các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Ngớ ngớ là sao chứ.:">
Tự nhiên bị Trần bà bà biến thành trò hề ở cửa lớp.:-<

các bạn anh ui
bạn nghĩ sao nếu trong một đêm giá rét thế này được cầm tách sôcla nóng và tận hưởng hương vị ngọt ngào của đôi bao tay ấm áp. một chiếc bánh crepe vàng rộm, ngập trong socola ngậy béo, được bao bọc trong cái vị ngọt lịm beo béo tan chảy ra nơi đàu lưỡi bạn....bạn có thể là người hạnh phúc nhất thế gian khi ở bên người ấy, cũng có thể bạn đang băn khoăn trên con đường đấy, nhưng chuyện đó không còn là quan trọng khi ở moulin rouge, mục đích của chúng tớ là để bạn cảm thấy gần với tình yêu nhất( theo nghĩ rộng đó, tất cả chúng tớ đều iu các ấy mà:-*, )an toàn nhất( về tinh thần í:)) và cũng là người may mắn nhất với nhìu phần quà ( nên nhớ quà không chỉ đơn thuần là món quà mà quan trọng là cách chúng tôi tặng các bạn quà , ukie!!!!!:):):))

@huy anh: con chao bo, co con gui loi hoi tham me :))

Chỉnh sửa lần cuối:
bọn em vẫn chưa thống nhất về việc bán hàng chị ạ..>___< khổ quá ...mai còn làm giao lưu hàn quốc sang nữa :D:D:D để bọn em đến lớp thống nhất ý kiến :D:D:D:D nhưng chắc chắn là sẽ bán :D

nh` thứ lắm :))
hãy đọc lại bài của tớ ở các topic để biết thêm chi tiết :))
riêng A2 thì là cocktail và xúc xích :x

Chỉnh sửa lần cuối:
xúc xúch là gì hả P.My =))=))=))=)) ờ...sang topic quảng cáo cho gian hàng khối anh :D:D:D:D:D

các bạn lớp Anh iu:*
Đã có ý tưởng cho ngày 3/2 chưa:-/
Thứ Bảy này đc nghỉ 2 tiết cuối đẻ chuẩn bị đó:)

Loạn rồi, thik bị mod sờ gáy ko đấy.;))
Spam phải có bài bản chứ.:))

sao cái ông Huy này thích vào làm nhạt toẹt topic của lớp tôi thế nhở :-w:-w:-w đang bàn luận chuyện này lại toẹt một phát vào chuyện khác :-w đúng là ức chế quá đấy :-l:-l:-l

Back
Bên trên