các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ốm ah?? Chúc mừng nhé =))
Khổ thế mai có đi học đc ko hả bạn??
Dậy mà xem VN đá đi chứ!!

hôm nay đi quay clip ở Lăng bác..=))=))=)) nhí không thể chịu đc...lắc lư trước đài tưởng niệm =)) công an, cảnh vệ đi gọi hội ra tưởng có một trận kinh thiên động địa ( bảo quả này chắc học sinh anh ams vào tù cả lũ vì cái tội nhảy nhót ở lăng bác 8-}8-}8-} )...hehehe mọi người chắc đang xem bóng đá hả ;)) thôi không làm phiền nữa vậy \:d/

con thủy có vẻ sầu đời nhể ;));));)) thác loạn trong trận bóng đá =))=))=))

hòa 0 - 0
thế mà cứ tưởng là phải gấp 2 gấp 3 lần trận mỹ đình chứ :))

tớ cũng có ý gì xấu với bạn đâu =)) đơn giản là đội tuyển nam đá chán thì cổ vũ đội tuyển nữ cũng được =))

hôm wa bạn vừa giật tóc vừa lườm tớ nhá /:)
thù này ko trả ta ko làm ng` /:)
mà làm thiên thần:))

Mốc đi reo giắc thù oán nhiều nơi nhờ 8-> ;)) =))
My ơi Na cũng bị nó bắt nạt :((
Hôm nào chị em mình hội đồng nó đe \:d/ =)) :x

B-)
hồi nào bạn ý ngồi cạnh My lớp HL đâu có vũ phu thế đâu :|
vậy mà chỉ sau vài tháng đã biến chất B-)
hotboi có khác nhớ :|

hichic sao sang topic a1 thấy các bạn phản đối cái clip hôm nay dã man thế...:|:|:| mà Tống xem clip rồi hả My :-/:-/:-/

uh đúng rồi đấy ;)) hồi trc'ở lớp HL nó có thế đâu ;)) ko biết thg hoa tiếc ngọc j cả :( =)) ;))

ặc con Na vào response một chủ đề gì đó mà không ai hiểu nổi /:) b-(...đang nói về most wanted mà...hôm nay Hawaii như thế nào roài ?????

sao hỏi tớ =)) cậu về cùng lúc vs tớ mà :)) H ổn mà :D sao 8-| hic , sao mọi ng` bắt đầu lục đục ah` >"<
nói chung ko biết các chị 11 12 đồng ý ko :| nhg mình tập ổn ổn rùi ăn nói cũng dễ hơn muh :D tập đc thêm vài buổi nữa là đc mà ^^ thanx Dz :* Dz biên đạo :x

@NA : ờ...cả ngày mới được 1 câu thanx đấy........chân rã rời....giọng khàn đặc...mắt lim dim mất ngủ..........:-<.....nhưg cố nhên.....vài lần nữa.....
bạn nào phản đối chiến luôn !!=)) ( ấy e đùa...)

ôi cái clip xong rồi bỏ wa đi :| mọi ng` đều cố gắng mà :*
bi h chỉ lo cái tài năng vs cái trại thôi ^^ ( hi vọng lớn nhất là cái trại ^^)
mọi ng` đi đâu cũng tik cực quảng cáo Free hugs vào nhá ^^
nhớ để ava này :x ( nhưng mà dùng 2 cái thôi cho đỡ lộ hàng ) , quen biết nh` thì nhớ quảng cáo ^^
nhá :x

đây quảng cáo cho free hugs đây luôn nè \:d/\:d/\:d/ mọi người xem ava của tớ đi :D:D:D:D:D:D

Back
Bên trên