các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

đúng :|:|:| tao đồng ý với thằng ĐẠt :| quan trọng là mấy phẩy :| tao thì kém nhất trong hội hsg rồi còn gì nữa :)):)):))

các bạn tiếng Anh như lốc:|, mình cóc hiểu j:|
Thầy Tuấn tận tâm :)) :))

hichic sao lại để cho topic lớp mình xuống tận trang 2 thế kia :-w:-w:-w có người anh hùng xuất hiện giải cứu đây :p:p:p

Cuối cùng thì chả bít thầy Tuấn có "nâng đỡ "cho HS ko chứ cứ như thía này thì ...chẹp chẹp :|

bạn HA phát ngôn kiểu như trg phim hành động rẻ tiền ý =)) ;)) :p anh hùng rơm ah` ;;) định nói kiểu anh hùng cứu mỹ nhân nhg sợ động chạm :"> ;) ;))

hichic sao lại để cho topic lớp mình xuống tận trang 2 thế kia :-w:-w:-w có người anh hùng xuất hiện giải cứu đây :p:p:p
Tao thấy mày có trí tưởng bở quá fong fú đấy :-/
Đừng mộng mơ HA nhé:-/
Bệnh mày ngày càng nặng [-(, thương thế [-(
Thầy Tuấn thì vô đối :))
hôm thứ 6 vừa rồi :)), con NA ngồi cạnh tao=)) lúc thực hành Mario, thầy bảo: em ko đi học buổi nào đúng ko? Sao ko biết cách để tay ở bàn fím? Hỏi bạn bên cạnh í =)) =)). Cứ như kiểu nhìn nhầm ng` í =))

éc. Thằng Duy sh!t ko đc HSG đúng ko mày?? tao là tao thích kiểu của nó lúc nào cũng vô tư thoải mái.
Mai có kế hoạch chơi đùa gì ko vậy??
Thằng Đạt ngu mày có đc HSG ko hả? Tao hy vọng là ko. Nếu có thì chán thật... =))

hị hị hôm nay luk bạn HA lên bảng Hương Lan bốc số 0 cứ sợ bạn ý gọi mình :"> em ko học bài nào :"> cuối cùng bạn ý lại gọi con Tú =)) HA tớ iu ấy :x
=)) 8-}

Thằng HA nói như phim thể loại hành động kết hợp tâm lý xã hội ấy. (tự suy diễn :D )

hic hic hic, đời em sắp tàn rồi :)) hở, cái j, HA làm j mà nói như phim thế :))

hichic Hsg của tớ chả có gì đáng tự hào cả :-<:-<:-< có thấy giống phim hành động Mỹ đâu =)) thấy giống thạch sanh 8-}8-}8-}
Minh: mà thằng Duy C** không đc học sinh giỏi thật sao :eek::eek::eek: poor him...Minh là phải cổ vũ động viên = mấy trò của ông đi =))=))
Mai: bà thiếu điểm gì thế :-? cố mai hỏi cô Lan Anh thử xem :-?
P.My: hehehehe tôi biết ý chị rồi nhé ;));));)) hôm sau bốc đc con 0 tôi nhất định sẽ gọi chị b-)b-)b-) hôm nay là để revenge pt vì vụ hôm trước tease tôi mà thôi b-)b-) :))
thằng cu: mài thích mention đến nó không...:-w ăn b-( giờ :))

đừg có chơi song ngữ, mỏi mắt nhức đầu lắm :)| chuyện hsg thôi cho qua đi. đằg nào cũng đã rồi.nói thế chứ nói nữa cũng chả thay đổi đc gì. bọn tiên tiến nó chả buồn thì thôi, mình đi thươg thay tiếc hộ làm gì :)|

hí hí :)):)):)) tưởng chả có ma nào xì pam nữa hóa ra vẫn còn bạn linh :)) đấy là đang quan tâm tìm hiểu dự đoán xem lớp mình bao người tt thôi :-j thế bạn Linh thì chắc chắn chứ huh ???? :D:D:D:D

Back
Bên trên