Các tỉ tỉ lớp Văn chào đón sư đệ (+ sư muội) lớp Toán (1) nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Phương: con này giờ câu bài trắng trợn wa'!!!

@ Hiếu: ông này lai. muốn được... đây!!! Mới đầu năm mới mà đã ăn nói xúi quẩy rồi!!!Văn+ Toán chỉ đoàn kết thôi ko có cãi nhau đâu , chúng mầy nhẩy???

Oài ,bạn Minh Thu câu bài khiếp thế,1 lúc 3 bài liền ,

Hehe, ko có gì, ko có gì :D
Trình fishing của tớ còn "còi" lắm ;;) Vẫn đang phải học tập cao thủ mà b-)
Cám ơn bạn viết bài này tạo điều kiện cho tớ...câu thêm bài nữa :)>-

Chúc lớp Toán và lớp Văn sớm cãi nhau!!

Phủi phui cái miệng bạn Hiếu đi :eek: :eek:

Hoan hô !!! có 1 đồng minh đòi phủi mồm bạn Hiếu dùi==> wa? này bạn Hiếu cẩn thận

đợi đến ngày lớp văn cãi nhau á?????????????/heheh! đợi đến mùa quýt nhé!!!!!!!!!!!huynh đệ tỷ muội đồng lòng!!!!!!!làm gi có chuyệnc ãi nhau cơ chú :)) :-$ :)>- =D>

hình như trong này chỉ toàn các bạn lớp Văn vào câu bài thôi :D
nói thật , câu bài thì câu nhưng đừng chia nhỏ bài ra thế , vừa lộ liễu lại vừa khó đọc , loãng topic , góp ý chân thành đấy :D
( lại câu thêm đc bài nữa :)) )

Tốt nhất là đừng để cái topic nì nữa vì chỉ thấy mọi người vào đây câu thôi , thà lớp Toán Văn giao lưu trực tiếp là hơn

thế là lại câu thêm được bài nữa ( bài này chỉ là để chú thích cho bài trên )

Quá đáng thật! Lớp Toán không thấy thiện chí gì hết trơn _ điển hình là bạn Minh.
Đã thế lớp Văn cũng chẳng cần. Để cái topic này trong một tuần.
Nếu không có đủ sơ yếu lí lịch của ít nhất 5 thành viên cho lớp Văn "nhận mặt" thì del luôn, khỏi phải bàn.
Lớp Văn còn ối lớp giao lưu
Đúng là bọn con trai kiêu kì, làm phách
(mà sao không thấy bạn Nam đâu nhỉ? Trong cả đống con trai lớp Toán, có mỗi bạn ấy ăn nói dễ nghe nhất)

nói thật , câu bài thì câu nhưng đừng chia nhỏ bài ra thế , vừa lộ liễu lại vừa khó đọc , loãng topic , góp ý chân thành đấy

Chia nhỏ ra chẳng qua là vì mỗi bài là một vấn đề ;;) , tách ra cho nó dễ hiểu :>

Tốt nhất là đừng để cái topic nì nữa vì chỉ thấy mọi người vào đây câu thôi , thà lớp Toán Văn giao lưu trực tiếp là hơn

Bạn này thật là mất lịch sử :eek:

@ Tân: mày cứ bình tĩnh đê!!! đâu còn có đó, tuy nhiên mấy bạn lớp Toán cũng chạy đi đâu mất rồi????

các bà câu bài kinh quá đấy.Mở box giao lưu nhưng theo tình hình này chác chỉ đẩy quan hệ 2 lớp căng thẳng thêm mất thôi.Nguy hiểm quá.Tớ đồng ý với ý kiến bạn nào đó.Muốn giao lưu thì nên gặp mặt nhau trực tiếp.Chứ trên mạng thì chỉ được khi tỉ lệ online của lớp bên người ta nhiều thôi.Ngay như lớp mình đấy.Chưa đến 30%là online thường xuyên đâu thì làm sao biết mà giao với lưu cơ chứ

Tố Anh đừng có mừ bàn lùi nhá!
Bây giờ học hai ca khác nhau mà không online để "trao đổi" thì làm sao mà bít được!
Nhưng vấn đề là ở chỗ lớp văn tích cực còn lớp Toán thì không thui.
Tức quá đi mất!

@ Tân: nhưng cộng nhận số nhân online của 2 lớp ít wa' chẳng làm được cái j` cả==> yêu cầu có ý kiến khắc phục , ko chuyện giao lưu co vấn đề mất

Theo tui các boy lớp Toán ít vào đây để fan đối tên của topic này đấy :boy làm sư đệ thì ai chịu???Các boy nhỉ?:D

Theo tui các boy lớp Toán ít vào đây để fan đối tên của topic này đấy :boy làm sư đệ thì ai chịu???Các boy nhỉ?

Nói thế thì, girls văn cũng ko chịu làm sư muội :D

Túm lại là chẳng ai chịu ai ;;)

Thôi thì kết bạn đi, đừng sư huynh, sư tỉ, sư muội gì, loạn cào cào cả lên :-s ]

Nghe cứ như chưởng Hồng Kông ấy :))

Cải hai bên đều ko muốn lép vế mà, vậy thì cứ "bằng vai phải lứa" để cho nó nhanh, gọn, nhẹ :D

Thế thì đổi tên topic là xong,có je` đâu,thể nào các boys toán chả lên ầm ầm í chứ

giời ạ!!!!!!!các chị ăn nói máu me thế thì các anh lớp toán làm sao mà giám vào !!!!!!!!!!!!!cứ bình tĩnh!!!dịu dàng và điệu đàng :))
mà làm sư muội thì có sao đâu!!!!các bạn lớp toán muốn già hơn thiof cú cho các bạn ý già hơn!!!!!!!!!!!làm người tre tuổi ko sướng hay sao!!!?????cứ thích gì nua cơ :-$ [-( [-x

anh khuyên chân thành mấy em lớp Văn nên nhận làm em đê...Sắp tới Tết Âm lịch rùi, tha hồ mà lucky money nhá

chẩng dám nhận lời khuyên "chân thành" của anh Mạnh đâu, biết đâu được anh ko đòi phần nào? :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên