Các câu nói bất hủ trên HAO.

Tớ lại vinh hạnh xin bổ sung thêm một câu nữa của người đang nắm giữ chức vô địch về số lượng trong topic này :))
Hôm nay, người thầy vĩ đại dạy lớp tớ thế này:
" Với toán học thì chỉ có đúng hoặc sai, biết mà không nói là đnag quay lưng lại với toán học, không biết xúc động khi người ta làm đúng hoặc làm sai ...blah blah... chúng ta cần lên án và trừng trị thẳng tay những con người quay lưng lại với toán học như thế " :))

Oài, câu này mới
Lớp em chưa đc nghe Pít "giảng" :))

Cũng lại Pit:
"Làm toán là phải biết xúc động. Khi làm toán, các bạn phải tràn đầy cảm xúc, nước mắt giàn giụa mới được. Đúng thì phải khóc, vì đó là sung sướng. Sai càng phải khóc, vì đó là đau khổ" 8-}

Xoài..Pít là vị tiền bối nào thế mà e chưa đc diện kiến vậy.Tưởng Ánh Ngão là ghê nhất trg rồi mà vẫn có ng` ghê hơn.
Nhân tiên,e xin kể 1 sự tik của lớp.Nhân dịp 20-10 lớp có quà tặng cô,nhg do 20-10 cô ko đến trg nên 23-10 mới có dịp đưa quà cho cô,1 HS đại diện lên tặng
HS:Nhân dịp 20-10 e có quà muốn tặng cô
Cô: Các e tặng cô nhân dịp gì ???
HS: Dạ,nhân dịp 20-10 ạ
Cô: nhg hôm nay là ngày bao nhiêu
HS: Dạ,23-10 ạ
Cô: vậy thì cô xin ko nhận,ng` lịch sự phải biết tặng quà đúng thời điểm,món quà này các con đem đi làm từ thiện nhé
P/s: ý cô là BPH phải vác quà đến tận nhà cô để làm công ik :-l :-l

nói đến tặng hoa mới nhớ, có 1 câu chuyện như thế này:
Vào ngày 20/11/ko nhớ( khóa 02-05), giờ Thể Dục do cô Hương Black dạy, các chị lớp Văn tặng hoa cô. Cô vui vẻ nhận và cảm ơn = 1 câu: " Hoa héo thế này mà cũng tặng cô ah!":)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

Pít là thầy Hoàng ạ :)) :))
Thầy luôn coi Pitago là mẫu mực điển hình nên có biệt danh nà Pít :))

Nhiệt liệt.=D>
Cái tên này đã đi vào huyền thoại của HAO rồi.:))

1 số chuyện tình trong ngôi trường của chúng ta đã được cô Lan dạy lí lớp 11 địa tiết lộ !! Nhóm phóng viên chúng tôi xin trích dẫn nguyên văn :
" Hôm đấy cô đang đi tìm phòng nghỉ giáo viên nữ ( nghe nói là mới chuyển ), chẳng hiểu tại sao lại đi ngang qua khu phòng đội tuyển trên tàng hai . Tự nhiên , cô thấy 1 thằng con trai .... lúc đầu cô cũng chẳng để ý gì đâu , nhưng tự nhiên cô lại thấy một đứa con gái nữa ... chúng nó ôm nhau rồi môi sắp sửa chạm môi rồi cơ ... cô mới vào :" này này , làm cái gì thế hả ? " .... thế là chúng nó chạy ra ... cô đuổi theo xem chúng nó học lớp nào ... 1 đứa con trai chạy vào phòng lớp 8C ... còn đứa con gái chạy lên tầng trên ...thế là cô mới hỏi xem tầng 3 có lớp nào học... các con biết thế nào không ? Chúng nó bảo trên tầng 3 chỉ có lớp 9 thôi ... " :)) :)) :))
" 6 năm trước , năm đấy cô dạy lớp 6 ... hôm đấy , chẳng hiểu tại sao cô đi qua 1 cái phòng có 1 đứa con gái lớp cô dạy ngủ gật ... cô vào ... kêu mãi nó chả tỉnh ,lay mấy cũng nó không dậy ... cuối cùng phải đưa đi cấp cứu ... Hóa ra là chị này với 1 chị khác đều cùng thích 1 anh , cuối cùng anh ấy lại để ý cái con kia , thế là chị này uống thuốc ngủ tự tử ... " :)) :)) :)) :))

Thật là bó tay với my chủ nhiệm . T2 đầu tuần , cô bước vào , tươi cười vui vẻ , bảo : " Hôm nay mình sẽ chơi đuổi hình bắt chữ " , rồi gọi 1 đứa lên vẽ hình , bảo là sẽ thưởng cho cả người vẽ và người trả lời đúng . Và cái hình đấy là ..... Không sơ vin 8-} . Tiếp theo bắt những đứa không sơvin out ....Thật là vừa nhạt vừa lố bịch . May mà hôm đấy mình sơvin :))

Eo ơi
Ghê quá :(( :(( Chuyện này cũng có nữa [-(
Pít xứng đáng với danh hiệu đấy
Hnay lớp em đi thăm quan, Pít đi cùng.....đứng tực gốc cây cực hoành tráng :))

Eo ơi
Ghê quá :(( :(( Chuyện này cũng có nữa [-(
Pít xứng đáng với danh hiệu đấy
Hnay lớp em đi thăm quan, Pít đi cùng.....đứng tực gốc cây cực hoành tráng :))

Lớp Pháp hôm nay đi Bích Động rủ thầy Pit đi cùng :-/

Đứng tựa gốc cây làm gì thế :-/

Vâng
Lớp em rủ các thầy cô bộ môn đi cùng ;;)
Thầy tựa gốc cây ngắm các học sinh ngoan :))

Uầy thầy Pit đi với học sinh á =P~ =P~
Hay thế :x

Up ảnh lên xem nào :*

Thế mà năm ngoái lớp mình rủ thầy ko chịu đi :(

Em ơi ... em mà up ảnh lên thì chỉ làm mục tiêu cho bọn anh cắt dán thôi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên