các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Sao lớp mình lại chỉ có ba món đc?Hôm nay đếm ra nhiều lắm cơ mà?MÀ công nhận tình hình tài chính đang nghiêm trọng thật.:|
Thế Anh 2 lo j` trong vụ quầy hàng này í nhỉ?

lại nhớ đến cái bài sự sinh trưởng và phát d** của vật nuôi :)):))
con nA là nhợn Móng Cái :))

ớ cái í con Ninh bảo nó vs hội nó làm hết rồi còn gì chị
hehe sang đây khoe ava vs chữ kí mới :D

dân anh đụng hàng ava vs signature như đúng rồi <copy ko bản quyền ah`>
A2 có hs mới hình như sắp chuyển vào rùi vì 30 là công bố danh sách muh`

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn huy kia đừng có vào đấy bu lu bu loa chuyện học sinh chuyển lớp vào đây /:)/:)/:) chuyển thì cứ việc chuyển :)) mà lớp tôi đang bàn chuyện most wanted ông không thấy là đang làm nhạt toẹt cái topic này của lớp tui ah...phiến đi /:)/:)/:)

HA nói thật là hay. Thể hiện đúng tư tưởng thô lỗ bất lịch sự của con trai chúng ta. =))
Tôi cũng cùng quan điểm: biến đê ông Huy ơi!! Hay là hs mới chuyển vào chính là ông đấy
hí hí sắp 3/2 roài :))

hình như học sinh mới là ông Huy thật =)) nên suốt ngày vào tuyên truyền :))

eo ơi bạn Huy j j đấy sao mà biết nhiều chuyện thế ko biết :)) thật là :)) thế cái mwc có nên bàn nữa ko đêy nhể ;;)

vừa cắt xong đám free hugs mới lị hug me it's free :))
long time no spam hey các bạn :))
mà tốt nhất đừng bàn nữa, nghe nói mọi thẩm quyền mới ý tưởng về tay anh1 hết :))

thẩm quyền mới ý tưởng là cái gì thế :-/:-/:-/ tất nhiên là mỗi lớp đóng góp một ý tưởng chứ..lớp mình cũng có...a1 cũng có...không thể nào nói như Nga đc :D:D:D:D:D:D

xin đính chính là tớ ko phải hs mới
tại hs mới là bạn tớ nên mới quan tâm
bạn này đc cái hip hop vl nên tớ mới hỏi

ờ ờ :|:|:| vào ams để híp họp hả :|:|:|:| nếu cũng chỉ có thế thì không có gì là nổi bật cả ;););)

Back
Bên trên