các bé anh 2 06-09 vào đây nào :x

thế hỏi tỉ tỉ thế không phải : nếu tớ không nhầm cái góc học tập nó là bố đẻ của cái bàn học hay sao ấy ????? 8->

quay đi quay lại :eek: vừa đọc hết bài đầu tiên của trang 200 , quay lại 199 đọc , h đây về trg 200 các ấy đã thêm 1 đống bài rồi :)) :eek: =)) đến con Na thg` xuyên lên 2pic ko nói j nay đã cất tiếng bái phục =)) =)) =)) có motivation j ko thế =)) chỉ giáo cái :))

thôi trần bà bà post cho thằng đạt đi để nó còn out đi học bài chớ :))

quay đi quay lại :eek: vừa đọc hết bài đầu tiên của trang 200 , quay lại 199 đọc , h đây về trg 200 các ấy đã thêm 1 đống bài rồi :)) :eek: =)) đến con Na thg` xuyên lên 2pic ko nói j nay đã cất tiếng bái phục =)) =)) =)) có motivation j ko thế =)) chỉ giáo cái :))

không có gì đâu Na ơi =)) đấy người ta gọi là công nghệ xì pam hiện đại...as fast as posible như ăn fastfood <:p <:p <:p

@NA: thế đấy ;)) xì tin thứ thiệt của thời đại này mà =)) ko bái mới là ko bt =))
@Cu: tao để quyến vở văn ở bàn học roài :"> ngại ra lấy :">
@Lê đệ đệ: ôi mẹ ơi =)) sao cái góc học tập lại là bố cái bàn học đc [-x là mẹ chứ =))

MK thôi đành gọi điện hỏi 8-} mà hỏi xong chắc cũng chẳng biết làm như nào 8-}

gọi điện hỏi tao đi thằng cu...tao đang có âm mưu tiêu diệt tài chính nhà mày =))=))=))

thôi biến đê thằng hâm :))
thông báo cho cả nhà là trong 20' chúng ta đã vượt Lý 2 50 bài :-j thế chắc đủ rồi nên em đi học văn đấy :-j

uh tao cũng thế.....chào tất cả mọi người tớ cũng đi học đây nhưng không phải là học văn mà là học lý =))=))=))

ôi tớ đi về roài nè ;;) hoá ra là tăng 3 trang trong đó có công của mình :"> sorry Cu nhá, hôm qua tao định viết cho mày thì mẹ tao lên, tháo bố nó cái modem của tao X(

P/S: đề nghị các bạn ko bàn bài văn nhá :">

thằng Huy Anh ngồi dưới mình viết tận 7 trang, trong khi mình viết có hơn 5 trang :( MK.

ôi mẹ đất ơi =)) tao viết có 4 trang thôi mày =)) khiếp, bọn mày chữ đâu ra mà viết khiếp thế :-< tao cứ cô đọng súc tích mà chơi :))

viết dài là bị trừ điểm đấy \: D/ ;))

à mà chúg mày có thấy cái đề văn hôm nay sai chính tả ko :-/
Đê2 : kể lại 1 câu truyện xảy ra ..... 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi đúng rồi thuỷ nhở ;)) há há, thế mày viết sang tờ 2 roài đúng ko :D còn 3 ngày nữa ... 3 môn nữa :(( jời ơi :((

Back
Bên trên