một chút, như thế người ta cảm thấy êm ả và thoải mái hơn.
Tớ thích biển ở Cửa Lò hoặc Nha Trang, xanh vô tận, nhưng mà bây giờ cũng không sạch như hồi trước nữa :(

Anh nghĩ đi biển thì nên vào Phan Thiết.Ở đó có rất nhiều biển đẹp mà lại sạch như là Hòn Rơm,Mũi Né hay xa hơn 1 chút là Cà Ná .Ngoài ra ở PT còn có những cồn cát rộng như sa mạc vậy ,đẹp dã man!!!
Xin lỗi vì đã đường đột nhảy vào đây nhé ;)

hic, biển Phan Thiết đẹp mê ly lun, hic hic vừa sạch vừa đẹp :( ko biết bao giờ mình mới được quay lại Mũi Né:(

Mình muốn quay lại là quay lại được ngay mà zz!!!!!:)

Ặc ặc nói dễ nghe ghê, hic hic :( nhưng mà mùa hè đi núi thích hơn vì đi núi mát lắm :)

Back
Bên trên