các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

Thì cứ bảo là nó xói lở => mất đất, mất chất dinh dưỡng => nghỉ trồng trọt.
HA hỏi thế thì bố anh cũng thua.^:)^

hehehe thế hỏi mấy câu khác ví dụ như là: bạn bao nhiêu tuổi ???;)) tên bạn là gì ??? bạn học trường nào??? sở thích của bạn là gì ???b-) (đang có ý định bắt chuyện với mấy bạn nữ trường Pháp bên cạnh ;)) )

trời ơi 8-}8-} đang nhờ anh dịch ra tiếng pháp hộ để hỏi chúng nó b-)b-)b-) đúng là anh Lộc rất thông minh đấy :))=))

Sao ko bảo từ đầu, đá đểu anh ah.:-w
Đã thế mà sang nịnh các em bên P1 ấy.[-(

đâu hết rôi ;))
báo với mọi người là hôm nay chưa chắc đã kiểm tra tin đâu ;)

ơ, tao tưởng kt buổi sáng mà. thế chưa kt à? 8-|
mà thầy cho gỡ = kt thuật toán có khi điểm còn thấp hơn í :))

thầy tuấn tốt ghê :)) cộng cho mỗi đứa 1,3 (may cho Duy c*t >:))thế là đến hơn 40 đứa học sinh giỏi :D
hôm nay tiếc mỗi cái học bổng 500k :">

ơ thế không phải là 1 triệu ah ;)) mà năm nay đen hốt bạc tỷ đấy nhe' b-)b-) đừng có đòi nợ tớ 2ok nữa đi :-j:-j:-j + thêm vài chầu khao nữa chắc cũng đủ ;));));)) đen nổi tiếng phóng khoáng mà b-)

à đấy :)) lại nhắc đến nợ :)) con Đen nợ chị Thu 10k nhá :))
Mà đen ơi, tui ốm rồi :(( nghỉ học 2 ngày liền rồi :(( chưa làm đc thêm bài chuyên đề nào 4 ngày hôm nay rồi :((

ah uh đúng rồi mà sao thầy tốt thê nhỉ b-)b-)b-) On behalf of my class, I wanna thank Mr Tuan the person who is so kind to us and gives us the desire to continue to learn his subject =))=))=)) 8-}(chả hiểu thầy có đọc bài này không =)) )
Thu: bọn tớ lớp anh mà...đc thêm cái học bổng của Úc dành cho đứa điểm môn chuyên cao nhất là 1000k b-)b-)b-) và bạn Đen của chúng ta đã giật đc rồi đó b-) Thu ơi đòi khao luôn đi =))

sao bọn chuyên ngoại ngữ sướng thế nhờ /:) 1tr cơ à /:) n` thế :(( Đen ơi nhớ đừng quên bạn nối khố này nhá ;;) tết này tôi còn đang định rủ bà đi đú :))

Mà bạn Huy Anh là bạn nào thíe :-/ sao cậu biết tớ à

Chu cũng khủng ko kém đâu, thưởng thì cứ gọi là.....8->
Anh chả nhớ về mấy mức đó, nhưng mà tiền toàn trên 5 lít.:-ss

bạn Thu ơi !!! tớ là cái bạn hôm trước đứng trước cổng trường với cái đen rồi bạn đạt hóa 1 nói chuyện với bà chứ còn gì nữa :)):)):)) quên rồi ah :-/

oh :)) nhớ rồi nhớ rồi :)) ng ta gọi là biết mặt mờ hông biết tên :))
(mờ sao bạn huy anh chuyển từ "bạn Thu" sang "bà" nhanh thế :)))
@đen: mẹ bà đang ở nhà tôi, có cần tôi fô luôn chuyện học bổng ra ko ;;)

hớ hớ
bạn Thu đừng nói
ko mẹ con Đen mag đi gửi tiết kiệm thì ...bọn tớ móm à ;))

hờ hờ ;)) đúng thế đấy :)) 20k của tớ cũng nằm trong đó đấy :)):)):))

đừng no đừng no, con nầy có tiền nong chi là mẹ nó cho giữ tất, cả tiền mừng tuổi cũng thế :)) hà nhểy ;;)

uầy :)) thông tin này hấp dẫn thế :)):)):)) thế là đen phải cháy túi vì lớp chúng ta b-)b-)b-) lớp mình mà..tiếc gì đen nhỉ ;));))

Back
Bên trên