các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

con Ng~ Linh trông thế mà ngố lắm :)) hồi lớp 9 cả ngày nó ngồi đọc truyện, hỏi cái gì ở ngoài cũng chẳng biết :))

thế vụ Tin thầy bảo thế nào hả Dziệp?
mà hôm nay em bị Tốt trừ cái tội 2 lần đi học muộn đúng giờ văn 2 hôm thứ 7 :))

hichic kiểm tra mà kiến thức yếu kém thì kiểm tra = niềm tin ah :-s:-s:-s thầy có nâng thì nâng thôi chứ kiểm tra không khéo điểm lại xuống :-<:-<:-<

Hôm nay vào chào hỏi các em Anh 2 một tí.;)
Tình hình tổng kết sao rồi?:-s

thế anh2 vẫn chưa thoát vụ tin àh???
khổ nhể

thằng ku mà cũng đ.c hk tút ;));));));));))

hichic giả sử bọn em đc 6.5 tin thì đc tầm 36 đứa hsg tức là khoảng 75% :-ss:-ss:-ss em muốn lớp mình đc 100% hsg cơ :-<:-<:-< hichic hi vọng là thầy nâng cho :-<

nếu thầy ko nâng thì chỉ có vài đứa thôi, mấy chục đứa còn lại treo 8-}

thế là có bnh đứa hsg 1-cák-chắc-chắn???

lớp Pt còn ko đ.c 100% hsg cơ mà :D >"!"<

1 cak chắc chắn thì chưa chắc chắn đc :))
mà lớp anh1 có bạn nào ko đc thế?:O
mà vụ kiểm tra lại Tin thế nào rồi :( Dziệp fone cho thầy Tuần thì thầy bảo thế nào?:(

hà vân trang :(:)(:)((
khổ thân con bé
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
1 mình nó...................................
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Oạch Anh1 mà cũng có người trượt HSG àh :| :| :| ...
Thôi ko sao mình cũng chịu chung số phận... Ghét buổi chào cờ, ai lại để 1 thằng ko đạt nổi HSG như mình lên cơ chứ >__< !!! Cuối cùng cũng lọt vào top 10 của lớp ... từ dưới lên =)) =)) =)) !!!

Hz H.A nhờ tớ chuyển lại lời của sếp :mọi ng` chuẩn bị tinh thần mai kt gỡ điểm môn Tin .Thời gian địa điểm cụ thể chưa biết nên mọi ng cứ ôn tập cẩn thận về Thuật Toán sẵn sàng chuẩn bị kt :|

Chỉnh sửa lần cuối:
đay Huy Anh đây ;)) anh lộc chưa chi đã gọi toáng lên làm mình xui cả ngày b-) mọi người chuẩn bị tinh thần mai gỡ điểm tin nhá ...as Đen said above..:-j hichic mai em chết rồi...anh Lộc P1 chỉ em mấy câu tiếng pháp với ;))

Thik nói về gì?
<có chú HA đây thì ko sợ ko spam đc rồi>:) >

ví dụ như là ;)) "hiện tượng xói lở đất đã trở thành một vấn nạn trong nền nông nghiệp việt Nam ở các vùng núi cao" b-)b-)b-) đc không ;));));)) hehehe đang cần gấp nhanh nhé :D:D:D

Back
Bên trên