các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thằng cu: tốt lắm tốt lắm khà khà khà thu thập dẫn chứng đầy đủ đi nhá...chúng ta phải đấu tranh vì 0.25 điểm của chúng ta ..tao bắt đầu thấy hấp dẫn rồi mày ạ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
cái câu trong đề giống cái "everyone was there..." mà :-j chia động từ với mistakes đúng hết rồi :-j
trắc nghiệm văn lại bảo hỏi mấy kiểu như "Lời tiễn dặn" có bao nhiêu câu 8-} là em chết tại trận đấy 8-}

hị hị ít ra các ấy ko phải làm bài nghe như bọn tớ :((
1 thằng điên mơ bị biến thành con gián 8-}
mà thi trắc nghiệm tận 25' cơ ah :eek: Tú Anh bảo 15 ' :eek: may thế :x

bạn My : chắc gì đã là 25 phút :)):)):)) đấy là tớ nhớ có số 5 xong rồi mô-đi-phê đi một tí là nó thành số 25 =))=))=))

hô, đã hơn L2 6 bài >:) thêm bài này nữa là 7 bài >:) mem A2 cố lên nào, ko thể để bọn L2 vượt mặt đc ;;) ;))
@Thủy: tao vs mày bắt tay cái :))

bố thằng hâm, truyền tin nhảm nhí 8-}
@chị Thảo: có for đấy :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn Huy Anh : đi học như thế là ko tốt chả nhớ cái j cả :)) Tú Anh xinh đẹp nói bao nhiu lần rùi :))

hy vọng ngày mai thầy cô nào trông văn dễ chút, không đê hỏi ca dao mà lại quên thì toi 8-}

@ bạn Huy Anh : đi học như thế là ko tốt chả nhớ cái j cả :)) Tú Anh xinh đẹp nói bao nhiu lần rùi :))

khổ qua thế ấy không thấy là tớ thường xuyên nằm lăn ra bàn ngủ ah :)) xong rồi hôm sau mượn vở bạn chép bài mà...lần sau đi học nhớ để ý tớ kĩ một chút =))=))=))

này, nãy h bọn mình "post" bài hơi bị nhiều nhỉ ;)) >:) thế này ăn đứt L2 chưa nhỉ :)) cố phát nhoi lên p 200 đê ;))

ôi, 10 phút mới tăng 1 trang àh :( tốc độ nữa đê, 5 phút tăng 1 trang cho nó oách =))

Back
Bên trên