các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

cảm ơn ;)) hóa ra cả khối thi chung :-? thế mà buổi chiều khối chiều đc nghỉ còn chúng tớ vẫn phải đi học thêm :-< 8->

Chúc các bạn Anh 2 một Giáng sinh vui vẻ :p

ack, kinh chưa ;)) thế gọi là ác giả ác báo ấy ah :)) :)) :))

Chẹp, sắp thi roài, thôi, nói lời chúc các bạn thi tốt cái xong tớ đi luôn :D Chúc mọi ng thi tốt :x bb :-h

đề dã man hơn giết thịt con ngan ah 8-} chả hiểu đề anh 1 nó còn dã man đến mức nào nữa 8-}

khó ở cái quay bút ấy. Quay kiểu quái gì mãi mà ko giải quyết đc vấn đề. ức trào máu. Cuối cùng thấy sai lỗ chỗ. Ko sao, no prob, vẫn vui!

hihi bài words formation tao làm đúng hết đây này :)):)):)) có mấy chỗ làm sai ngu không thể tả đc nhá =))=))=))hình như mất điểm mất hai chỗ rồi :-<

except tao tra trong từ điển nó ghi cả 2 cách đều được 8-}
bài word formation mài đúng hết thật, tao sai cái preferential :))

thằng ngu :-w cái đấy mày bảo tao so bài với mày...tao nói rõ ràng là chỗ đấy phải là preferential rồi mà...phí quá phí quá [-x cái provisionally với technicalities tao đã bảo chắc chắn là đúng thì mày lại không nghe =))=))=)) thế thì mày mất xừ 0.5 điểm rồi còn gì...không biết mấy bài trên làm ăn thế nào..ah mày ơi.. cái chỗ impressive and exciting phải là dramatic chứ không phải là light-hearted...lúc đầu tao đã đinh làm thế rồi..xong cuối cùng bị mày thuyết phục :-<
cái except đấy tao nghĩ là có for thì hơi thừa nhưng cũng đâu có sai :-? chắc phải đề nghị cô xem lại :D:D:D:D tính đến bây giờ tao mất đúng hai chỗ rồi =))=))=)) không biết cái bài viết narrative kia làm ăn thế nào..hi vọng là không bị trừ điểm :))

hôm nay mới lên HAO :x :x, đẹp vãi ạ:x :x, đậm chất Christmas:x :x
đến h này :((, tao đã sai 5 chỗ :((, ko kể fần essay:((

tóm lại đáp án bài word formation nè : 1.technicalities
2.provisionally 3.originality 4.preferential \:d/ tính đến giờ mình đã sai mất hai chỗ :)) không biết có còn hơn không :))

mai văn hả uhm....theo tôi thì thứ 4 mới là ác mộng đời tôi: thi vật lý :|:|:| không hiểu mình sẽ tự xoay xở trong phòng thi without the help of people như thế nào...vì tôi vốn ngu lý mà :<:<:<:<:<

kinh kinh
TA xổ 1 tràng, kinh thật:|
Môn j tao cũng sợ, nhưg mai là sợ nhất =.=

hichic khổ quá xin đính chính là sau khi bàn bạc với đạt mock xong thì nó đã lên 3 chỗ rồi...nếu chỗ đó là chỗ khó thì sẽ không bứt rứt nhưng vì đấy là câu mà mọi người ai cũng làm đúng nên mới tức...poor me :-s:-s:-s

Back
Bên trên