các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

ôi thôi bố cho con xin ^:)^ mày cứ tâm lí kiểu đấy mai làm văn sao đc :-j

thằng chó ông cho ăn đấm bây h :-j cái chỗ điền đúng sai tao cũng nhắc mài cả wonder đã bảo là at mà ko nghe :-j, hai đứa bàn bạc đều có lợi lại còn kêu gì :-j

có một cái chỗ là except hay except for cũng chưa chắc..trong từ điển nó bảo là dùng cả hai đều ổn mà :-@:-@:-@

thằng chó ông cho ăn đấm bây h :-j cái chỗ điền đúng sai tao cũng nhắc mài cả wonder đã bảo là at mà ko nghe :-j, hai đứa bàn bạc đều có lợi lại còn kêu gì :-j

tao có kêu gì mày đâu...chỗ đấy sai là tại tao mà..mà cái bài viết mày viết về cái monkey gì thế ??? tao viết camp holiday =)) cho nó đơn giản :)) chỉ sợ nhất là bị trừ điểm thời hoặc diễn đạt nhầm thôi :)) cô ơi xin hãy chấm nương tay cho con :))

thôi thôi, lo văn ngày mai đi :((
cứ ngồi lôi ra thế này, lại đau đầu :((

Thoại con/:), lượn/:)
wonder at:x :x, mình đúng
thế là 6 mistakes ồi :((

hồi trc lớp mình nhất mà :|
các bạn ơi:))
có lập kỉ lục nào ;))

đây theo nhu cầu của thảo tớ post bài này để đua
Linh ơi mày giống tao \:d/ tao cũng làm là wonder on ( vì tao nghĩ là có wonder about...mà những cái dùng đc với about thì thường dùng đc với on =))=)) ) thế là tao chọn on =)) thật là tao nhã 8-} cái except thì tao nghĩ là for cũng đc không ảnh hưởng chứ :-w có đứa nào nhớ cả câu đấy như thế nào không ??? post cho tao với

tao post nguyên cả câu trong từ điển này :-j "Nothing in the building can indicate its past, except (for) the fireplace" :-j

ừ, mình sẽ cố. còn h thì mình đi ôn văn đây :-j chiều ôn rồi tối lại ôn nữa :-j

còn 1 cái thì bắt buộc phải dùng except for :-j: "Everyone was there except for Sally" :-j
chưa thấy cái nào bắt buộc chỉ có except :-j

ơ nhưng tao nhớ là câu trong dề đâu phải là câu đấy
thằng cu : bài chia động từ và bài mistakes finding có cơ đúng hết không ???? cả bài pronunciation nữa...hôm nay lúc làm bài pronunciation tao tức cười quá..miệng đứa nào đứa nấy cứ líu lo =))=)) xong rồi tao bị distracted quá nhưng may là tính đến hiện nay chưa tìm ra lỗi sai nào =))
Mọi người : văn ngày mai hình như trắc nghiệm chỉ làm trong 25 phút thôi rồi sẽ thu bài luôn...hichic sao mà thu nhanh thế các bé không có cơ hội abcdef :)):)):))

à quên có 1 cái chỉ có except:" It is cool and quiet everywhere except in the kitchen"
hình như là chỉ khi có giới từ đằng sau thì for mới bị cấm thôi :-j

ôi mẹ ơi :(( mọi ng bàn bạc j về cái bài tiếng anh thế :(( qua rồi cho nó qua phứt đi :(( ngồi nói thế này thì mấy phẩy :((

thêm bài này là = L2 \: D/

tA xong rồi, cho qua đê
văn mai t chả biết ôn cái j cả :-s mở sak ra thấy cái j cũng mới toe

Back
Bên trên