Các câu nói bất hủ trên HAO.

ai bảo mấy thằng mất trật tự quá cơ :| này thì trêu pit :)) bị lão chửi :))

Nói đến Sử hả ??? Phải kể đến thầy Định ...
" Các em kiẻm tra phải ngoan , tuyệt đối không được vượt đèn đỏ ... ai mà vượt , tôi bắt là 0 điểm đấy ... "
...Ở dưới cả lớp đua xe từ hà nội đến hải phòng mà thày khồng biết :)) :)) :))
Nhớ thầy định quá :(( :((

đua xe gì :)) tao vừa up vỉa vừa đá lửa , phi qua mấy cái đèn đỏ, còn vãy tay chào " công an " nữa cơ :))

Ehehehe , hôm trc đi chơi em chụp dc 2 phát của Mr Pít đứng tựa gốc cây + 1 phát trên thuyền , để em up lên cho. Uhmm nên up ảnh lên hẳn hay chỉ cần up link lên thôi nhẩy :-?

Up lên đi Chi
Tao ko có :))
Hoàng pít nổi giận đáng sợ

Ehehehe , hôm trc đi chơi em chụp dc 2 phát của Mr Pít đứng tựa gốc cây + 1 phát trên thuyền , để em up lên cho. Uhmm nên up ảnh lên hẳn hay chỉ cần up link lên thôi nhẩy :-?

Ôi, mặc dù nhìn thấy thầy là ác mộng của bao người (trong đó có chị) nhưng chị vẫn mong em up ảnh lên đây :))
Pit :x, tình yêu bất diệt của chủ nghĩa "Điên không phải lối"

" nữa đi em. nhanh nữa lên" trích dẫn lời thầy GIANG dạy toán hôm nay
ai muốn hiểu thế nao` thì hiểu :))

Ôi, mặc dù nhìn thấy thầy là ác mộng của bao người (trong đó có chị) nhưng chị vẫn mong em up ảnh lên đây :))
Pit :x, tình yêu bất diệt của chủ nghĩa "Điên không phải lối"

Chị Trang nói câu hay quá :x :x
Tình yêu bất diệt......:)) :))
Chi, up ảnh đi :x

Ôi thày Hoàng, người giáo viên mẫu mực, nghiêm khắc, công minh và đáng kính, đôi khi cũng thật là hóm hỉnh, và cũng chả kém phần vui tính, hòa hợp vs chũng học sinh :>
Thảm nào thày ếy đc nhà trường trọng dụng thế, mỗi năm học dạy 5-7 lớp cơ mà :)
Trường ta đang rất cần những nhà giáo mẫu mực như thày (kể cũng hơi tiếc 1 tý, mình ko may vào đúng lớp mà thày Hoàng ko dạy :-s Đời anh Hựu >_<)

Ôi thày Hoàng, người giáo viên mẫu mực, nghiêm khắc, công minh và đáng kính, đôi khi cũng thật là hóm hỉnh, và cũng chả kém phần vui tính, hòa hợp vs chũng học sinh :>
Thảm nào thày ếy đc nhà trường trọng dụng thế, mỗi năm học dạy 5-7 lớp cơ mà :)
Trường ta đang rất cần những nhà giáo mẫu mực như thày (kể cũng hơi tiếc 1 tý, mình ko may vào đúng lớp mà thày Hoàng ko dạy :-s Đời anh Hựu >_<)
Lớp bạn cũng có mr.Việt ,a.k.a V.Gian không kém rồi ... than khóc làm gì ??
-------------

Chắc thầy giục học sinh làm bài nhanh hơn thôi mà :))
Phải hiểu là " chắc thầy giục học sinh làm nhanh hơn thôi mà " :)) :)) :))
-------------

" 1 lũ ô hợp, 1 lũ vô học. Phản bội thầy, chống lại nhà trường, phản bội mình. Mặc dù học đầy mình nhưng vẫn là 1 lũ vô học":(( :(( :(( :((

Tớ rất thông cảm với bạn , lớp xa toán nhất trong các lớp gần toán :)) :))

"Dạy lớp nhiều con gái quá nên tôi mất bình tĩnh" :)) - thầy Hà (thực ra chưa xác định là thầy hay cô) :))

tớ chả hỉu Hoàng pit có gì hay ho mà phải kể.với tớ chỉ là muỗi mà thôi.đến lớp 11H2 mà nghe những lần tớ bật lão ý.sau này ra trường rồi dễ tiếng thơm còn lưu truyền đến muôn đời sau.:)):))

Tìm mãi mới thấy 2pic :(
Sau đây là thầy Pít ;)) ;))
Thầy rất oai vệ nhá ;))

ảnh rung quá , như là ảnh chụp trộm ấy :|

Thầy Pit đúng là chẳng thay đổi gì cả :|

Ôi lớp P1 0609 sao lại có cô Phương đi cùng thế?
Các em được học cô Phương àh?
Sướng thế:((

Back
Bên trên