các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thằng đạt có cái ava máu me nhỉ...biết arthas nửa người nửa quỉ...nửa hồn arthas nửa hồn nez'hul ,can tội giết cha như ma như sói không mà dùng làm ava..đúng là xứng đáng làm ava của đạt đươị

thằng đạt có cái ava máu me nhỉ...biết arthas nửa người nửa quỉ...nửa hồn arthas nửa hồn nez'hul ,can tội giết cha như ma như sói không mà dùng làm ava..đúng là xứng đáng làm ava của đạt đươị

Bố thằng ngu!!! Mày ko biết thế mới là cá tính hả?? Kẻ biết tận dụng sức mạnh của chính mình để vươn lên mới đáng được vinh quang chứ?? Tao cũng thần tg Arthas Menethil, nói cho mày biết!!
Chính tính cách như thế mới thể hiện sức mạnh, hành động như thế mới là hành động của kẻ mạnh, mày hiểu chưa!!!
This kingdom shall fall...And from the ass shall arise a new order... That will shake the very foundation... Of this world ---> trích dẫn một câu chơi.

thằng điên:
1. Ner'zhul =))
2. yên tâm là tao chơi hết campaign, xem hết cinematic & đọc hết story rồi, không cần dạy đâu =))

giáo sư Toàn định lên đây dạy đời mọi ng` một mớ kiến thức bổ ích về cái vấn đề mà bọn tao đều rõ hả?? Yên tâm là bọn tao biết hết rồi ko phải dạy thêm đâu. cần thì để tao bổ sung thêm một số chi tiết ko??

ava tao thế nào hả Đạt??

Chỉnh sửa lần cuối:
Thần tg của tao mà mày... Đừng bắt tao từ bỏ niềm yêu thích chứ??

mệt ... ôn văn kiểu quái j đây :(( ôn anh thế nào h :(( còn toán lý hoá nữa :(( DAMN :((

Minh đầu đinh ơi bây giwof ôn mệt lắm. Cứ tận hg giáng sinh đi, bây giờ có ôn hay ko thì kết quả thi cũng biến noel năm nay thành noel cuối cùng trong đời rồi mà...

hahahah mọi người hãy chúc mừng tớ đi :D:D:D:D đúng 21h ngày hôm nay tớ đã hoàn thành xong toàn bộ đề cương toán, ôn đc một phần Hóa và đang ngồi làm đề cương lý...chúc mọi người học văn tốt nhá\:d/ văn ôn cũng đơn giản mà ..đừng căng thẳng quá..nhớ ý chính sau đó blahblahblah một hồi là finish :)) thôi nhé chào mọi người tớ đi học tiếp đây...dĩ nhiên là không phải học anh vì anh bao la lắm biết học cái gì bây giờ..tốt nhất là mở mấy bài luyện cô Lan anh thường cho làm ra ôn lại là xong \:d/\:d/\:d/

tao cả chiều ngồi làm đê cương Lý còn mấy bài chưa nghĩ ra, nhưng chắc tối nay là xong :D

Chỉnh sửa lần cuối:
CHÚNG MÀY ƠI \:d/\:d/\:d/ AI LÀM ƠN POST LỊCH THI TUẦN SAU LÊN HỘ TAO ĐC KHÔNG ???? TAO QUÊN MẤT RỒI :-<:-<:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ 2: 10h thi Anh
thứ 3: 7h30 thi Văn
thứ 4: 10h thi Lý
thứ 5: 10h thi Hoá
thứ 6: 7h30 thi Toán

:D cám ơn tớ đi ;;)

Bố thằng ngu!!! Mày ko biết thế mới là cá tính hả?? Kẻ biết tận dụng sức mạnh của chính mình để vươn lên mới đáng được vinh quang chứ?? Tao cũng thần tg Arthas Menethil, nói cho mày biết!!
Chính tính cách như thế mới thể hiện sức mạnh, hành động như thế mới là hành động của kẻ mạnh, mày hiểu chưa!!!
This kingdom shall fall...And from the ass shall arise a new order... That will shake the very foundation... Of this world ---> trích dẫn một câu chơi.
1.ai ngu?
2.trích sai rùi
this kingdom shall fall...and from the ASHES shall arise a new order...that will shake ...the very foundationS ..of THE world
3.thôi không nói chuyện này nữa nhé ..lạc đề topic quá..công nhận arthas cũng giỏi

cái topic này vốn lạc đề =)) thằng Minh trích cái gì mà khôn quá =)) from the ASS =))

hahahah mọi người hãy chúc mừng tớ đi :D:D:D:D đúng 21h ngày hôm nay tớ đã hoàn thành xong toàn bộ đề cương toán, ôn đc một phần Hóa và đang ngồi làm đề cương lý...chúc mọi người học văn tốt nhá\:d/ văn ôn cũng đơn giản mà ..đừng căng thẳng quá..nhớ ý chính sau đó blahblahblah một hồi là finish :)) thôi nhé chào mọi người tớ đi học tiếp đây...dĩ nhiên là không phải học anh vì anh bao la lắm biết học cái gì bây giờ..tốt nhất là mở mấy bài luyện cô Lan anh thường cho làm ra ôn lại là xong \:d/\:d/\:d/
tính đến thời điểm này thì tao mới làm hoàn chỉnh xong mỗi cái đề cương Lý :)|
toán làm khoảng ...2 đề 8-}

mày ơi đề cương lý nộp để lấy điểm hả ;)) mày làm ra cái gì thế ???? vở hay giấy ??? :-?:-?:-?

thứ 2: 10h thi Anh
thứ 3: 7h30 thi Văn
thứ 4: 10h thi Lý
thứ 5: 10h thi Hoá
thứ 6: 7h30 thi Toán

:D cám ơn tớ đi ;;)

cảm ơn ;)) hóa ra cả khối thi chung :-? thế mà buổi chiều khối chiều đc nghỉ còn chúng tớ vẫn phải đi học thêm :-< 8->

Chúc các bạn Anh 2 một Giáng sinh vui vẻ :p

Back
Bên trên