Có cái gì làm trong hè không ?

Đi biển chỉ lúc tắm biển là mát thôi chứ trời vừa nắng vừa nóng, nhìn nắng chang chang đau hết cả đầu :D Nhưng đi biển được ăn hải sản ngon:). Còn nếu muốn nghỉ ngơi đi núi là tốt nhất, mát mẻ ,ko khí lại trong lành, chà chà :)

Mình thích đi Nha Trang ,bãi biển đẹp tuyệt vời !

Tớ cũng thích đi núi hơn, không khí thoáng đãng, trong lành rất tốt cho sưc khoẻ!1111111111111

to Linh: 1 dòng số 1 có ý nghĩa gì vậy?
Zz sợ đen hả? sợ đen thì cứ nói thẳng ra, mọi người cũng thông cảm mà, tớ cũng thế mà :d

ho`ho` đen sẵn rồi có sợ cũng vô ích, tớ thích đi núi thì thích thôi:D

Mọi người ui, mọi ng` có bít có công việc gì làm được trong hè để kiếm xiền ko????:D
Tui đang cháy túi rui` đây. Khổ wa':((

Zzang Tran đã viết:
ho`ho` đen sẵn rồi có sợ cũng vô ích, tớ thích đi núi thì thích thôi:D
:mrgreen: thành thật quá nhỉ:))
Đi núi hay đi biển ko quan trọng, mà quan trọng là đi với ai:D, mọi người đồng ý ko. Có bạn bè thì đi đâu cũng vui cả.

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Mọi người ui, mọi ng` có bít có công việc gì làm được trong hè để kiếm xiền ko????:D
Tui đang cháy túi rui` đây. Khổ wa':((
---> mua báo Mua và Bán mà tìm, tớ cũng đang tìm đây, có lẽ là được, lương cũng khá cao ( 900 000), nhưng lúc đầu phải đến đó nộp hồ sơ đã.

Chời, làm gì mà lương cao thế, thế bao giờ có lương thì Phương nhớ khao bạn bè nhá!

Ngô Hồng Phương đã viết:
---> mua báo Mua và Bán mà tìm, tớ cũng đang tìm đây, có lẽ là được, lương cũng khá cao ( 900 000), nhưng lúc đầu phải đến đó nộp hồ sơ đã.
oa oa, nhiều quá, anh đi làm với:D

làm gì thế, tớ cũng muốn đi ko thfif hè này chắc tiêu wa, bị cắt mọi khoản, phỉa di làm lấy vốn mới được, ai có chỗ làm giới thiệu với tớ đi

hic còn chưa bit co' được nhận vào làm không mà mọi người đã bắt khao rùi :(, người phải khao là bạn Nhật ý, bạn ý được 1tr tiền nhuận bút đấy. Mà nếu tớ có được làm thì cũng phải nộp 30% tiền lương gọi là " phí đi làm" , khiếp chèn ép con nhà người ta kinh thế đấy

Cho mình đi với ! Dạo này không có tiền !

trời ạ mọi người không chịu đọc kĩ gì cả, tớ đã nói là mua báo Mua Và bán về mà tìm thía mà cứ...cứ làm như tớ là người quyết định ý

Biết rồi, tớ biết một chỗ đi nhặt bóng tennis đấy, 30.000 một ngày.

nhặt bóng chỉ cho con trai thôi, con gái ai đi nhặt bóng!!

Không biết gì về điện cả, Phương không biết à, con gái cũng được đi nhặt mà!

Bạn tớ bảo nó làm trong studio cũng kiếm được kha khá, lại suốt ngay ngồi điều hòa. Sướng thật =P~

trùi ui, có chỗ nào cho tớ đi làm với, nghỉ hè tớ nghèo khủng khiếp , bị cắt hết mọi chi phí!
làm trong đấy thì làm công việc gì hả Hương?

Back
Bên trên