Các tỉ tỉ lớp Văn chào đón sư đệ (+ sư muội) lớp Toán (1) nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Q Trang(t1): bạn Trang cứ bình tĩnh, ở dây chắc con Tân nhầm lẫn, girl văn + gỉl Toán cùng làm tỉ tỉ con các boy sẽ là sư đệ(ổn chứ)==>cùng làm bá chủ OK!!

trời ạ!!!!!!!mới có mấy ngày ko vào hao mà đã có hẳn một topic giao lưu thía này rùi!!!!!!!!!!!xôm xụ vật!!!!!!!!!!vui quá!!!!
CHÀO MỪNG CÁC SƯ HUYNH, SƯ TỶ, SƯ ĐỆ SƯ MUÔI VÀO GIAO LƯU CÙNG LỚP VĂN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!SỰ HIỆN DIỆN CỦA CÁC BẠN ALF NIỀM VINH HẠNH CHO CHÚNG TUI!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :)) =D> =D>

Ngô Duy Biên đã viết:
Tình hình là chưa gì đã có mâu thuẫn rồi kìa

Phải nhìn tình huynh muội khăng khít như tin và pháp kia kìa
ừ phải đoàn kết thương yêu nhau như huynh muội p1 với tin bọn mình chứ nhờ.Nhưng mà mâu thuẫn là đúng rồi còn giề,có ai lại dễ dàng nhận mình dưới bậc bọn con gái đâu nhỉ..con trai cũng phải sĩ dịên tí chứ nhẩy

hô hô , Vy muội biết thế thì an phận sư muội đi chứ còn thắc mắc rì nữa ? :D

Cái vụ giao lưu này tiến triển thế nào rồi hả ???

Tui ko quen ai ở T1 cả >_<

Thôi thì có gì mong các "bà cô" lớp văn mình tiên phong đi trước :D
Em sẽ theo sau ^^

Này, giao lưu thế nào chứ nhưng girls văn ko làm sư muội đâu >_<

Ko làm sư tỉ được thì thôi :D , làm bạn vậy (bằng vai phải lứa ^^ )

Ko làm "sư muội" !!!!!!!!!!

À, seo con hồ li (vi ngân) có quả chữ kí mang "tính hàm xúc" thế nhỉ :D

Hai bên phải biết nhường nhịn nhau 1 chút chứ " 1 điều nhịn chín điều lành mà"

Oài ,bạn Minh Thu câu bài khiếp thế,1 lúc 3 bài liền ,:D
Mà viết đầu đề là tỉ tỉ rùi thì cứ để lớp Văn làm tỉ cũng dc ,chiện nhỏ mà,quan trọng je` đâu.Cái chính là chưa thấy bạn nào Toán 1 lên tự gthieu bản thân nhỉ?

oài, dù sao cũng là mới mẻ, chúc phúc một câu đê mọi người
mình đằm thắm roài thì cũng phải chúc họ vui vẻ chứ :D

bây giờ là 12h00!!!!!!!!!!!!!CHÚC TOÀN THỂ THẦN DÂN LỚP VĂN LỚP TOÁN NÓI RIÊNG VÀ TOÀN THỂ THẦN DÂN VƯƠNG QUỐC AMS NÓI CHUNG MỘT NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG!!!!!!!!!!!!GẶP THẦN NHIỀU ĐIỀU MAY MẮN!!!!!.aI MUỐN TÌNH ĐƯỢC TÌNH, AI MUỐN TIỀN ĐƯỢC TIỀN, AI MUỐN ĐIỂM ĐƯỢC ĐIỂM!!!!!!!!!!!!!!!ước gì được nấy :-$ :)>- :)) =D>

Đào Đức Mạnh đã viết:
uh, cứ tự nhiên em ạ, mấy em 10V dễ tính và tốt bụng lém

Cám ơn anh quá khen :)) .Nhưng cũng tùy từng đứa thôi anh ạ.Chưa chắc đuắ nào cũng tốt cái bụng cả đâu :-? :> :eek: :)) :)>-

Happy 2K5 to everybody!

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy mấy bạn lớp Toán cũng "dễ thương" đấy chứ!:x Vụ này có vẻ ổn đấy!

Năm mới chúc các lớp đã , đang và sắp kết tình huynh muội(đệ) or tỉ đệ(muội) ngày càng đoàn kết và phát triển .

oài, đã có người chúc rồi kìa, quả này lớp văn + lớp toán = ??????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên