các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Này này mọi người nhầm rồi,em có "phản đối cái clip dã man " đâu.Dù sao hôm qua ai cũng vất vả nhiều,nên cái clip nó có thế nào thì đối với bọn mình cũng là thành công.;).Còn cái tài năng..đang muốn xem mọi người nhảy lắm rồi đây.:D:p
(Vì thấy mọi người nghĩ là em chê clip nên mới phải vào đây thanh minh,phạm vào lới hứa hok bao giờ sang câu bài ở ANh 2 nữa rồi.:(Sorry:p :"> )

con Ninh có cái ava màu hồng mà chả chịu chia sẻ j cả :(( mà cái ava đấy tôi thấy lần đầu :| sao nó có nhỉ :|

Nó với bạn Nhật là dễ thỏa hiệp lắm,nó xin một câu là xong ngay.;);)).ôi yêu bạn Nhật thế:x

tình hình là mình ko đóng góp gì đc cho cái clip + Hawaii của cái bạn
thật là có lỗi :-<

ava con Thủy đẹp thế :D:D:D:D:D nhưng vẫn không đẹp = của tao
Tống : không ai nghĩ gì hết đâu mà :D:D:D:D đc quyền có ý kiến chứ...mà sao lại ngại câu bài ở A2 là sao :)):)):)) câu mạnh lên cho nó tăng trang chứ :-j:-j:-j
My: con Ninh xin đc thằng Nhật hả b-( thằng điên này thế mà mình xin thì nó bảo là không có...đúng là mù mắt vì gái b-)b-)b-)

hiz hawaii thì dựng đc gần hết rồi nhg phải thêm 1 buổi nữa phổ biến cho mọi người và 1 buổi ghép với các phần nhảy khác của khối mình nữa, quỹ thời gian thật eo hẹp :-s
bảo Dz tiết 1 hôm nay xin ra đê :D

ava mang sang box cấp 2 quảng cáo các bé thik lắm bảo sẽ hưởng ứng :x
mà ôm các bé cũng dễ hơn ;))

=))=))=)) ôm các bé lớp 6 cho nó trong sáng ;)) chứ để các bé nhìn thấy các anh chị hug nhau thì đúng là tiêm nhiễm ý tưởng tiêu cực vào đầu các bé 8-}8-}8-} đấy là còn chưa tính đến cảnh bọn con gái ôm nhau thác loạn :|:|:|:|:| :-ss

chỉ có các bạn nam ôm các bé gái dễ hơn thôi chứ chị em mình mà đi ôm mấy em zai khủng long ở đấy thì có mà 8-} :))

thằng cu nhắm đứa nào để ôm chưa đấy :)):)):)) hay là ôm em Pcu đi =))=))=))

8-X: tớ rất hân hạnh :))
chỉ tội bạn Huy Anh với bạn Hà mỗi người chỉ đc ôm DUY NHẤT một bạn "khác giới" thôi;))

chỉ một thôi ah :-<:-<:-< sao ít thế :-j:-j:-j tranh thủ luôn :)):)):))

Uh ôm các bé cấp 2 vẫn dễ hơn tí nhỉ. Ít ra là bọn nó bé và còn trong sáng. Nhưng chưa chắc là tuổi bé thì ng` bé.
Tưởng tượng mấy bạn nữ bé bé phải ôm mấy đứa to như ông Mạnh Hùng...hí hí :))
Ah có ý tg roài. Bảo bọn nhóc cấp 2 đừng tắm gội gì cả trong một tuần rồi ra ôm các chị lớp anh... he he hôi phải biết =))

Minh hội trưởng hội nghịch ngu thì vô đối rồi :)):)):)) hôm đấy hội nghịch ngu làm trò gì thể hiện phong cách cá nhân của hội đi =))=))=)) ( nếu có ý tưởng đừng nói ra ở đây ông Minh nhé ;)) chiều đến anh em ta nói nhỏ ) b-)b-)b-)

ko phải là hội nghịch ngu mà là hội nghịch sáng tạo =))
trò thì có nhiều lắm nhưng tao đang bị phụ huynh quản thúc vì cáci tội nghịch bật lửa làm cháy mất chồng sách báo cũ :((
hôm nay các bạn Hàn sang có phải ko nhỉ?? :-s

Back
Bên trên