các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hô, hôm nay ở lớp thật là nhộn, về đến nhà mới thấy hô m nay là một ngày tồi tệ........... bao nhiêu ng có chuyện, làm mình cũng điên theo ..........

đã thế ứ add nữa 8-} thôi kể luôn :"> nhớ, các chị ý vào quay nhớ, xong rồi bạn Toàn đứng lên phát biểu về ông thủ tướng nc malaysia nhớ, xong rồi đáng lẽ phải gật gật gù gù <theo như lời chị ý nói nhá>, thì cả lớp lại phì cười ==> cười ==> đỏ mặt =)) xong rồi vỗ tay ==> hết =))

thằng toàn hôm nay vô đối nhờ :)):)):)) tuly lớp 11a1 không biết phải so sánh ra sao....bạn toàn đóng còn đạt hơn cả mong đợi...=))...hoho mai quay clip không biết sẽ ra sao :-?:-?:-?

hở, mai quay hả mày, có fải quay cảnh mình ở BV Nhi TW ko? \:d/ :)) sao tao tưởng địa điểm dự kiến là..."Bác" Mausoleum cơ mà 8->

mà mai quay video clip j thế các bạn :D nội dung là chúng ta đi làm từ thiện àh 8->

hehehe không chỉ có vậy mà còn rất nhiều thứ hay ho khác b-)b-)b-) kinh khủng hơn nhiều :)):)):)):)) thứ hai đến lớp bạn nói cho :)) nói đây lộ hết

mày có đi đâu mà :-j
cả lớp tưởng đăg kí rầm rộ lắm. cuối cùng buổi đầu tiên có mỗi tao, buổi thứ 2 thêm đc thằg HA 8-|

đâu...quay cái này là để làm clip có mỗi 3 phút cả khối :)):)):)):)) làm sao mà chia đều ra 6 lớp anh đc :-@ nên chỉ lấy đại diện là một số các anh chị lớp trên thôi...chị Linh của bạn mai cũng đi quay đấy :)):)):))

ghê ghê, chị Linh thì ghê rồi :)) xinh xinh đáng yêu :x lại còn tham gia nhiều nhiều nữa :))

Back
Bên trên