Các tỉ tỉ lớp Văn chào đón sư đệ (+ sư muội) lớp Toán (1) nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
oài, tóm lại là vẫn chả thấy tí nhân lớp toán nào vào box này cả, nhạt nhòa quá, trông thế mà mấy bạn lớp Văn bị mấy nhân lớp toán chê hàng [-x

oài, tóm lại là vẫn chả thấy tí nhân lớp toán nào vào box này cả, nhạt nhòa quá, trông thế mà mấy bạn lớp Văn bị mấy nhân lớp toán chê hàng

Ơ hay, cái bạn Hà này, ăn nói thế mà nghe được à ??? :eek:

Bạn gọi ai là hàng thế hả ??? X(

Này, nói cho mà biết, đừng có coi thường con gái lớp Văn như thế nhá !!! :-?

Ăn nói cho lịch sự đi :>

Mấy cái thằng coi thường chị em như thế này đáng bị "úp sọt" :)) :))

Nói thế thì, girls văn cũng ko chịu làm sư muội

Túm lại là chẳng ai chịu ai
thế lày thì không đc rồi , tỉ muội lớp Văn sang học tập các muội lớp Pháp đi nhá :D

Được rùi. Người ta đã nhận xét khách quan như thía, cũng nên nhìn thẳng vào sự thật: các bạn lớp toán THIẾU THIỆN CHÍ + KHÔNG COI LỚP VĂN RA GÌ.
Topic này sẽ được lock cho nó "công bằng".
bá cáo mọi người nhá!

đấy , chưa gì đã lại nóng rồi , phải kiềm chế kiềm chế :D
bọn lớp Toán ít ol ( nhìn cái topic lớp nó thì bết ) thế nên các bạn lớp Văn cứ bình từ ,
đâu sẽ có đó , thịt chó sẽ có mắm tôm :))

Bác Cường nói chí phải, nếu từ trước đến giờ chưa có tình hữu hảo gi đữa hai lớp thì phải duy trì cái topic này chứ, vả lại có chỗ để anh em gần xa câu bài

các bạn lớp Văn tự nhận là đàn chị à, ko sợ già à
gọi tui là anh nghe cũng đc đấy chứ nhỉ
mà sao lớp Văn chỉ chào đón lớp Toán thui mà sao các bạn lớp khác hay vào post bài thía nhỉ
thế vụ giao lưu giữa 2 lớp thía nào rùi

mà sao không thấy bạn Nam đâu nhỉ? Trong cả đống con trai lớp Toán, có mỗi bạn ấy ăn nói dễ nghe nhất
bạn nói thế tui ngại quá
sao lại bảo làm quan hệ giữa 2 lớp căng thẳng
mà các bạn lớp Toán lên mạng ít lắm, với lại tui cũng thúch nói chuyện trực tiếp hơn
có gì gặp nhau mà nói, nếu các bạn ngại dậy buổi sáng để đên lớp tui thì buổi chiều tui sẽ sang lớp bạn, chẳng có chuyện gì là ko giải quyết được cả
có gì báo lại cho tui

mà tui đã xin lỗi chuyện hôm trước lỡ hẹn rùi, thía mà hôm sau đến bị gọi là "cái bạn Nam lừa đảo" :((
mà tui cũng wên mất bạn nào nói thía rùi
:| thành khẩn đi sẽ đc khoan hồng :|

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
mà sao không thấy bạn Nam đâu nhỉ? Trong cả đống con trai lớp Toán, có mỗi bạn ấy ăn nói dễ nghe nhất
bạn nói thế tui ngại quá
sao lại bảo làm quan hệ giữa 2 lớp căng thẳng
mà các bạn lớp Toán lên mạng ít lắm, với lại tui cũng thích nói chuyện trực tiếp hơn
có gì gặp nhau mà nói, nếu các bạn ngại dậy buổi sáng để đên lớp tui thì buổi chiều tui sẽ sang lớp bạn, chẳng có chuyện gì là ko giải quyết được cả
có gì báo lại cho tui

mà tui đã xin lỗi chuyện hôm trước lỡ hẹn rùi, thía mà hôm sau đến bị gọi là "cái bạn Nam lừa đảo" :((
mà tui cũng wên mất bạn nào nói thía rùi
:| thành khẩn đi sẽ đc khoan hồng :|
Lâu lắm mới thấy bạn Nam online.
Có mỗi đồng chí này ăn nói còn dễ nghe. :>
Tinh thần như thía nó cũng "dễ vào tai".
Thế có gì các bạn lớp Toán tự dàn xếp nhá, tùy ý thui.
Còn về chuyện "bạn nào" nói rằng "cái bạn Nam lừa đảo" thì bạn Nam quên nhanh quá đấy!
Làm gì có ai bít là "có người" hứa hẹn rùi lỡ hẹn ngoại trừ...

hix... thía đến khi nào thì lớp văn với lớp toán mới xong cái việc tỉ muội này đây...:D

Tớ close topix này lại theo yêu cầu của bạn Tân, khi nào các cậu thống nhất xong, bạn Tân nhắn vào nick mod0407 để tớ mở nó ra nhá ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên