Các câu nói bất hủ trên HAO.

1 cô giáo ( lúc đấy iem đi ngang wa) đang nói với 1 anh( hình như vừa bắt đc thư tình):"Cô ko hỉu nổi các em đến trường làm j.Học hành là chuyện lớn, iu đương là chuyện nhỏ..."
vừa hay lúc đóa iem gào lên:" Không có cái nhỏ làm sao có cái nhớn"=)) =)) =)) =)) =)) =)) ;;) ;;) ;;) ;;) :-"
Nghĩ nại thấy mình chí ní ra phết
Xin giới thịu iem là iem anh Chồn đây( pé Thảo ngổ ngáo bát nháo)!!!:-h :-h :-h :D :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Thầy Pít dạo này hết câu hay rồi :))
Mà đầu HK II thầy đã tặng bạn em 10d :)>-

@ Em anh Chồn: Thế học lớp 1O j`hả em ???

Trích lời thày Quyến <khét tiếng nhất trường>:
Srry các con học sinh yêu quý, hôm qua thày chạy sô nhiều quá, về nhà mệt, nên ko đủ tỉnh táo chấm bài cho các con đc :(. Tối nay, Thày hứa, sẽ cố gắng giữ đúng phong độ tốt nhất, để bới móc cho = hết các lỗi lớn bé trong bài thi của các con :D Chúg ta sau khi biết điểm thực chất, thày mong các con sẽ đúc rút thêm đc ít nhiều kinh nghiệm, chuẩn bị cho bài 1 tiết sắp tới, hứa hẹn đầy bất ngờ thú vị ;)) hí hí...

Trích lời phê bài Thi H.K 1 học sinh abc của cô Giáo dục (dạy) lớp 11T2 <tên ko nhớ, :| cảm phiền>:
Bài làm nhìn chung đầy đủ, khá chi tiết, song trình bày quá bẩn, chữ nghĩa gà bới, nham nhở, đọc không ra => thiếu tôn trọng cô giáo:
ĐiỂM: 9 - 3 = 7
=> pó 1 số bộ phận !!!

=))
Tui nè, bài đủ 10 đ, ông cộng thiếu mất 2: "Ờ nhỉ, thiếu nhỉ.:-? Mà bài này của ai, Lộc à, hay đi học muộn phải ko?:-w Thôi thì đi học muộn là trừ 2 điểm đúng rồi còn gì". -> bài 1 tiết ạ.:|

Chỉnh sửa lần cuối:
@Lộc :ơ thế cuối cùng 8 điểm thật à:|

@ em anh Chồn: thế pé Thảo -em anh Chồn- khác họ vs anh Chồn ah :|
@ Lộc: thế pài thi HK 1 Toán, thày còn trừ điểm vì vào phòng thi trễ hay nộp bài muộn ko :( ? Ai cũng như thày này thì h/s chết toàn diện hả, từ thi đua đến học tập :-s

Khổ thân anh Lộc :)) :))
Mà tại anh hay đi học muôn cơ =))

=)) Hôm nay thày Quang dạy Toán tiết 1: "Anh này hay nhỉ, lại đi muộn ah?:| Sao anh cứ đi muộn có hệ thống thế nhỉ.:?"
=> Và hôm nay ngồi ngoài hành lang đọc sách cho đến hết tiết 1.:)|
@ all: Cãi chứ, ko 10 thì chắc tớ đã xông vào ăn thua với ổng rồi.:))

Nghe đồn đâu có 1 học sinh kẻ điểm lời phê = tay và ghi : Điểm (ở ô thứ nhất), Lời phê của thầy giáo (ở ô thứ 2). Khi chấm bài, thầy Quyến thân yêu đã mạnh dạn gạch cái đề mục ô thứ 2 mà chú thích rằng: ko tôn trọng các cô giáo: -2 điểm.:)) (Lời của Đặng Quang Anh 11T2).

ỐI ối lão Quyến vô đối
Tao mà gặp phải giáo viên như thế thì chắc là bị trừ 5 điểm mất

Pé Thảo vs anh Chồn là anh em cùng mẹ khác cha đấy ah!!!!!!( hehe em đùa thôi, là anh em kết nghĩa đó chứ>"<)
Ai gặp anh Chồn thì nói hộ em là anh Chồn nên chuẩn bị wan tài & lập di chuc trc đi là vừa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên