Các tỉ tỉ lớp Văn chào đón sư đệ (+ sư muội) lớp Toán (1) nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vũ Minh Tân
(Warateens)

Sau khi cứ dập dình lấp lửng không đưa ra được quyết định gì có tính "đột phá", hum nay, với tinh thần "giao lưu thắt chặt mối quan hệ gắn bó gần như chưa có" của lớp Văn với lớp Toán, Tân đã mở box này.
Các bạn lớp Văn + Toán đầu tiên làm cái sơ yếu lí lịch (càng cụ tỉ càng tốt) vào đây đã nhá.
Có gì thắc mắc gửi sang box lớp Văn, đừng gửi vào đây.
Thế nhá, chào cả nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:
hố hố
mấy ông lớp toán chịu làm đàn em lớp Văn à
hay quá

cái j thế???ai là tỉ tỉ .muội muội j chứ?[-x

Cái gì đây.Thế lớp 10 toán 1 chịu làm đàn em của 10 Văn đấy a?????????Ô ô sự kiện này hay nhỉ

Bọn lớp văn suớng thiệt đc làm tỉ,trong khi bọn p1 lớp mình phải nhẫn nhục làm muội của bọn con trai lớp tin,xin xỏ năn nỉ bọn nó mãi mà vẫn chưa lên đc chức "tỉ tỉ"=>tức qué

Lại thêm một vụ liên kết nữa đây, tình hình như này sang năm mới lại được ăn kẹo mừng

Oái.. lớp văn với lớp toán từ lúc nào mà nhanh thía??? Chẳng cho mọi người biết rì cả...

Tưởng lớp văn với 11 lý 2 đang có quan hệ khăng khít lắm mà , 10 lý 2 mất cơ hội bon chen theo các anh rồi .

Pháp 1 vẫn là muội của các huynh tin thôi
cái đó chả bàn cãi làm gì nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Tân gấu nhỉ? Dám xưng chị với 10T cơ à?
10T kém quá, cố lên nhá

Ai bảo các bạn 10L2 mất cơ hội, muốn làm "em" bọn chị thì cứ thoải mái, có gì đâu.
Còn cái cụm từ "quan hệ khăng khít" thì tớ ko hiểu lắm, đề nghị giải thích.

Đoàn Duy đã viết:
Tưởng lớp văn với 11 lý 2 đang có quan hệ khăng khít lắm mà , 10 lý 2 mất cơ hội bon chen theo các anh rồi .
=========================================================
Bạn ơi tưởng gì chứ muốn chơi với lớp 10 Van dễ thôi mà.Đâu có phân biệt ai chơi trước chới sau gì đâu.Các bạn cứ đến với lớp tớ tự khắc lớp tớ chơi với lớp bạn thôi.10 lý 2 muốn chơi với lớp tớ tớ tin chác lớp tớ chác sẽ rất mừng vì có thêm bạn đấy :)) ;;)

uh, cứ tự nhiên em ạ, mấy em 10V dễ tính và tốt bụng lém

lại đú , lại đú [-x[-x[-x
phải nhẫn nhục làm muội của bọn con trai lớp tin,xin xỏ năn nỉ bọn nó mãi mà vẫn chưa lên đc chức "tỉ tỉ"
khiếp , con này thù dai vật , tưởng nó quên rồi :D

gì mà đùng một cái đã đòi làm tỉ tỉ của lớp toán vậy , sao mình ko biết gì cả ???

Tình hình là chưa gì đã có mâu thuẫn rồi kìa

Phải nhìn tình huynh muội khăng khít như tin và pháp kia kìa

Hehe , vạn sự khởi đầu nan mà ,cứ để các bạn cố gắng .

Chán các bác quá! Đã nói là khai sơ yếu lí lịch trước cho dễ "nói chuyện" thía mà toàn người vào đây câu bài.
Các bạn lớp Toán đâu hết rùi? Sao mới có hai người vào đây thế?
Bạn nào lớp Toán bạo dạn làm trước đi, cho tớ ăn theo với. (con gái làm trước ngại lém)

Ngô Duy Biên đã viết:
hố hố
mấy ông lớp toán chịu làm đàn em lớp Văn à
hay quá
ông Biên này lại thích bô kích mấy bác lớp Toán à????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên