các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

hehehe đen vẫn chưa ngủ ah :-j:-j:-j hôm nay đang hơi buồn điểm Hl :)):)):)) thỉnh thoảng cho thêm song ngữ cho nó tiết kiệm lời :p:p:p đỡ phải gõ hẳn ra và gõ dấu :)):)):))

biết mỗi buồn vì điểm thôi à 8-|
cứ nghĩ mãi thế thì làm gì. thà dành thời gian buồn fấn đấu tiếp còn hơn B-)

Ngoài buồn vì điểm còn phải có những cái buồn quan trọng hơn chứ. Ko có mấy cái buồn này là gặp vấn đề với tiêu hóa và bài tiết rồi đấy. =))
@Cacs bạn ko đc HSG: đằng nào cũng thế rồi, có thg tiếc cũng ko đc gì đâu. Đây mới chỉ là học kỳ 1 của một cấp học mwosi thui, thay đổi nhiều thế này bị tiên tiến cũng chẳng sao đâu. Chỉ cần học kỳ sau làm quên đc với kiểu học này thì sẽ dễ thui. Vui lên đi nhé!

Mày ơi hôm nay tao vui quá!! Chiến thắng liên tiếp đến với tao mày ạ. Tao cảm thấy một tuần may mắn đang đến trong lĩnh vực quân sự :D

thằng dở này - tao thì lại thấy trình độ DDay ngày càng tụt dốc =))

để tớ viết 1 bài chia vui với bạn Minh nào :))
ờ chả biết chiều nay có mục đánh giá hạnh kiểm ko bọn mày nhỉ :-?

hihi hôm nay tớ hạnh kiểm tốt trừ đây nè ;)):)) bị tổ trưởng bảo nói chuyện nhiều quá :)):)):)) hehehe xấu hổ quá :p:p:p mà hôm nay lớp mình tiết công nghệ với 3 tiết anh vui nhể :)) cứ đc chơi suốt b-) mà hóa ra hôm nay vẫn chưa biết điểm tin cơ đấy :-< lo quá :-s

hè hè. Tự nhận xét về bản thân thì sau cái trò phụt nc hôm nay 100% là thang hạnh kiểm ko còn chỗ cho em đứng nữa rồi. +)) lol

vẫn biết thế cơ ah b-)b-)b-) tốt lắm ;)) cho ông hạnh kiểm trung trung bình (tức là yếu ) =)) để xem còn dám dở cái trò thô bỉ xịt nc vào chỗ...của anh em b-)b-)b-)

yếu là còn chưa đủ đâu HA ạ. Chắc còn ở dứoi dứoi dứoi nữa cơ =))

hôm nay là cái ngày nhận ra cái sự đoàn kết đồng lòng của tổ tao.....sướng dã man ạ....con Đại tộ sao mà giỏi thế , đứa nào cũng "có vươn lên trong học tập , sốg chan hòa với bạn bè..."8-}...đến mừng......(thực ra thì mình cũng xứng đáng cơ;;))........ngại ghê.......cuối cùng hạnh kiểm tốt là đương nhiên :>

hờ hờ :)):)):)) sao con Tú Linh bảo là nó bị phê là không hòa đồng với bạn bè cơ mà :-?:-?:-? hôm nay thấy nó dưới sân trường với một vẻ mặt hết sức bức xúc :)):)):))=)) hehe quay lại vụ tin học một chút nào :D:D:D:D chả hiểu thầy Tuấn có cho lên không nhỉ :-?:-/:-/:-/

tẹo tớ fone thầy Tuấn báo là có rất nh` đứa muốn ktra gỡ điểm.........hĩ........thằng Duy có kiểm tra ko í nhờ???O_O................sợ quá......

Back
Bên trên